Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 9884 m2, mặt tiền 50m tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,43 tỷ

      1.44 tỷ 9884 m2 0,15 triệu/m2
      Cách biển chỉ 8 kilomet.Ngay cung đường đôi Bàu Trắng đẹp nhất Việt Nam.Làm của để dành hoặc làm Farm nông trại.pháp lí sạch, oto vào tận đất...Bao...
      Đường 716B, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 81 m2 66 triệu/m2
      Mặt đường trại LẻNgay gần Aeon .tiện ích đầy đủ DT 81m ngang 4m5 bìa đỏ chính chủ Giá 66tr/m call ngay anh Quang 0867 146 ***
      Đường Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 71 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 71 m2 83,81 triệu/m2
      Cần bán nhanh có giá sỉ 2 lô nguyên cục xây căn biệt thự bao đẹp Hàng mới ra lò 2 Lô Vipđường M1 P.BHH,Q.BÌNH TÂN . đường 10m Gần ngã tư gò mâyLô số 1...
      Đường Phan Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây-Nam tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 15,5 tr

      15.5 triệu 100 m2 0,16 triệu/m2
      Chuyên bán đất nền bìa đỏ sân golf Long Thành dự án Biên Hòa New City liên kế KĐT Aqua City Novaland thuộc P. Phước Tân Tp Biên Hòa Đông Nai. Hạ tầng hoàn...
      Đường Hương lộ 2, Xã Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Bàu Xéo, 96 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 720 triệu

      720 triệu 96 m2 7,5 triệu/m2
      + 96m2 nền thổ cư. Nằm trong KDC Bàu xéo, thị trấn Trảng Bom.+ Bên cạnh là khu công nghiệp Bàu Xéo, cách QL1A 700m2. Vô trung tâm thị trấn 500m.+ Giao...
      Dự án Khu đô thị Bàu Xéo, Đường Quốc lộ 1A, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      - bán gấp lô D9 đường Lã Xuân Oai, P. Long Trường, Q. 9.- Vị trí gần KCN Sam Sung, cách đường Lã Xuân Oai chỉ 50m.50m ra đầu hẻm là ngã 5 ngã 6 sầm uất đủ...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 380 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 380 m2 10 triệu/m2
      Gần trường mầm non cách khu tiện ích 200m.Đất full thổ.Giá 10 tr/m2 bao sang sổ.gọi ngay 0359 048 *** Kiệt or Zalo 0359 048 ***.
      Đường 1, Xã Ninh Vân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán nền đất Vị trí nằm trên MT Đường Gò Dưa,P. Tam Bình Q. thủ đức,Sổ riêng.+ Tọa lạc trên địa phận 2 P. Hiệp Bình Phước và Tam Bình của Q....
      Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,64 tỷ

      5.64 tỷ 94 m2 60 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 94m2 mặt đường QL 17, vị trí KD đẹp, MT 5m, hậu 5m, vỉa hè 4m, trục đường giao thông thuận lợi thành phố Hà Nội - Bắc Ninh - Hải Phòng...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 100 m2 134 triệu/m2
      chính chủ xin phép lì xì 500 tr cho KH hữu duyên.- miếng đất đường số khu dân cư Trung Sơn.- DT: 5x20m hướng Bắc.giá: 13.9 tỉ lì xì lộc đầu xuân còn 13.4...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cát Quế - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Bán nền thổ cư bìa đỏ, vị trí KD sầm uất, dt68m2, 2.399 tỉ- Vị trí đất thuộc xã cát ngòi, đường trước nhà rộng 2 xe oto tránh nhau, KD sầm uất thuận tiện...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Nha Trang, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 80 m2 34,38 triệu/m2
      Lô hướng đông hàng hiếm khu đô thị An Bình Tân chỉ 2,75 tỉ sát công viên!Rất rẻ - Thích hợp xây nhà, xung quanh dân cư đông đúc, sát bên công viên lớn...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 55 m2 tại Đường 3B - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Bán đất P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM.DT 4*14m, 2 mặt hẻm, vị trí đẹp.Hẻm 3,5m thông, đất ngay đầu hẻm.Sát trường học Bình Long.Giá: 3ty300 tl ít...
      Đường 3B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Đảo Kim Cương.chủ đầu tư: Vạn Phát Đạt.+ Tọa lạc ngay ngã 3 Nguyễn Xiển, đường Long Thuận, P. Trường Thạnh, Q. 9.+ Chỉ cách trung tâm hành chính Q. 2,...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 780 tr

      780 triệu 100 m2 7,8 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất 100 mét vuông tại dự án New City Phố Nối.Giá 7.8 tr/ mét vuông.Ai quan tâm L/H tôi 0989 862 ***
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 134 m2, mặt tiền 9m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 134 m2 2,62 triệu/m2
      ngã ba Nước Nhĩ, Khánh Phú - đẹp - rẻ - hiếm.Giá bán ngay chỉ: 350 tr miếng đất 134,5 mét vuông ngang 9,3m dài 14m (full ONT).- Sát HL62, trường...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 72 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 860 tr

      860 triệu 72 m2 11,95 triệu/m2
      Bán đất Tân Uyên 860 tr SHR giá rẻ gần ngay KCN Nam Tân Uyên.Đất SHR, thổ cư 100 phần trăm.DT 4,5 x 16 = 72 mét vuông.Đất cách vòng xoay cây...
      Dự án KDC Tuấn Điền Phát, Đường DH409, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 240 m2, mặt tiền 12m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7,44 tỷ

      7.44 tỷ 240 m2 31 triệu/m2
      Ưu đãi lớn cho KH mua Đất căn biệt thự Không phải xây - Dự án Royal Riverside CityVị trí: Gần cửa khẩu Móng Cái, cạnh và view trực diện sông Ka Long. Bên...
      Phường Hải Yên, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!