Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 76 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 76 m2 76,32 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất khu đô thị Chí Linh, có sổ sẵn, giá siêu mềm nhất khu vực, sổ sẵn, mua xây dựng đc ngay.- Giá chỉ: 5 tỉ 800 tr, cho DT:...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bình Giã, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Kiến Thị Thủy Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 106 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 106 m2 132,08 triệu/m2
      Chính chủ đang cần bán nhanh nhà c4 nở hậu Khu Thạnh Mỹ Lợi 174 ha.Khu tái định cư Thạnh Mỹ Lợi hay còn gọi là Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi thuộc KĐT Thạnh Mỹ Lợi...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 130 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 130 m2 11,93 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đường số 20 KDC Tân Đô Đức Hòa.DT 5 x26= 130 mét vuông.giá 1,550,0000,000.SHR, vị trí đẹp.Điện âm nước máy.MT nền.Đường 14m vỉa hè 3 m...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 20, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 115 m2 38,27 triệu/m2
      * 2 lô đất MT N1 Nguyễn Công Bình.- Vị trí: Trục đường chính thông BigC và trường chuyên. Đường nhựa 20m có lề 5m. Xung quanh nhiều dự án, có thể KD mọi...
      Đường Nguyễn Công Bình, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 166 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 166 m2 22,29 triệu/m2
      - Bán đất gần đường Võ Thị Sáu và Đông Minh giá rẻ P. Đông Hòa Dĩ An Bình Dương.- Đường trước đất đường bê tông 5m.- Đất cách đường Võ Thị Sáu 100m.- Cách...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 65 m2 35 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, gần trung tâm, lân cận rất nhiều dự án lớn nhỏ đang hình thành, tương lai xán lạn.+ Khu ở an ninh bảo đảm, dân trí tốt. Đường xá sạch sẽ, văn...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,92 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Huỳnh Bá Chánh, Tân Kiên, Bình Chánh.Tiện ích: Gần trung tâm thương mại, chợ, trường học, BV, công viên, Bách Hóa Xanh...cơ sở hạ ...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 783 tr

      783 triệu 85 m2 9,22 triệu/m2
      Đất mặt đường Đoàn Nguyễn Tuấn cách ủy ban nhân dân xã Hưng Long 500mLộ giới trước đất rộng 6m, đã trải nhựa, di chuyển thuận tiện. Giá:...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 116 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 116 m2 11,99 triệu/m2
      - Vị trí dự án nằm ngay MT đường Nguyễn Văn Khạ cách cầu vượt Củ Chi chỉ tầm 1km - chào bán GĐ f0 từ CĐT , chiếc khấu 100tr đồng ngày chào bán - Quy mô 50...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đẹp gói 2 Mỹ Gia, Nha Trang.- Lk35: 100 mét vuông (5X20m).- Nền sạch đẹp, không vướng tụ điện, hố ga.- Đường Số 1: 16m.- Khu vực cây...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 300 m2 4,67 triệu/m2
      Vịnh An Hòa - Sụp hầm! 300m (bìa đỏ) liên kế chỉ 1.4 tỉ, mặt Vịnh Biển. contact: 0935 192 *** giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại, thấp hơn giỏ hàng...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 79 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Đc: 77 - 79 Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh.- DT: 79 m.- Thiết kế: căn hộ góc 2  phòng ngủ - 2 WC - 1 pk - balcon -...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 4,22 tỷ

      4.23 tỷ 126 m2 33,5 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, hạ tầng giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 960 tr

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Cần bán đất 60m2 thổ cư, đường 6m lưu thông.- Giá 960tr.Cách CNC 800m.L/H 0948 707 *** em Mai.
      Đường ĐT 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Vì đáo hạn nên mới bán gấp mong tiếp khách thiện chí mua.- DT 108 mét vuông ngang 6m dài 18 mét vuông.- Đường 7m5 vỉa hè 3m - .- giá 2.6x tỉ đã...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 150 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      DT 150m2.Giá 1.8 tỉ 1 nền sổ sẵn.Gần trường học, UBNN, NH, BHX, BV, cụm khu CN, chợ Tân Bửu.Đường nhựa 10m, vỉa hè 3m.Công viên cây xanh view bờ sông.
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 174 m2 6,61 triệu/m2
      Gia đình Tôi đang kẹt tiền KD nên cần bán ngay nền đất ở đường Nguyễn Kim Cương, xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi.DT: 174m2 ( 5 x 35m)Giá 1 tỉ 150 tr. Sang tên...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 17 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 17 m2 450 triệu/m2
      bán ngay vườn view hồ + suối. Vườn cây ăn trái. Đường ô tô thông thoáng. cư dân hiện hữu... Thuộc Tân Lạc. Lâm Đồng.- DT: 1 héc 7 (nhà c4) phù hợp nghỉ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!