Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 4m tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần tiền KD nên tôi cần bán lại nền đất, nằm ngay ngã 4 Hồ Ngọc Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân.cư dân đông, Từ khu Tên Lửa Aeon MALL Bình Tân qua...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 84 m2, hướng Tây-Nam tại Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7.39 tỷ

      7.4 tỷ 84 m2 88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô  đất DV Di Trạch ( khu 16,32ha ), Hoài Đức, thành phố Hà Nội, thông sang dự án Hinode Royal Park thông ra Vành Đai 3.5.- Dịch...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 1,26 tỷ

      1.27 tỷ 55 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền lo việc nên thanh khoản mảnh đất tại cụm 10 Thọ Xuân, Đan Phượng, HN.S = 55,2 mét vuông.MT = hậu = 4m.Đường oto vào tận đất.50m ra...
      Đường Tỉnh lộ 417, Xã Thọ Xuân, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nền đất 5100 m2, mặt tiền 52m tại Đường Bàu Cá - Bàu Cạn - Long Thành - Đồng Nai, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 5100 m2 1,81 triệu/m2
      Đất có 2 MT nội bộ 2 bên, đường trước mặt 12m, cách 1 miếng đất kế bên, đang làm con đường 40m đó, sau có suối
      Đường Bàu Cá, Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất nền đẹp và giá mềm nhất dự án The Spring Town- Vị trí: Nằm bám trên mặt đường QL21A cách TT Xuân Mai 2km- Ngay sát 2...
      Dự án Khu đô thị The Spring Town Xuân Mai, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 71 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      - sang nhượng đất TĐC Vườn Mơ( ngõ 358 Đà Nẵng)- DT: 71,4m²- ngang 4,2. Hướng Bắc- nền đất nằm ở vị trí đẹp, KD buôn bán tốt, không lỗi lầm.- Giá 48...
      Phố Đà Nẵng, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng
      P
      Hoàng Văn Mạnh - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 94 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 94 m2 27,66 triệu/m2
      Bán 3 miếng đất liên kế 6mx15,7m P. Kim Dinh, Bà Rịa, BR-VT, bìa đỏ Riêng Từng Nền, 26tr/ mét vuôngNgang 6m, Dài 15,7mDT: 92 - 94  mét ...
      Đường Trương Công Quyền, Phường Kim Dinh, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền Khu dân cư Hưng Phú 1, 185 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 185 m2 60 triệu/m2
      KDC Hưng Phú - Đường Võ Chí Công - Liên P..- Dự án với cơ sở giao thông cực tốt, nhiều cây xanh, KDC văn minh lịch sự.- Nằm vị trí gần khu công nghệ cao,...
      Dự án Hưng Phú 1, Đường Võ Chí Công, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 92 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 92 m2 16,31 triệu/m2
      Bán Đất KDL LÀNG BƯỞI TÂN TRIỀU Mặt đường nhựa mới hiện hữu 20m DT: 85 - 105 full thổ cư . TT trước ~ 500tr. NH hỗ trợ 1tỷSổ sẵn công chứng sang...
      Đường Hương Lộ 9, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Bắc Dương Đông, 246 m2 tại Phú Quốc, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 246 m2 27,65 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp cặp nền tái định cư tòa căn hộ A1 KĐT Bắc Dương Đông 67ha Phú Quốc giá cực rẻ thị trường- Nền: cặp nền A1-44-45- Tổng DT: 246 m2,...
      Dự án KĐT Bắc Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán đất nền dự án 288 m2, mặt tiền 10m tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 288 m2 6,6 triệu/m2
      Bán đất Diên Phước - Diên Khánh DT 288 mét vuông có sẵn 100 mét vuông thổ Ngang 10m thích hợp làm nhà vườn căn biệt thự Vị trí gần chợ, trường...
      Đường Gò Mây, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị mới Dương Nội, 50 m2 tại Hà Đông, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất dịch vụ Khu LK31 thuộc P. Dương nội, Q. Hà đông, TP Hà Nội.+ DT 50 mét vuông, MT 5m, bìa đỏ chính chủ, cấp phép...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 1000 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Thạnh Tân - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 440 tr

      440 triệu 1000 m2 0,44 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG LỚN TẠI TÂY NINH – GẦN khu công nghiệp HÀNG LÂM, VIEW NÚI BÀ ĐENCần bán miếng đất đẹp tại Tây Ninh, nằm ngay MT đường lớn, thuận tiện KD...
      Xã Thạnh Tân, Thị xã Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất khu đô thị An Bình Tân đường T8 giá chỉ 2.6 tỉ.- DT: 80 mét vuông (ngang 4m). Đông Bắc.- Vị trí gần ngã 4 thuận tiện di...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô Phan Thao gần góc Hoàng Đình Ái.- Hướng Bắc.- DT 100 mét vuông.- Đường 10m5, vỉa hè 5m KDC đông đúc.- Đặc biệt đang mở thông, kéo...
      Đường Phan Thao, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Do có việc gia đình tôi cần bán nhanh 3 nền đất thổ cư 150 mét vuông Mỹ Phước 3 Bình DươngXây dựng tự do, thổ cư 100 phần trămToàn bộ 3 nền...
      Đường 30/4, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 1308 m2, mặt tiền 10m tại Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 35 tỷ

      35 tỷ 1308 m2 26,76 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất góc 2 MT đường QL 51 Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, vị trí đẹp, full thổ cư, thích hợp KD đa ngành nghề, giá siêu mềm.- DT: 20...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất nền 32 m2, mặt tiền 3m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất TĐC Ngọc Thuỵ Long Biên.DT 32m2. Vuông đét.Vị trí khu tái định cư Đầm Nấm, hàng xóm khu căn biệt thự Khai Sơn Hill, Trường Việt...
      Phố Hồng Tiến, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!