Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      * Tọa lạc ngay vị trí đắc địa trên MT đường Trường Lưu.* DT: Đa dạng, có lô MT đường 30m giá hợp lý.* MT đường: 15m - 30m, điện, nước âm, vỉa hè 2m - 6m....
      Dự án KDC Trường Lưu, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 144 m2 22,5 triệu/m2
      Đất FPT chính chủ, 144 mét vuông, giá chỉ có 22.5 tr/ mét vuông.- Chủ cần bán để bắt đáy chứng khoán, giá rẻ hơn thời kỳ đất năm 2018.- Gần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 156 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 156 m2 11,6 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất đường 10m5, lề 5m thuộc Vịnh An Hoà - Chu Lai - Núi Thành - Quảng Nam- DT: 6m x 26m = 156 mét vuông. - đường 10m5 lề 5m thông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phúc Thọ - Hà Nội, giá 2,51 tỷ

      2.51 tỷ 114 m2 22 triệu/m2
      Đất có DT 114 mét vuông, MT bằng mặt hậu 5 m.Tây Bắc, đường trước đất 3,5m. Cách trục chính liên thôn 30m.Vị trí trung tâm xã Long Xuyên, gần ngay ủy...
      Xã Long Xuyên, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      mở bán mảnh đất MT Vũ Miên.Đường 5,5m + lề 3m.Song song Phạm Hùng, khu vực cư dân đông đúc, đường thông dài.
      Đường Vũ Miên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1060 tỷ

      1060 tỷ 120 m2 8833,34 triệu/m2
      Giá sốc ven Sân Bay Long Thành sổ riêng thổ cư giá rẻ hơn thị trường 150tr📍 vị trí -HƯNG LỘC - THỐNG NHẤT - ĐN✈ DT : 5 × 24✈ cách đường DT 769 50m ✈ khu ...
      Đường ĐT 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 105 m2 100 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Tô Ngọc Vân, P. Thạnh Xuân, Q. 12.DT 104.6m2 (ngang 5mx21.67m).Sổ riêng.Đất đẹp. Vị trí cực kỳ thuận lợi, KDC đông đúc, gần QL...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường 3 - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Cần tiền trả bán căn nhà 2 tầng đẹp thôn đản mỗ huyện đông anh nội thật đẹp nhà mới không gian thoáng mát , Đông Nam , ngõ oto vào thoải mái , an ninh ...
      Đường 3, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 198 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 198 m2 36,62 triệu/m2
      Ngộp bank hạ giá bán nhanh nền đất MT Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh.DT 8 x 27m (tổng 198m2) có 81m2 nền thổ cư.Vị trí...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 125 m2 17,61 triệu/m2
      Đất đã có sổ, khu dự án đẹp tại Củ Chi.Đường nhựa và cây xanh mát mẻ.DT 125 mét vuông.Giá 2.2 tỉ.gọi ngay 0903 387 ***
      Dự án Thịnh Vượng 2 Residence, Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      * Dự án Century City ở Vị trí đắc địa: Nằm 2 MT đường ĐT 769 (45m) và đường Cầu Mên, kết nối cổng sân bay QT Long Thành (chỉ cách 2 kilomet).+ Cách sân...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Gia đình về quê Sống, cần tiền xây nhà ở quê. bán ngay lô đất 100 mét vuông mua năm 2019 giá 1,48 tỉ.# Ngang 5 dài 20# Đất đều thổ cư 100 phần ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cần Giuộc - Long An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      NAM HCM, Bán Lỗ trả nợ NH CHỈ 1 NỀN DUY NHẤT ĐỐI DIỆN CHỢĐÃ CÓ SỔ - CÔNG CHỨNG NGAY. Giá Yêu Thương 3ty4 ! Nền dt 100m²(5x20), hướng Nam, miếng đất...
      Dự án KCN Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      khu đô thị Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 - TP Thủ Đức tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngay trung tâm hành chính tập trung TP Thủ Đức, MT đường Đồng Văn Cống và Trương...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ bán đất bán KDC Sadeco - Tân Phong - Q. 7.Vị trí: Nằm tại khu vực trung tâm của Q. 7 - KD buôn bán cực kỳ sầm uất.Bán kính 500m: Đầy đủ Trường...
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Đường 769 - Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay nhà rất đẹp và mới- Nhà hẻm đường Quang Trung, P. 8, Q. Gò Vấp.- DT: 4x11, diện tích xây dựng: 30,9, diện tích sử dụng: 46,7.- Kết...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Bến Mễ Cốc - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      bán nhanh đất nền trong khu dân cư Rạch Lào, P. 15, Q. 8. TP Sài Gòn. Có sổ hồng TT đủ sang tên.DT: 100m (5*20m).pháp lí có sổ hồng TT đủ sang...
      Dự án Rạch Lào, Đường Bến Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!