Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Golden Bay, 216 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cam Lâm, giá 9,07 tỷ

      9.08 tỷ 216 m2 42 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, cơ sở giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với Sân Bay...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền 180 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 180 m2 36,12 triệu/m2
      Hoàng lẹ chuyên môi giới mua bán hàng chính chủ tốt nhất cho a/c đầu tư lâu dài khu sát biển Tân Trà và Đông Hải Ngũ Hành Sơn.Bán cặp Lý Văn Phức sát sông...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 119 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 119 m2 46,22 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường Hồ Quý Ly, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần chợ Phú Lộc và sát biển Nguyễn Tất Thành. cư dân đông đúc thuận tiện...
      Đường Hồ Quý Ly, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Bàng - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 43 m2 39,31 triệu/m2
      Bán mảnh đất trung tâm P. Sở Dầu 43m giá 1,6x tỉ hotline 0979 087 ***Trên đất có nhà c4DT 43mMT 5,15mHướng hướng Tây NamĐường trước đất 4m ô tô vào tận...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 146 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,53 tỷ

      4.53 tỷ 146 m2 31 triệu/m2
      Vị trí đẹp nền đất 146 mét vuông ngang 7,33m xây nhà đẹp miễn chê chỉ 31tr/ mét vuông (bao ép cọc).Đối diện cụm công viên, cà phê sân vườn khu...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 330 m2, mặt tiền 8m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 330 m2 56,07 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất MT đường Tân Xuân 1 cách Đường Lê Thị Hà Chỉ 50m.DT đất 25x13m thổ cư 330m2 sổ hồng riêng đầy đủ.giá 18,5 tỉ thỏa thuận.MT...
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 110 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 110 m2 24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 110m2 đất full đất ở.Thôn Miễu Tiến Xuân Thạch Thất.Lô cạnh góc, MT 6m vuông vức.Giáp ranh giới ĐHQG 100m.Cạnh trường cấp 1 Tiến...
      Đường Đại lộ Hòa Bình, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Bán đất KQH Phan Đình Phùng - P2 - Đà Lạt. Giá 6 tỉ 5.- DT: 63 mét vuông.- Hướng: TB.- Kết cấu: Đất trống.- Quy hoạch: liền kề phố.- pháp lí:...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      *Đất nền Phố Chợ Gò Đen Long An cách vòng xoay An Lạc 20p- Aeon Mall 30p. Có sổ sẵn + nền đẹp. - Tất cả sp thổ cư 100 phần trăm, SHR từng nền . ...
      Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 165 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 165 m2 10,61 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh lô Vịnh An Hoà City, Quảng Nam CL28-x hướng Vịnh, giá sụp hầm 0768 470 ***+ Vịnh An Hoà City Quảng Nam nằm ngay trục đường 129...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 178 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 178 m2 30,34 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá từ 6 tỉ hạ còn 5.8 tỉ.Nay hạ tiếp 5.4 tỉ.Đất Đường 7m nhựa Tân Chánh Hiệp 07, Q. 12.DT: 8m x 23m. Cn 178 mét vuông. Thổ cư 98 mét...
      Đường Tân Chánh Hiệp 7, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán 2 mảnh đất cực đep tại Bắc Thượng, Quang Tiến, Sóc Sơn.- DT: 60m2 và 66m2 MT trên 4.2m.- Đường trước đất 4,5m.- Thuận tiện di chuyển, đường xá...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền Khu đô thị số 9 Điện Nam Điện Ngọc, 123 m2, mặt tiền 5m , giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 123 m2 11,87 triệu/m2
      KĐT số 9 Điện Ngọc.DT 122.5m2 (5x 24.5) sạch đẹp.Đường 7m5 lề 5m.cư dân đông.Gần chợ đầu mối.Giá 1tỷ460. Thiện chí có bớt lộc.hotline 0915 433 *** xem đất.
      Dự án 9 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 140 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 140 m2 57 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 1078 KDC Lập Phúc. liên kế Làng ĐH ABC.Dt: 7x20= 140 mét vuông. Đường 16m. Giá 57tr/ mét vuông.Dt: 6.5x20= CN 130 mét ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Công Ty Tnhh Xd Tm Dv Địa Ốc Tài Tuân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 10 m2, mặt tiền 300m tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 70 triệu

      70 triệu 10 m2 7 triệu/m2
      Bán 9500 mét vuông xã Hiệp An - huyện Đức Trọng, giáp rừng thông - cửa ngõ vào Tp. Đà Lạt.- DT: 9500 mét vuông (5600 mét vuông thổ cư).-...
      Đường 20, Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường A2 VCN Phước Hải - Nha Trang.DT 100 mét vuông ngang 5m.Đất sạch đẹp.Hướng đông.Giảm giá mạnh thiện chí bán: 68tr/ mét ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán ngay mảnh đất MT đường Tân Xuân 2, Hóc Môn, Tp HCM.DT: 6x20m.Đường oto di chuyển thoải mái, cư dân đông đúc.Đầy đủ tiện ích như chợ, BV đa...
      Đường Tân Xuân 2, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất MT đường Bùi Tá Hán KĐT Mới An Phú An Khánh Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT 4x20m vuông vắn không lỗi phong thủy.+ Hiện trạng...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!