Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 39m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1 m2 1300 triệu/m2
      Vợ chồng tôi kẹt tiền TT NH cần bán ngay mảnh đất chính chủ ngay MT đường Nguyễn Thị Rành, cách khu công nghiệp hướng Tây Bắc Củ Chi 500m.KDC đông...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 274 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 4,38 tỷ

      4.39 tỷ 274 m2 16 triệu/m2
      08 - bán ô nền thổ cư xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 16tr/ mét vuông.Hướng: Nam.DT: 274 mét vuông (ngang 10m sâu...
      Đường 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền Khu dân cư The Star Village, 72 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      GĐ F1 dự án Star Village 56ha Ngô Quang Thắm, Long Thới, Nhà Bè.- DT: 72 mét vuông, giá trả trước chỉ 1 tỉ 540tr.+ Nằm ngay MT Ngô Quang Thắm. Ngay UB...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 612 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Hậu - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 612 m2 2,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất ngang 10 dài hơn 60m,Có 38m2 thổ cư.Cách T&T Tam Đa 400m,Đường trước nhà lộ xe ba gác.Kế bên trung tâm TP vĩnh long,Sang tên công ...
      Xã Phước Hậu, Long Hồ, Vĩnh Long

      Bán nhanh đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 130 m2 13 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nền đất 5x26m = 130 mét vuông KDC Tân Đô. Giá 1,7 tỉ đường 16m bớt lộc cho khách thiện chí.a/c quan tâm và cần xem vị trí đất xin...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 920 triệu

      920 triệu 68 m2 13,53 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán gấp LÔ SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ TẠI HOÀ LẠC.- Dt: 68 mét vuông.- bìa đỏ full thổ cư.- MT: 5m.- giá chỉ 920tr.- Tiềm năng về vị trí khu...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 33m, hướng Đông - Nam tại Thanh Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 2 m2
      chủ đầu tư Telin bán suất ngoại giao nhà kho xưởng cụm công nghiệp Kim Bài.DT 2000 mét vuông.Giá gốc 5tr900/ mét vuông.giá chỉ hơn 6...
      Dự án Cụm công nghiệp Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội
      N
      Đức Thiện Bds Công Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 2307 m2, mặt tiền 29m tại Đường 12 - Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 2307 m2 0,89 triệu/m2
      29mx68m Nở hậu ra 37m đất Phước Bình, đường ô tô 4m, KDC.Giá 70tr/m ngang.gọi ngay ngay 0375 545 ***
      Đường 12, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ngay làng ĐH Fpt.KDC mới, dân trí cao.1,9 tỉ có bìa đỏ.
      KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 100 m2 57,5 triệu/m2
      Bán nền đất DT 5 x 20m dự án Khang Điền Bình Chánh.nền đất nằm vị trí cao ráo rộng mát, đường MT 12m, đc phép xây dựng 4 lầu.Giá đất tại khu vực này dao...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tam Đàn - Phú Ninh - Quảng Nam, giá 580 tr

      580 triệu 120 m2 4,84 triệu/m2
      KHU PHỐ CHỢ CHIÊN ĐÀNVị trí đắc địa Trung tâm khu phố chợ sầm uất, tiềm năng sinh lời cao!1. Thông tin chi tiết:- DT: 6x20 = 120 mét vuông.- Đường...
      Đường ĐT 615, Xã Tam Đàn, Huyện Phú Ninh, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa:* MT đường TL DT769 (45m) và đường Cầu Mên(32m).* Cách sân bay Long Thành 2 kilomet.* Kết nối các tuyến đường huyết mạch: Cao tốc...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 63 m2 65,08 triệu/m2
      HÀNG HIẾM oto VÀO ĐẤT - CÁCH 10M RA oto TRÁNH - SỔ VUÔNG ĐẸP NHƯ PHÂN LÔDT 63m MT 4,3m giá mở bán 4,1 tỉ có thỏa thuận.Hiện trạng đất trống ngõ trước đất...
      Dự án Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 3272 m2, hướng Đông tại Xã Thanh Đức - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 3272 m2 5,66 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán lô đất cực đẹp tại Tp. Vĩnh Long.Thích hợp làm nghỉ dưỡng.Đất đã lên bản vẽ thiết kế căn biệt thự nghỉ dưỡng.DT: 28x114 full thổ...
      Xã Thanh Đức, Long Hồ, Vĩnh Long

      Sở hữu lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Thị - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 92 m2 32,4 triệu/m2
      Bán đất Dương Đức Hiền, Gia Lâm, DT 92m2, MT 5m, đường thông oto tránh, KD như sapa, cắt tóc, siêu thị,..Vị trí: Nằm cạch trúc đường chính chạy từ đường 5...
      Xã Phú Thị, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 196 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 196 m2 6,5 triệu/m2
      Dự án: khu dân cư Daresco Đã có SHR từng nềnVị trí : MT - Đức HoàDT : 7 x 28 Giá: 6,5tr/mĐường trước nhà 6m vỉa hè 3m chuỗi siêu thị, bách hoá xanh,...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 79 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,37 tỷ

      5.38 tỷ 79 m2 68 triệu/m2
      bìa đỏ chính chủBán ô góc KĐT Bãi Muối - Cao Thắng, Hạ LongThông tin:+ Ô số 25 Lô B8.+ DT: 78,9 m²+ Hướng Tây+ bìa đỏ chính chủ+ Giá 68 tr/ m²Vị trí ô...
      Dự án Khu đô thị Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Phan Văn Đối - Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      cư dân hiện hữu đông đúc.DT: 90m2 (full thổ).pháp lí: sổ hồng riêng, bao sang tên công chứng.hạ tầng giao thông.+ Hoàn thiện 100 phần trăm,...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!