Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 103 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 103 m2 12,24 triệu/m2
      Đường 6m cư dân đông đúc.Thích hợp KD mua bán.DT 103m².
      Gián Nam 1, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Nam Long, 119 m2 tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 119 m2 60,51 triệu/m2
      Nền góc đường số 5 & số 6 tuyệt đẹp cách đường 1B 30m - khu dân cư Nam Long 1.+ DT: 7.5x17= 119m2.+ pháp lí: sổ hồng riêng thổ cư hoàn chỉnh.+ Hướng:...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Số 5, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền dự án 486 m2, mặt tiền 18m tại Xã Ninh Đông - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 486 m2
      bán ngay nền đất vị trí cực đẹp ngay Văn Định - Ninh Đông - Ninh Hòa.- DT: 18x27m (có 180m2 thổ cư), đường bê tông oto, KDC.- Giá 80tr/m ngang.- liên ...
      Văn Định, Xã Ninh Đông, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 3 m2, mặt tiền 47m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 3 m2 2000 triệu/m2
      Cần bán 2700 m2 đất tại Bảo Lộc, Lâm Đồng, đất có 47.5 m MT, đất bằng thích hợp phân lô tách thửa, đất qui hoạch full thổ cư, có sẵn 200m2 thổ cư.Vị trí đất...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 85 m2 19,89 triệu/m2
      Giảm giá mạnh bán gấp.nền đất vị trí tuyệt đẹp đường số 11, Trường Thọ vào chỉ 200m.- Dự án Centerhome - vị trí đường số 11, Trường Thọ, TP Thủ Đức.-...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 190 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Pleiku - Gia Lai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 190 m2 6,32 triệu/m2
      Mặt hẻm chính Hoàng Sa đã dần hoàn thiện đường betong phục vụ đầu tư, an cư.Đất nằm ngay KDC, cách đường chính chỉ 50m.Thuận tiện tất cả tiện ích trường,...
      Đường Hoàng Sa, Phường Ia Kring­, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Long Cang Residence, 100 m2, mặt tiền 20m , giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Cô Hoa buôn Vải đang có đơn hàng khách đặt số lượng lớn nên cô cần xoay vốn bán ngay miếng đất này, để có dòng tiền nhập hàng giao gấp cho khách đầu tháng...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      Đ
      Zin Land Trùm Đất Chính Chủ Cần Đước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 98 m2 tại Đường Dương Đình Cúc - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 860 tr

      860 triệu 98 m2 8,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất Nền Full Thổ Cư Hẻm 5m cách 300m ra đường Dương Đình Cúc -Kẹt tiền nên tôi Cần bán nhanh mảnh đất Nền đường Dương Đình Cúc , Xã...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 130 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 130 m2 83,08 triệu/m2
      Bán mảnh đất dãy BT2 KĐT Đại Dương cách vài lô ra đến khu vui chơi DT 130m2MT 8,65mHướng : hướng Đông NamGiá thỏa thuậnmảnh đất ở vị trí đẹp Gần ngay...
      Đường Đại Phúc, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 78 m2 69,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất tại ngõ 195 Phúc Lợi, Long Biên:+ DT: 78 mét vuông.+ MT 4,5m, mặt hậu 4,55m khổ nở hậu rất đẹp.+ pháp lí: bìa đỏ chính...
      Ngõ 195, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 143 m2 tại Đường Cổ Điển - Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 8,87 tỷ

      8.87 tỷ 143 m2 62 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp lô đất tại Cổ Điển - Hải Bối - Đông Anh - HN.Đường 6m ô tô tránh KD đc.- Cách trục liên xã 10m.DT 142,6 mét vuông.- MT...
      Đường Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 89 m2, mặt tiền 4m tại Kiến An - Hải Phòng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 89 m2 41,58 triệu/m2
      đc: ĐƯỜNG NGUYỄN CÔNG MỸ - KIẾN AN - HẢI PHÒNG (đường Hoa sữa, con đường đẹp nhất Q. Kiến An)DT: 89 mét vuông, Ngang 4,5m. Đất vuông vức. Hướng TâyVị...
      Đường Nguyễn Công Mỹ, Phường Ngọc Sơn, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 134 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 134 m2 223,89 triệu/m2
      Cực phẩm Hồ Tây 134m2, Lạc Long Quân, MT rộng 8.4m.- Vị trí: Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, cách đường Lạc Long Quân 30m.- Hiện trạng: Đất trống, một MT...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Châu Long - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 105 m2 476,2 triệu/m2
      miếng đất nằm vị trí trung tâm TP Hà Nội, mặt phố Châu Long, ngay sát Hồ Trúc Bạch,Hồ Tây, Phố Cổ, giá trị lịch sử của thời Pháp. KD sầm uất, không thiếu...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 74 m2 tại Đường Hồng Bàng - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 74 m2 40,41 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nền thổ cư Giá Rẻ Ngay Địa Điểm Tuyến Đường Hồng Bàng(Đường Metro)Dt: 74 mét vuông full thổ cư Vị trí đẹp, vuông vức, tiềm năng sinh...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 146 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,53 tỷ

      4.53 tỷ 146 m2 31 triệu/m2
      Vị trí đẹp nền đất 146 mét vuông ngang 7,33m xây nhà đẹp miễn chê chỉ 31tr/ mét vuông (bao ép cọc).Đối diện cụm công viên, cà phê sân vườn khu...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 650 tr

      650 triệu 85 m2 7,65 triệu/m2
      Bán đất gần sân vận động Cửu Long đường Trần Thị Thơm.- Ngang 5m x 17m full thổ, bao GPXD.- Hướng Tây.- Đường đan 3,5m đường thông nhiều hướng.- KDC nhiều...
      Đường Trần Thị Thơm, Xã Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư ven sông Sadeco, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Cần bán miếng đất khu Sadeco ven sông Tân Phong, Q. 7. Gần ĐH Rmit, Phú Mỹ Hưng.Khu biệt thư cao cấp. Không gian mát mẻ, yên tĩnh, đầy đủ tiện ích, an ninh...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!