Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 81 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 81 m2 16,05 triệu/m2
      Do đang cần tiền nên gia đình tôi bán ngay nền đất thổ DT 81.5 m nằm ngay đường Lý Thường Kiệt đi vào 200m nở hậu tài lộc.Giá 1 tỉ3 (có bớt lộc cho...
      Phố Lý Thường Kiệt, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 85 m2 26,95 triệu/m2
      - Vị trí: Hẻm 1/ đường Linh Trung, P. Linh Trung, TP Thủ Đức- Cách trường Trung học cơ sở Linh Trung 20 mét, cách chợ 10m, KDC hiện hữu - Hướng: Tây tứ...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 500 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở làm ăn nên tôi bán nhanh miếng đất vườn đẹp thuộc khu dân cư Tân Phú Trung, Củ Chi.DT 500 mét vuông Giấy tờ pháp lí rõ ràng sổ ...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán đất MT to đẹp gần thị trấn Củ Chi.đc: Đường nhựa Hồ Văn Tắng, xã Tân Phú Trung, Củ Chi, TPTp HCM.DT 5*20 thổ cư hết đất, Giá 1tyGần...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, hướng Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Con tôi đi du học tôi cần bán ngay nền đất đối diện khu công nghiệp bàu bàng, giá chỉ 1,55 tỉ, SHR.- DT: 5x20m = 100m2.- MT đường: 17m, ngay cổng chào...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, 100 m2 tại Bình Chánh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền nhà mặt tiền 5x20m khu dân cư Đại Phúc giá 57tr/m2 Đông Nam vị trí đep yên tĩnh, thích hợp để ở, khu dân trí cao, không bi...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 88 m2 , giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 88 m2 67,62 triệu/m2
      D137.Bán đất cực đẹp khu dân cư D2D VIP nhất trung tâm Biên Hoà giá cực tốt chỉ 5 tỉ 950tr.+ DT: 5x17,5m (87.5 mét vuông), sổ riêng, thổ cư.+ pháp ...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Bán đất cạnh FPT ComPlex giá chỉ 2,1ty cho 100m2Cần bán ngay mảnh đất quy hoạch đô thị ngay cạnh FPT Complex và làng ĐH Đà Nẵng:- DT 100m2 ngang 5m dài...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 548 m2, mặt tiền 19m tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 548 m2 7,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất chính chủ. giá cả thương lượng
      Đường Mỹ Lộc - Phước Hậu, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      + Sở hữu vùng đất đắt giá tại điểm tiếp giáp TP Quảng Ngãi và huyện Tư Nghĩa, hội tụ hàng loạt yếu tố thuận lợi cho tổ ấm đáng sống và phát triển KD. Bau...
      Dự án Bàu Giang Riverside, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh đất nền 69 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 69 m2 26,82 triệu/m2
      miếng đất đẹp và hiếm ở đường An Dương Vương, P. An Đông, TP Huế:- 69 mét vuông ngang 4m, nở hậu. Hướng tây hướng Tây Bắc.- Chỉ 1 tỉ 850tr thỏa ...
      Kiệt 33, Đường An Dương Vương, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nền đất 90 m2 tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất MT đường Bến Vân Đồn, P. 12, Q. 4.Nằm kế bên trường đại học Luật TP. TP.HCM.- DT: 90m.- Giá 2.5 tỉ - Ngay KDC hiện hữu.- Thích hợp...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 105 m2 14,29 triệu/m2
      Đất dân Diên An, hẻm 4m đến 5m đường Thông Tin- DT 104.8 mét vuông ngang 6,1m. 100 phần trăm thổ- vị trí chỉ cách Nha Trang 5' di chuyển, phù...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 57 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 57 m2 83,34 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 57 mét vuông đất ngõ 137 Việt Hưng, ngay cạnh vin Harmony, oto vào tận đất.+ DT 57 mét vuông, mặt tiềm 4.04m, dài 14m.+ Tây ...
      Ngõ 137, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Nam Hùng Vương, 90 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      khu dân cư Nam Hùng Vương sở hữu vị trí chiến lược, toạ lạc ngay 2 con đường chính huyết mạch: Đại lộ Võ Văn Kiệt và Kinh Dương Vương, dễ dàng và nhanh...
      Dự án Nam Hùng Vương, Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 466 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 466 m2 4,4 triệu/m2
      Cam kết: Thông tin chuẩn chỉnh - không làm mất thời gian quý khách:* LH em Hiếu Tphòng kinh doanh: 0976 415 ***- mảnh đất: 466.1 mét vuông - ngang...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 135 m2
      Chính chủ cần bán lô đất cách MT đường Tỉnh Lộ 871B chỉ 10m.Gần chợ Xã Lới, khu công nghiệp Gia Thuận.Đất gần MT nên thuận lợi đầu tư, KD, xây nhà ở.Đất...
      Đường ĐT 871B, Xã Tân Phước, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 137 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 137 m2 36,5 triệu/m2
      Đô thị xanh FPT.FPT V5 lô có DT: 7.5x18.2=136.7 mét vuông.Đường 9.5m vỉa hè 8m view sông Cổ Cò.Trục thông đường Trần Quốc Vượng.Thích hợp xây căn ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!