Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án Khu tái định cư Vsip 2 mở rộng, 75 m2 tại Tân Uyên, giá 720 tr

      720 triệu 75 m2 9,6 triệu/m2
      Chính chủ gồng không nổi LS NH cần bán ngay nền đất để trả nợ.Gần khu nhà ở Suncasa nằm trong khu công nghiệp Vsip2.DT: 5x15 thổ cư full.Giá 720tr cần...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 114 m2 tại Đường Lê Hữu Tựu - Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 13.11 tỷ

      13.12 tỷ 114 m2 115,01 triệu/m2
      khu đô thị Nguyên Khê, Đông Anh, thành phố Hà Nội.+ DT 114m², mt 6m.+ Băng 2 khu đô thị Nguyên Khê. + Tiện ích bạt ngàn. Giao thông thuận tiện:-...
      Đường Lê Hữu Tựu, Nguyên Khê

      Cần bán ngay nền đất 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 114 m2 59,65 triệu/m2
      Bán nền siêu đẹp KDC Nam Long Cần Thơ, đường Nguyễn Văn Quang, cách Võ Nguyên Giáp 150m (đầu ngoài).DT: Ngang 6m x dài 19m = 114m2.Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Nguyễn Văn Quang, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Thông tin nền đất:- DT: 100 mét vuông (5*20) tiếp giáp đường 12m- Hướng Nam chếch Tây- pháp lí: hợp đồng mua bán- Lô sạch không hố ga tủ điện xây...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 102 m2 21,57 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán 1 lô liên kế dự án Mê Linh Vista Minh Đức.Cách trung tâm HN 15 ph.Dự án nằm trên QL 23.Vị trí lô khá đẹp trong dự án gần cổng chính dự...
      Dự án Khu nhà ở Minh Đức, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 52 m2 30,77 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán đất mặt ngõ KD đc tại Phụng Châu.DT: 52m2.MT = hậu 4 m, vuông vức, không lỗi phong thủy.Xe tải tránh xe oto nhỏ, xe tải vào đất.Đất mặt...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 3300 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ea Yông - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 3300 m2 1,67 triệu/m2
      Đất cách đường QL26 gần 100m, xung quanh đầy đủ các tiện ích, cách trung tâm thị trấn Krông Pắc chỉ 5 ph. Hiện đất trống, thổ cư 120m2, xung quanh vườn cách...
      Xã Ea Yông, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 280 m2, mặt tiền 14m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 280 m2 62,5 triệu/m2
      Bán cặp E2 sát góc gần ngã 4 ra biển siêu đẹp siêp vip. liên hệ ngay: 0919 080 *** GẶP LINH.- DT: 280m2.- Sát đầu hồi.- Thích hợp KD hotel nghỉ dưỡng.-...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 20m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Lô góc 2 MT (18m, 7m) Tái định cư Mỹ Gia - Nha Trang, siêu VIP hiếm có khó tìmDT : 200m2 pháp lí: sổ hồng riêng thổ cư 100%Hướng: hướng Đông Nam Tiện...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 4125 m2, mặt tiền 45m tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 4125 m2 4,61 triệu/m2
      lô đất thổ vườn Xã Nhuận Đức Củ Chi.MT đường bê tông 537, có MT đất lớn có điện 3 pha.Gần Phạm Văn Cuội.Đường bê tông sản trước đường sau kênh thủy lợi rất...
      Đường 537, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Mặt đường 27mDT 100m² (5mX20m)Đã có SHR.Tặng ngay 80tr.Ck 1 phần trăm.Mua nhiều hơn 2 căn ck thêm 1 phần trăm.Cơ hội bốc thăm trúng VF3 trị giá...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phù Khê, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22B - Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 420 tr

      420 triệu 110 m2 3,82 triệu/m2
      Ấp Rộc Thạnh Đức Gò Dầu.Đất đã lên full thổ cư, đường trước đất 4m oto vào thoải mái.Dt 5x22m.Giá chỉ 420tr.Đất cách nhựa lớn Ấp Rộc chỉ 1 kilomet,...
      Đường 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 125 m2 9,89 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi dành cho KH:- Tặng 03 chỉ vàng 9999.- CK 2 phần trăm trên giá (có điều kiện).Đất nền trung tâm Dầu Giây Đồng Nai, thửa đất số 14, xã...
      Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Golden Bay, 144 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm, giá 4,39 tỷ

      4.4 tỷ 144 m2 30,5 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet.Bán nền Golden Bay D16 - 30 hướng Đông Nam gần quảng trường...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 0 m2
      DT: 72,5m2. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Bắc.giá: 7,25 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Đất đấu giá Cự Khối mới, trục chính đường 25m, đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Du - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 200 m2 12,5 triệu/m2
      Nằm ngay vị trí đẹp và thuận tiện nhất Đà Lạt, MT đường chính Nguyễn Du.Bao quanh toàn KDL nổi tiếng: Dinh Bảo Đại, Ga Đà Lạt, Trường Cao Đẳng, Hồ Xuân...
      Đường Nguyễn Du, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Hà Quang 1 còn vài lô giá siêu mềm.Sth18 (100m) đường Số 8 xây xong có sổ giá 45 tr/m ép cọc tính riêng.Sth13b (80m) giá 4,2tỉ ép cọc tính riêng.Sth45...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 600 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 345 tr

      345 triệu 600 m2 0,58 triệu/m2
      Chính CĐT cần bán đất Ea Drong Buôn Hồ.DT: 600m2, vuông vắn đẹp không méo mó.Phủ hồng lộ giới gần 2m2 do phóng đường.Giá: 345 tr.Cách đường QL29 ~ 3...
      Xã Ea Drông, Buôn Hồ, Đắk Lắk
      P
      Bùi Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!