Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 250 m2 80 triệu/m2
      Đất đường Nguyễn Tất Thành, Q. Thành Khê, view biển.- Số lô: 2 lô liên kế.- DT: 250 m2 (10 x 25m).- Vị trí: MT đường Nguyễn Tất Thành, vị trí đẹp, view...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 325 m2, hướng Đông-Nam tại Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 325 m2 107,7 triệu/m2
      BÁN Ô ĐẤT căn biệt thự TẠI KĐT MỚI CÁI DĂM, HẠ LONG - Vị trí: ô số 9 lô N5-2 KĐT Mới Cái Dăm Geleximco, P. Bãi Cháy, Hạ Long. - DT: 325 mét...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 90 m2 45,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất liên kế khu đô thị Hà Quang 2, vị trí nằm ngay trung tâm dự án, gần công viên và đường vành đai 2- DT : 90m2 ( ngang 4.5m)-...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 666 m2, mặt tiền 18m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 666 m2 127,63 triệu/m2
      1. Bán đất khu căn biệt thự bảo vệ trung tâm Thảo Điền - Khu The Villas Thảo ĐiềnDT: 18.55 x 35m = 666m. Đường vào nhà hiện hữu: 8m.HĐ thuê 100 Tr/ tháng....
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 90 m2 59,45 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Nguyễn Tư Giản - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.Dt: 90 mét vuông.Ngang 5m dài 18m.Đường 7m5.Đông Bắc.Bán miếng đất MT Nguyễn Tư Giản - Ngũ...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất 45 mét vuông trục chính Yên Vĩnh -Kim Chung, KD đỉnhMT và hậu 4m05oto vào tận nhà, ngay gần chợ trường học và KĐT Kim...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Dự án đô thị mới Nam Đà Nẵng, giá 900 tr/lô. Ưu đãi mua sớm lãi: 13 phần trăm/hằng năm. liên hệ ngay 0777 589 ***- Vị trí:Ven sông du lịch Cổ Cò Nam...
      Dự án Indochina Riverside Complex, Đường 33, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam
      N
      Nguyễn Đắc Thiện Nhân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 194 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 194 m2 46,4 triệu/m2
      cần tiền gửi bán cặp 7m5 Nguyễn Xiển ngay khu Sơn Thủy vị trí đẹp giá rẻ sụp hầm- DT 194m.- Hướng Đông.- Đường 7m5.- Vỉa hè 4m5 không dính cống trụ- giá 9...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 0 m2
      MT đường nhựa, có ao nhỏ thích hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng, KDC hiện hữu đông đúc, thuận tiện đi lại đến trường học, BV, siêu thị.. Gần thị trấn Củ Chi.
      Đường Nguyễn Thị Rõ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 180 m2 20,5 triệu/m2
      - Bán đất bìa đỏ cá nhân DT 180 mét vuông dự án Anh Dũng 8 trục đường 15m. Giá 20,5tr/ mét vuông. call ngay: 0975 015 ***- Vị trí: mảnh đất...
      Đường Anh Dũng 8, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Đất nền Biên Hoà New City trong khu sân golf Long Thành đã bàn giao nền và sổ.- pháp lý: Sổ từng nền công chứng sang nhượng ngay.- Đang nắm lô khu VQ giá:...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ đứng tên không có nhu cầu sử dụng cần bán lô đất tại ngõ 733 Nguyễn Khoái, Hoàng Mai như sau.- DT: 65 mét vuông, đất ở tại đô thị.- MT: 5m,...
      Ngõ 733, Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 5400 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Ba Vì - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 5400 m2
      - Đón đầu làn sóng đầu tư trung dài hạn chỉ với 1, xtr/ mét vuông.- Vị trí đắc địa:- Tổng DT 5400 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư (tặng...
      Xã Ba Vì, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 210 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 25,2 tỷ

      25.2 tỷ 210 m2 120 triệu/m2
      Vị trí siêu hiếm đối mặt đất là Sông Vàm Thuật rất mát mẻ, cộng thêm cây cối sum sê vượng khí trong lành .Khu an ninh,nhiều căn biệt thự bề thế, công...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 45 m2 34 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán 45 mét vuông đất xóm Thượng, Uy Nỗ Đông Anh.+ Vị trí đất nằm ở trung tâm huyện Đông Anh.+ MT và hậu 4,6m.+ Chiều dài: 9,8m.+ Khổ...
      Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6-9-10, 60 m2, mặt tiền 5m , giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 9 P. Bình An TP. Dĩ An.Đất 2.8 tỉ TL 60  mét vuông (ngang 5m) thổ cư 100 phần trăm. sổ hồng.Hỗ trợ vay NH...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      - Do cần tiền nên gia đình tôi cần bán lô căn biệt thự dự án Thanh Hà Mường Thanh đã mua từ CĐT Công ty CP Thanh Hà Cienco 5.- DT 202m vuông, MT 10 m.-...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 976 m2, mặt tiền 9m tại Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 976 m2 1,54 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp nền đất siêu vip MT QL 14 thuộc TX Chơn Thành.Ngay trung tâm, sát chợ, Vincom Chơn Thành, buôn bán KD mọi nghề.Từ 500tr/mN chủ giảm...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!