Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 127 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 127 m2 27,56 triệu/m2
      Giảm sâu 1,5tỉ bán gấp mảnh đất 5x25m nở hậu đường 15 mét đường Nguyễn Phước Lan bên công viên.- Thông số mảnh đất.- DT 5x25 (127 mét vuông) phía...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 30 m2 75 triệu/m2
      Bán 30m đất P. Việt Hưng, cách chợ Kim Quan chỉ 100m, có sẵn nhà c4 đang cho thuê.+ DT 30m2, MT 3.2m, dài 9.4m.+ Đông Bắc.+ Đường trước nhà 2m, cách 50m...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 68 m2, mặt tiền 8m tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Cần bán đất KDC đồng bộ đường Ba Phụ Thạnh Xuân 25.- DT đất: 4x17m (68m2 nền thổ cư). Xây dựng tự do.- pháp lí: SHR.- Hướng: Nam mát mẻ.- Đường trước...
      Đường Ba Phụ, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 285 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Hội An - Quảng Nam, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 285 m2 27,72 triệu/m2
      *Chính chủ gửi bán miếng đất căn biệt thự đường Hàm Rồng, P. Cẩm An, TP HỘI AN giá siêu rẻ-DT: 284.8m2, ngang 10m-Hướng: Tây-Đường: 19.5m, vỉa hè 5m**Vị...
      Dự án Cẩm An - Hội An, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      DỰ ÁN MỚI ,ƯU ĐIỂM MỚI ..ĐẦY ĐỦ CÁC TIÊU CHÍ CHO QUÝ KHChọn Cát Tường Park House - TT từ 240 tr (20 phần trăm) sở hữu.CK lên đến 31 phần ...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay.MT đường nhựa NE8 vị trị KD vip, sầm uất ngay cổng KCN Mỹ Phước 3.DT 5x30m full thổ cư vị trí KD đa ngành nghề, kế bên nhà hàng...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NE8, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - quý khách đang có ý định mua đất tại newcity phố nối hưng yên cần biết những điều sau .- thứ 1 : pháp lí của dự án có đầy đủ rõ dàng theo quyết định 2212...
      Dự án New City Phố Nối, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị mới Phú Mỹ , 330 m2, mặt tiền 13m tại , giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 330 m2 14,52 triệu/m2
      sp độc quyền - 69 nền căn biệt thự view sông trung tâm Quảng Ngãi.Vị trí đẹp tại khu đô thị HUD Phú Mỹ.Đã có bìa đỏ - công chứng trong ngày;DT đa...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Xã Phước Tỉnh - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 90 m2 12,78 triệu/m2
      Dự án Marine City, đường sát biển, Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu- Văn phòng ngay cổng dự án. Cam kết giá cực rẻ thị trường: NV chuyên...
      Dự án Marine City, Đường Ven Biển, Xã Phước Tỉnh, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 42 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 42 m2 66,67 triệu/m2
      Bán đất Thạch Cầu P. Long Biên.DT 42m2 lô góc 2 mặt thoáng.Đường nhựa oto tránh nhau.Khuôn đất đẹp vuông vức, xây nhà dễ thiết kế.Vị trí trung tâm phố...
      Phố Thạch Cầu, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 17,85 tỷ

      17.86 tỷ 119 m2 150 triệu/m2
      Cần sang nhượng mảnh đất nhà mặt tiền, căn biệt thự đối diện nhà phố thương mại shophouse The Sun Avenue tại KDC Văn Minh - Đường Mai Chí Thọ, Q....
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      Siêu phẩm đất đấu giá 85,1m2 Cự Khối, Long Biên - Vị trí đắc địa, tiện ích đa dạng - Giá sập nguồn.+ DT: 85,1m2, MT 5m, dài 17,2m, tọa hướng Bắc.+ giá: 6.8...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1 m2 tại Đường 3/2 - Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Còn sót lại 1 nền đất DT lớn duy nhất ngay trung tâm Đà Nẵng với giá siêu rẻ siêu hời.Với quỹ đất lớn tại trung tâm TP ngày càng khan hiếm như hiện nay,...
      Đường 3/2, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thuận Thành, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 105 m2 17,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô góc đẹp nhất dành cho các bác muốn nhập khẩu TX Thuận Thành.- DT: 105 mét vuông.- Mặt 5m.- Tiện ích rất nhìu: 800m ra đến TTVH Luy...
      Đường Âu Cơ, Thị trấn Hồ Huyện, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 126 m2 30 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Hàng hot mặt đường Nguyễn Hữu Cầu, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng, 117.5m2.DT: 117,5m2; MT: 5,9m.Hướng: hướng Tây Nam.Đi xe 2p ra quảng trường 2 con trâu,...