Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 849 m2, mặt tiền 14m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 849 m2 12,73 triệu/m2
      Gia đình có việc nên cần bán nhanh nền đất MT Xuân Thới Sơn 8, huyện Hóc Môn 849 mét vuông (14x64m) đã chuyển full thổ cư.Cách QL 22 hơn...
      Đường Xuân Thới Sơn 8, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 95 m2 , giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      bán ngay - giá mềm nhất thị trường đường Tùng Thiện Vương khu Nam Việt Á.DT: 95m2 (5x19m).Hướng: hướng Tây Nam.Đường 7m5 vỉa hè 4m.giá: 3.85 tỉ.Vị trí...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 120 m2 27,5 triệu/m2
      Bán đất Đông Sơn Thủy Nguyên Hải Phòng (mặt QL 10).Mô tả: Nằm trên trục đường chính huyết mạch giao thông thuận lợi. Đường rộng 15m. Gần trường các cấp....
      Xã Đông Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất 126 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 126 m2 8,74 triệu/m2
      - Bán miếng đất cực đẹp, CĐT VSIP uy tín hàng đầu.Đất pháp lí sổ hồng riêng đầy đủ, khu công viên cây xanh khu thể thao dich vụ thương mại đang hình...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán đất nền 433 m2, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,33 tỷ

      3.34 tỷ 433 m2 7,7 triệu/m2
      ĐẤT bìa đỏ GẦN khu công nghiệp NỘI BÀI MÀ GIÁ CÓ HƠN 7TR NGÕ THÔNG ô tô VÀO XÂY NGHỈ DƯỠNG HỢP LÝNgày đăng: Hôm qua433m2 Chùa Nấu-Hiền Ninh-Sóc...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      hẻm xe hơi - sát vách Vạn Phúc City - KDC an ninh - bán đất 100 mét vuông - chỉ hơn 5 tỉ.* Chỉ khoảng50tr/ mét vuông đất vuông vắn giữa KDC...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 81 m2, hướng Nam tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 81 m2 46,3 triệu/m2
      Cần bán lô đẹp mặt chính nhìn công viên đường C3 KĐT VCN Phước Long. Đường thông thẳng ra đường vành đai sông Quán Trường.Tiện ích nội khu: trường cấp 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      Cần bán gấp mảnh đất ngay cạnh chợ chiều Tân Phú Trung, vị trí đẹp, thuận lợi mọi nhu cầu.Vị trí: Đường Tỉnh Lộ 2, Tân Phú Trung, huyện Củ Chi.DT: 5x28m...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 122 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 122 m2 13 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 122m2 Tân Xã cửa ngõ CNC Hoà Lạc, giá chỉ 13tr/1m2.Đường oto vào tận nơi, giấy tờ pháp lí rõ ràng.Cách CNC Hoà Lạc và ĐH FPT chỉ 5'...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 131 m2 tại Xã Suối Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 915 tr

      915 triệu 131 m2 6,99 triệu/m2
      Hot Hot Chính Chủ Cần Bán nền đất Vị Trí Đẹp Tại Cam Lâm, Khánh Hòa đc: Thôn Đồng Cau, Xã Suối Tân, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa giá: 915 trDT: 131,1  mét...
      Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 129 m2, mặt tiền 6m tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,32 tỷ

      8.32 tỷ 129 m2 64,5 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Nam Long, đường Đỗ Xuân Hợp, TP. Thủ Đức (Q9 Cũ).Vị trí: Dự án Nằm trên trục đường Đỗ Xuân Hợp, Đối diện Siêu dự án The Global City,...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 240 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      PLB3101.* Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, Q. 9, gần The Global Đỗ Xuân Hợp.* Khu vực cao ráo, không ngập nước, không triều cường sầm uất.- DT:...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 210 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Ninh Sơn - Ninh Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 210 m2 8,58 triệu/m2
      Cần bán đất chính chủ, vị trí thuận lợi ( gần trường học, công an huyện, chợ, đường bê tông xe oto vào đc, ... ) đc : Số 12, Đường Hà Huy Tập, Khu Phố 3,...
      Thị trấn Tân Sơn, Ninh Sơn, Ninh Thuận

      Sở hữu nền đất Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 332 m2, mặt tiền 15m tại Hạ Long, giá 5,64 tỷ

      5.65 tỷ 332 m2 17 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đồi Thủy Sản bìa đỏ chính chủ. Giá đầu tư.bìa đỏ: Hơn 300 mét vuông giá chưa làm mặt bằng giá 1xtr/ mét vuông. - làm...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 50 m2 127 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất hoa hậu dịch vụ khu B Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, TP. thành phố Hà Nội (Sau bến xe Yên Nghĩa).- DV 16, bìa đỏ chính chủ: DT 50 mét...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 122 m2, mặt tiền 7m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,11 tỷ

      2.11 tỷ 122 m2 17,29 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô áp góc NV08 đối diện TTTM & công viên trung tâm dự án The Fusion Lan Anh 7B.- Giá 2,109 tỉ (Giá gốc HĐ).- DT 122,5 mét vuông...
      Dự án The Fusion (KĐT Lan Anh 7), Đường Quốc lộ 56, Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 124 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 124 m2 30,25 triệu/m2
      Bán nền đất Tây Bắc tại KDC Phú Gia, Trảng Dài, Biên Hoà.Hạ từ 4.1 tỉ còn 3 tỉ 750 tr!- DT 124 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm. Ngang 6.2m dài...
      Dự án KDC Phú Gia, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 300 m2, mặt tiền 15m , giá 11,25 tỷ

      11.25 tỷ 300 m2 37,5 triệu/m2
      - Khu căn biệt thự của khu đô thị Hà Quang 2 có vị trí trung tâm, gần sông mát mẻ, gần công viên.- Xung quanh hàng xóm rất nhiều căn biệt thự đẹp, dân...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!