Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 135 m2, mặt tiền 6m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 135 m2 10,75 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán nhanh miếng đất MT đường Nguyễn Thị Lắng, xã Tân Phú Trung.Vị trí đất cực đẹp, ngay chợ chiều Tân Phú Trung, cách BV Xuyên Á chỉ...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 770 tr

      770 triệu 125 m2 6,16 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay miếng đất 5x25m full thổ cư gần chợ Bảo Lâm, thế đất dương, view đẹp.Gần nhiều tiện ích: Trường học, UB, homestay.pháp lí: Sổ chính...
      Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 67 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 67 m2 21,65 triệu/m2
      Chỉ với giá tiền 1.45 tỉ quý anh/chị mình đã sở hữu ngay cho mình miếng đất 67 mét vuông MT 4.5m đường trước nhà rộng 4m thông thoáng oto đỗ cửa vị...
      Tổ 8, Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Bán lô đất nền Khu công nghiệp Phú Nghĩa, 303 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Chương Mỹ, giá 10,91 tỷ

      10.91 tỷ 303 m2 36 triệu/m2
      bán ngay - DT thực tế sử dụng ~ 400 mét vuông, DT bán trên hai sổ là 303 mét vuông giá 36tr/1 mét vuông, một bìa đỏ và một bìa trắng,...
      Dự án Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Cần bán nhanh lại mảnh đất thổ cư đường Phan Văn Hớn, Q. 12, ngay đoạn Co.op Mart Nguyễn Ảnh Thủ đi vào 500m, Đất sổ hồng, ngang 5m dài 14m , Tổng 70m2,...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 60 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      bán gấp nền đất đường C1 - KĐT VCN Phước Long 1, Nha Trang.- DT: 60m2 ngang 6m(6x10).- Đường C1 rộng 12m, gần sông quán trường, cạnh công viên mát mẻ.-...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 55 m2, mặt tiền 4m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 55 m2 40,91 triệu/m2
      Cần tiền giảm chào, thiện chí bán, nền đất thổ cư quá đẹp tại Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, thông tin chi tiết:- DT 55  mét vuông, MT gần 4m.- Ngõ trước nhà...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 332 m2, mặt tiền 20m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,31 tỷ

      6.31 tỷ 332 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ, khu đất trung tâm thị trấn, gần công viên bờ kè view sông, xung quanh đầy đủ tiện ích.
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất mặt đường Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Đất đẹp gần chợ, gần ủy ban nhân dân,- Thuận tiện KD và mua bán.- Đất đẹp...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 85 m2 24,12 triệu/m2
      Duy nhất lô view hồ Lotus, 85m thôn Linh Sơn, sát Làng ĐHQG, khu công nghệ cao Hòa Lạc.Cắt lỗ 200 tr thanh khoản nhanh 85m2 nền đất view hồ sen Lotus,...
      Đường 21, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền đáo hạn NH cắt lô gần 500tr bán gấp lô Vsip2 - 5x20 full thổ cư.Sổ sẵn có hỗ trợ NH.Giá 1ty450tr.0964 388 ***
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 61 m2 55,09 triệu/m2
      - miếng đất năm cách tuyến đường chính võ văn kiệt 1 kilomet, gần chợ hồ học lãm hướng đường lớn thuận tiện lưu thông về chợ Bến Thành Q. 1,3.6 và về...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 160 m2 100 triệu/m2
      Bán đất Đường 25 Đối Diện Công Viên. P. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức. DT 8x20m. bìa đỏ.Vị trí đất rất đẹp Thuộc KDC Địa Ốc 10 đường 25 P. Hiệp Bình Chánh,...
      Đường 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 70 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Mình cần bán 70 mét vuông đất rất đẹp tại Bá Khê, xã Liên Nghĩa, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên. Giá hạ nhiệt chỉ còn 1,4 tỉ. MT 4,5mx15,5m vuông vức...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Đồng Xoài - Bình Phước, giá 2,6 tỷ

      2.61 tỷ 300 m2 8,67 triệu/m2
      Một Cặp liên kế giá siêu mềm Cách Công Viên Sân Golf đầu tiên tại TP. Đồng Xoài 50m duy nhấtĐông Nam - View Hồ Suối CamDT: 12 x 25 full thổ cư 300m2Giá...
      Dự án Asian Lake View, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước
      N
      Asian Holding Trí Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m tại Đường 21B - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 126 m2 15 triệu/m2
      Hot! Dự án Telin Pack Kim Bài - Thanh Oai đã đầy đủ pháp lí và triển khai quý 3/2023 (Đền bù đất nông nghiệp ngày 12/8/2023, Gpmb, xây dựng hạ tầng giao ...
      Dự án Telin Park Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Ông a cần bán ngay mảnh đất 4.5*17m nền thổ cư 100 phần trăm đường chước đất 8m KDC toàn nhà cao tầng liên hệ 0907 351 *** thanh khôi hình ảnh...
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 49 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      💥 Bán đất gần sát MT đường Phạm Văn Đồng .TP.Nha Trang- Đường lớn 10m thuận tiện KD mua bán, cách biển chỉ 20m.- Khu vực gần trường đại học Nha Trang,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.