Thông tin mô tả
Cần tiền
Giá: 4,2 Tỷ
Diện tích: 548 m2
Giá/m2: 7,66 Triệu/m2
441329
Mua bán
Cần tiền
Lê Thị Hồng Nhung
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2