Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 98 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 98 m2
      Bán đất khu đô thị Nam Vĩnh Yên, VP.DT 98m2 MT 5m.Đông Nam, Vị trí đẹp sát ngay đường 33m nội bộ, khu vực cư dân ấm, đường sá thông thẳng ra hotel...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 108 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Cần bán đất MT chợ KDC số 1 P. thạnh mỹ lợi (Q.2) tp. Thủ Đức, tp. Sài Gòn- DT đất: 6m x 18m = 108  mét vuông- pháp lí đất sổ hồng riêng- Đường...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 578 m2, mặt tiền 23m tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 578 m2 9,87 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay miếng đất Vĩnh Phương, Nha Trang.- Đường nhựa 4.5m, thông từ HL45 tới UB xã Vĩnh Phương.- Hiện trạng trên đất đang có 3 nhà mới liên...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Hiện nay, chủ đầu tư Hưng Vượng chính thức ra bảng hàng quỹ căn đẹp nhất dự án Nam An Eco Town Phan Thiết. Mức giá mềm trên thị trường hiện nay rao động...
      Dự án Nam An Eco Town , Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 2269 m2, mặt tiền 34m, hướng Đông tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2269 m2 0,71 triệu/m2
      Đất sào của dân: - DT: 2269m2, 34m MT, sổ sẵn- Vị trí: Thôn 16, lộc thành+ Đất triền, thế đất cao, view thoáng, săn mây vào buổi sáng siêu đẹp.+ Đường...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 41 m2 53,66 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp tại P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, một nền đất có giá cả rất hợp lý tại khu vực phát triển sầm uất, nhiều tiện ích, thông tin cơ bản về nền ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      1. Cách ~ sân bay Long Thành 20 ph di chuyển qua đường Vành Đai 4.2. Cách nút giao Vành Đai 4 100m.3. liên kế trung tâm Trảng Bom - tỉnh Đồng Nai.3. Mạng...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 215 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 215 m2
      Chính chủ bán 2 lô liên kế MT đường 15m Phạm Hùng, Cẩm Lệ.Khu KD sầm uất bậc nhất khu vực, đường rộng, thông thương, gần Cầu Cẩm lệ.Vị trí gần ngã tư Phạm...
      Đường Phạm Hùng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 137 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Xã Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 137 m2
      - Còn 1 lô góc duy nhất đường Trần Nhân Tông, nằm ngay trung tâm TP Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên, DT lên đến 137m, giá ngộp cho NĐT.- Vị trí: Nằm vị trí kim...
      Dự án La Emera Phú Yên , Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 6m tại Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 45 m2 226,67 triệu/m2
      + Cam kết thông tin chuẩn. chính chủ tướng Quân đội, cần bán ngôi nhà số 15x phố Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân.+ DT 45m2, MT 6m, lô góc (ngõ bên hông ô tô...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 15000 m2 tại Đường Cầu Đình - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 172 tỷ

      172 tỷ 15000 m2 11,47 triệu/m2
      BDS Hùng Vĩ Land BÁN 1,5ha ĐẤT 2MT ĐƯỜNG TP THỦ ĐỨC 06/04/2023PHÙ HỢP ĐẦU TƯ - XÂY RESORT NGHỈ DƯỠNG. đc: 89 Cầu Đình - Long Phước- THỦ ĐỨCDt. ...
      Đường Cầu Đình, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 190 m2, mặt tiền 12m tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 190 m2 11,53 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Cổ Đông Hoà Lạc, cạnh sân Golf Đồng Mô, đường hai lối vào oto tải tránh thông tứ phía: Anh em liên lạc sớm với em 0347 000 *** zalo.- DT...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán lô đất nền 2026 m2, mặt tiền 30m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 2026 m2 29,13 triệu/m2
      Cần Tiền Bán Đất Đường 27 Nguyễn Xiễn, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9- DT : 2025.9m2 ( có sãng 1703,8m2) ngan 30m - SHR-Giá 59 tỉ thỏa thuận Vị trí xat vách...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 266 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hà Thạch - Phú Thọ - Phú Thọ, giá 532 triệu

      532 triệu 266 m2 2 triệu/m2
      - chào bán 6 miếng đất tại khu 8 xã Hà Thạch TX Phú Thọ.. Gần quy hoạch GĐ ba khu công nghiệp Phú hà..- 6 lô sát đường 36m chạy qua nối liền khu công ...
      Đường Tỉnh lộ 320B, Xã Hà Thạch, Phú Thọ, Phú Thọ

      Cần bán ngay lô đất nền 118 m2 tại Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 118 m2 55,09 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đẹp đường 8m gần chợ Cầu - Nguyễn Văn Quá. DT: 9x13m, nở hậu. Giá chỉ 6,5ty TL.- DT: 9x13m nở hậu 9,44m CN 117,5 mét vuông.- Hiện...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 400 m2 tại Đường Mỹ Đa Đông 8 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 400 m2
      + Cam kết giá rẻ nhất, KH gặp trực tiếp chủ để làm việc giá mua.+ Vị trí: Nằm gần những tuyến đường hot của biển Mỹ Khê, là khu Phố Tây, sầm uất, đông đúc...
      Đường Mỹ Đa Đông 8, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Sơn Tịnh, 300 m2, mặt tiền 10m tại , giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 300 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô căn biệt thự nằm ngay trục đường lớn 20,5m. Lô sát góc, Đông Bắc. Giá lỗ 9tr/m2. mảnh đất ngang 15m dài 20m tổng DT 300m2. vuông ...
      Dự án Khu dân cư Sơn Tịnh, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Nền căn biệt thự MT đường nội khu rộng rãi, thoáng mát.Nằm trong khu căn biệt thự sang trọng, an ninh, giao thông thuận tiện.Khu vực xung quanh còn có...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!