Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm oto đường 990, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức.Cách đường 990 ~ 100m, đường oto.DT: 300.3 mét vuông (10.43x28.8m) thổ cư: 144 mét ...
      Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 99 m2, hướng Bắc tại Xã Điện Nam Trung - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 900 tr

      900 triệu 99 m2 9,1 triệu/m2
      bán ngay nền đất vuông vắn 99m2 ngang 5m dài 20m.- DT: 99m2.- Khu an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện.- Gần chợ Điện Nam Trung, trường mầm non, cấp...
      Phường Điện Nam Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 250 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Đức Liễu - Bù Đăng - Bình Phước, giá 250 triệu

      250 triệu 250 m2 1 triệu/m2
      Cần bán nền đất view hồ Thác Mơ.DT 250m2 có 100m2 thổ cư.Giá 250 tr.Đường liên huyện 16m.Điện đường đầy đủ các tiện ịch xung quanh.Quan tâm LH em gởi sổ và...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đức Liễu, Bù Đăng, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 83 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 83 m2 96,99 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lô đất đẹp hơn Hoa Hậu. 83 mét vuông mt 6.25m. Đường 14m 2 MT. Giá 100tr/m. Cạnh khu cao đẳng Fpt. Cạnh công viên Thiên Văn...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 80 m2 12,95 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay miếng đất thành phố Hà Nội 2 mặt thoáng 76m với MT 5m thổ cư ngay trung tâm , với cư dân san sát có thể KD ngay. Giá 1tỉ...
      Đường Vai Réo, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp vị trí siêu đẹp:- đc: MT số 21 Hóa Mỹ, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ - Tiếp giáp Q. Hải Châu - giá rẻ hơn nhiều so với khu vực Khuê Trung phía...
      21 Đường Hóa Mỹ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nền đất 142 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Kỳ Phương - Kỳ Anh - Hà Tĩnh, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 142 m2 7,54 triệu/m2
      DT: 141.6m.MT: 5.66m.Giá: 1.070.000.000 vnđ.Đơn giá 7.56 tr/m.Sẵn sổ.Nằm giữa trung tâm hành chính P. Kỳ Phương:+ Đối Diện quảng trường.+ Cách UB 100m.+...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Kỳ Phương, Kỳ Anh, Hà Tĩnh

      Cần bán nhanh đất nền 194 m2, hướng Nam tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 194 m2 123,72 triệu/m2
      Bán mảnh đất 11 x 19m. MT đường nhựa rộng 14m. Sau lưng đường Mai Văn Vĩnh. Lâm Văn Bền đi vào cũng đc.Bán đất MT đường Số 49, P. Tân Quy, Q7.- DT: 11m dài...
      Đường Số 49, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 195 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 195 m2 184,62 triệu/m2
      Bán lô đất vàng 3 mặt thoáng phố Giang Văn Minh - Kim Mã. - DT 195m2. + Khu vực: Trung tâm Q. Ba Đình. + Đường oto tránh, cách phố 20m, KD đa ngành. + Xây...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất 200m2 tại Thôn Xuân Ngọc - Xã Vĩnh Ngọc - TP. Nha Trang.- DT 200m2 ngang 10m, full thổ cư.- Lô 2 MT đường bê tông 4,3m và 3m.- Hướng đông và...
      Thôn Xuân Ngọc, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Nhơn Đức, 95 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 95 m2 29,48 triệu/m2
      KH mua nhanh khu dân cư Nhơn Đức - VPH đón đầu trước khi cầu Long Kiểng, Nhà bè khánh thành vào 02/09/2023.Giá đất: 2,8 tỉ nền 5x19m.Giá đất: 3,4 tỉ nền...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 345 m2, mặt tiền 18m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 32,78 tỷ

      32.78 tỷ 345 m2 95 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần bán lô góc 2 MT Trường Sa.DT 344.7 mét vuông.
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất KDC Phong Phú 4, Đường Tân Liêm, Bình Chánh.- Có 4 trường học gồm 4 cấp học chuẩn quốc gia: Trường mần non Hướng Dương, trường cấp 1...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 63 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 63 m2 55,08 triệu/m2
      Bán miếng đất 63 mét vuông (5x12.6m) An Lạc, Bình Tân - Cách Võ Văn Kiệt 300m, 5p đến Aeon Mall phù hợp xây ở.- Bán mảnh đất DT: 5 x 12.6m =...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Cát Lái , 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      DT :5x20, bìa đỏ giá 52 tr7x20, bìa đỏ giá 52 tr giáp công viên5x20m đường 48m, giá 72 tr6x20, đường 60m, giá 80 tr5x17m, đường 24m, trục đường 35 Cát...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 43 m2 39,54 triệu/m2
      50m ra đường 2 oto tránh nhau, ngõ to, rộng, Đông Nam mát mẻ.
      Đường Phú Vinh, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 68 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 68 m2 17 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất 2 MT trước sau tại Tân Xã, MT 5m, gần ĐH fpt, gần công nghệ cao Hoà Lạc, khu vực xây nhà trọ nhiều giá chỉ 1x tỉ (x cấp 1 bé tí ak)
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 102 m2 16,67 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền nên tôi cần bán đất trong khu dân cư Gò Đen giá 1,7tỉ.DT: 5m x 20,4m.Đường nhựa rộng rãi, xe oto vào tới đất.Giao thông lưu thoáng dễ...
      Đường ĐT 835B, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An
      P
      Nguyễn Hữu Đức Phước Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!