Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Cần bán nhanh 5 mảnh đất tại đường Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè (ngay trung tâm xã Nhơn Đức).MT đường nhựa 16m, khu dân cư hiện hữu, cao ráo, sạch sẽ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      - Đường Số 4 rộng 22.5m là trục đường huyết mạch nối các KĐT phía Tây Nha Trang.- Tập trung nhiều shop KD: NH, trung tâm vacxin, gym, cfe, spa, nhà hàng,......
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 104 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 104 m2 14,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất 1 sẹc đường Hương Lộ 2 vào 300m.DT 104m2 (5x21) SHR.Giá 1ty500 giá còn thỏa thuận công chứng trong tuần, bao hết chi...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 66 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      Chủ cần tiền trả NH nên cần bán mảnh đất.- DT: 66m2, SHR.- Hướng: Bắc.- Giá: 3.7 tỉ thỏa thuận.- Đất MT KDC sầm uất phù hợp KD buôn bán.- hạ tầng giao ...
      Đường Thạnh Xuân 43, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 508 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 tr

      800 triệu 508 m2 1,58 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT TX Phú Mỹ, Vũng Tàu.Đất 2 MT trước sau, đường lớn thể hiện trên sổ 2 xe tải né nhau, sát ngay mặt đường QL.Đất vuông vắn đẹp 19m x 27m...
      Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 40 m2 46 triệu/m2
      Bán nền đất thôn Thượng Thụy, Đức Thượng, Hoài Đức.DT: 40 mét vuông; MT 4m hậu 4m.Đường ô tô chạy qua.Cách hơn 30m ra đường trục thôn, đg...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      - DT 100 mét vuông.- Có 2 MT đường trước ô tô 8m và đường sau có lối thông hành địa dịch 2m thông thoáng.- Phù hợp xây nhà ở hoặc căn hộ dịch vụ.-...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp - 100 phần trăm chính chủ - không qua trung gian.- Cần bán nhanh trong tuần nền đất ngay P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.- Đất view...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 480 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 480 m2 31,25 triệu/m2
      Cần vốn bán nhanh đất 2 MT Hoàng Hoa Thám view đồi thông siêu thoáng 480m2 thổ cư chỉ 15 tỉ TL- DT: 480m2 full thổ cư- Hiện trạng: đất trống- Vị trí: Nằm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 69 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 69 m2 35 triệu/m2
      Cần bán 2 nền đất bìa làng Khê Nữ, Nguyên Khê, Đông Anh.Nhỉnh 2 tỉDT: 69m2MT: 3,8mĐường Bìa Làng rộng 5m thông ra khu đất đấu giá X9 cán Khê và KĐT Nguyên...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 56 m2 89,11 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, trung tâm của trung tâm, hẻm nhựa 8m khu phân lô, nhà cao tầng, hẻm thông ra MT. + Hiện trạng trên sổ nhà 3 tầng cũ, hiện đã đập bỏ thành đất...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán lô TĐC Mỹ Gia có SHR xây dựng tự do.DT 100 mét vuông ngang 5m.Tây Bắc.Giá 36 tr/ mét vuông.contact: 0931 508 *** uyên.
      Đường A1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 160 m2 36 triệu/m2
      miếng đất ngang 8m hướng biển, đối diện công viên tr Quốc Đạt, Đông Mương, Vĩnh Hòa.DT: 8 x 20 = 160 mét vuông.Hướng Nam mát mẻ.Đường oto rộng...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 53 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 53 m2 116,04 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất MT trục chính KDC D_Village số 535 QL 13 vị trí gần khu Vạn Phúc City, ngã ba đường Hiệp Bình P. hiệp bình phước Q. Thủ Đức TPHồ Chí ...
      số 535 Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 50 m2 85 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn SXKD nên cần bán ngay một số nền đất Dịch Vụ Xã An khánh, Huyện Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội. Vị trí đẹp, Nằm trong quần thể KĐT Nam An...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 62 m2, mặt tiền 5m tại Thủy Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 62 m2
      Hàng Hiếm Tân Dương Thuỷ Nguyên - Hải Phòng.Vị trí giao thương giao thông thuận tiện (kết nối vs các tiện ích xung quanh, trường, chợ, uỷ ban và khu Cn...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 55 m2 tại Đường 8 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 55 m2 94,55 triệu/m2
      Đ. B. LTR. 27.- Lô A1 54.4 mét vuông giá: 5,2 tỉ.- Lô A2 56 mét vuông giá 5,3 tỉ.- Lô A3 70 mét vuông giá 6,2 tỉ.- Lô A4 54 mét ...
      Đường 8, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 108 m2 tại Đường Miếu Đầm - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 108 m2 143,52 triệu/m2
      + DT: 108m2, MT rộng, Giá chào: 15,5 tỉ.LH: Anh Khánh: 0827 331 ***.+ Vị trí nền đất tại phố Miếu Đầm, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội, Phố...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!