Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 270 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,18 tỷ

      26.18 tỷ 270 m2 96,97 triệu/m2
      * Nền Q - MT 659 - 97tr/ mét vuông - 270 mét vuông.* Nền I đường 20M - 90tr/ mét vuông - DT 338 mét vuông.* Nền góc 2 MT đường 659 -...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1700 m2, mặt tiền 30m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1700 m2 2,95 triệu/m2
      Ngộp cần ra gấp mảnh đất 1700m2 MT đường lớn , tiện xây xưởng, làm nhà vườn, đầu tư , KDQuy Hoạch KDC , dân sinh sống đông đúcDT: (30m x 58m ) 1700m2Sổ...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      bán nhanh đất MT Phạm Đức Sơn, P. 16, Q. 8. Gần chợ Phú Định.- Ngay chợ Phú Định tiện ích đầy đủ , KD mua bán tốt- Ngay trường cấp 3 Năng khiếu thể dục ...
      Đường Phạm Đức Sơn, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 405 m2, mặt tiền 7m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 405 m2 27,17 triệu/m2
      Đc: 58/5b Ấp Tân Thới 1, xã Tân Hiệp, huyện Hóc Môn, Tp Hồ Chí Minh.Đất chính chủ MT đường tân hiệp 16 hóc môn.DT: 7m nở hậu 9m x 48 (405m2), MT đẹp tiện...
      58/5b Ấp Tân Thới 1, Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 112 m2, mặt tiền 8m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 112 m2 68,75 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:- sổ hồng.- 8x15m (112 mét vuông) mặt đường nhựa sạch đẹp. Khu an ninh có bảo vệ cổng. Cạnh dài đối diện công - viên nhỏ.- Đường...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      mảnh đất Huy Hoàng vị trí đẹp giá chỉ 175tr/m2 nằm gần sông Hồ Chí Minh gần các đường lớn như: Nguyễn Văn Kỉnh Nguyễn An và Lê Hiến Mai.mảnh đất thích...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Chi Đông, 250 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 250 m2 18 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Chi Đông.* khu đô thị Chi Đông.1. Nền 147 mét vuông bìa đỏ giá 15tr/m.2. Nền 150 mét vuông bìa đỏ giá 17tr/m.3....
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      - Hoà Xuân:Liêm Lạc 12 hướng Tây giá 2.00 tỉ.Liêm Lạc 15 hướng Nam giá 2.02 tỉ.Cổ Mân Mai 3 hướng Đông giá 2.05 tỉ.Kiều Phụng hướng Đông giá 2.18 tỉ.Phù...
      Đường Liêm Lạc 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 396 m2, mặt tiền 16m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 396 m2 3,72 triệu/m2
      2 MT-16*27 full thổ-khu công nghiệp Phước Đông-Ngay chợ-Gò Dầu Tây Ninh+ Chủ cần bán nhanh thu hồi vốn 4 lô MT nhựa hoặc đường đất cách nhựa 10m+ Vị trí...
      Đường 782, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Tôi cần thanh khoản nền đất dự án Dankhông Avenue trên trục đường Thắng Lợi nối dài trung tâm TP Sông Công.- Đường 60m đã hoàn thiện kết nối từ trung ...
      Dự án Danko Avenue, Đường Thắng Lợi, Phường Bách Quang, Sông Công, Thái Nguyên.

      Bán gấp đất nền dự án 1300 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú Vinh - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 480 tr

      480 triệu 1300 m2 0,37 triệu/m2
      Em chính chủ bán nền đất nghỉ dưỡng tại xã Phú Vinh - Tân Lạc - HB.- DT hơn 1300m2 - 400m2 TC có sẵn nhà sàn, có ao thả cá.- Gần TT xã, uỷ ban, BV, trường...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Đồng Xoài - Bình Phước, giá 2,6 tỷ

      2.61 tỷ 300 m2 8,67 triệu/m2
      Một Cặp liên kế giá siêu mềm Cách Công Viên Sân Golf đầu tiên tại TP. Đồng Xoài 50m duy nhấtĐông Nam - View Hồ Suối CamDT: 12 x 25 full thổ cư 300m2Giá...
      Dự án Asian Lake View, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước
      N
      Asian Holding Trí Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án Queen Pearl Mũi Né, 104 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 104 m2 17,31 triệu/m2
      bán gấp lô A2 Queen Pearl đường 20 mét vuông giá siêu mềm. call ngay 0919 080 *** gặp Linh.- DTh: 104 mét vuông.- Đường lớn 20m.- Đã coá...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 216 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 52 tỷ

      52 tỷ 216 m2 240,75 triệu/m2
      BÁN miếng đất VÀNG 216 mét vuông - 2 MẶT PHỐ KD HOÀNG NHƯ TIẾP LONG BIÊN - LÔ GÓC - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - MT ĐỈNH CAO ĐẦU TƯ 1 LẦN HƯỞNG TRỌN ĐỜI! ...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 650 m2, mặt tiền 28m, hướng Nam tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 650 m2 4,2 triệu/m2
      miếng đất có thổ cư cần bán ngay, vị trí gần thác Dambri, chỉ cách nút giao cao tốc 4 kilomet và nằm trên hòn đá Lâm Đồng.- DT miếng đất là 650m2...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 150 m2 tại Đường Võ Trường Toản - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 150 m2 186,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất nằm sát MT đường Võ Trường Toản, P. Thảo Điền Q. 2.- DT: 150m2 (10x15).- Vị trí đắc địa nằm đoạn đầu đường Võ Trường Toản và...
      2/2, Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 90 m2, mặt tiền 6m , giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Mua đất FPT City Đà Nẵng - Tặng kèm quán ăn.Chính chủ gửi bán mảnh đất nền FPT Đà Nẵng - Khu V5.Lô B2.14.10 Hướng Nam - Đối lưng Nam Kỳ Khởi Nghĩa.DT: 90m2...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 10m tại Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 120 m2 28,34 triệu/m2
      Đất nằm trong KDC, xung quanh nhiều KDL như chùa Thày, Tuần Châu Sài Sơn. Bán kính 3 kilomet là KCN 72ha Thạch Thất - Quốc Oai, chạy xe 2 ph ra đến Đại...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!