Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Đông Tăng Long, 100 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      bán nhanh mảnh đất khu đô thị Đông Tăng Long, TP Thủ Đức (Q. 9) của CDT HUD. khu đô thị chỉnh trang bậc nhất khu Đông.Nền SHR 100m2 hiếm hoi trong dự...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP 100m2- KHU DÂN TRÍ oto THẲNG TẮP - CÁCH MT 50MBán đất đường số 24, P Linh Đông, Tp Thủ Đức- Gần Vành đai 2- tiềm năng tăng giá cực lớn- KDC hiện...
      Đường Số 24, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 190 m2, mặt tiền 12m tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 190 m2 11,53 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Cổ Đông Hoà Lạc, cạnh sân Golf Đồng Mô, đường hai lối vào oto tải tránh thông tứ phía: Anh em liên lạc sớm với em 0347 000 *** zalo.- DT...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Sơn Tịnh, 300 m2, mặt tiền 10m tại , giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 300 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô căn biệt thự nằm ngay trục đường lớn 20,5m. Lô sát góc, Đông Bắc. Giá lỗ 9tr/m2. mảnh đất ngang 15m dài 20m tổng DT 300m2. vuông ...
      Dự án Khu dân cư Sơn Tịnh, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Nền căn biệt thự MT đường nội khu rộng rãi, thoáng mát.Nằm trong khu căn biệt thự sang trọng, an ninh, giao thông thuận tiện.Khu vực xung quanh còn có...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 107 m2 196,27 triệu/m2
      * Vị trí nằm trên đoạn đẹp nhất của Phố Ngô Xuân Quảng Trung Tâm Thị Trấn Trâu Quỳ, khu vực đang phát triển mạnh kể từ khi Vingroup đầu tư vào tổ hợp vin...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 195 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 195 m2 125,65 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố ngay MT đường số 41, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 13x15m.- Kết cấu; Trệt 2 lầu.- Giá: 24,5tỉ.Vị trí cực kỳ đắc địa, đang cho nhà...
      Đường Số 41, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 90 m2 31,67 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền để đáo hạn NH nên cần bán nền đất giá cực rẻ khu vực DT: 90m2, MT 5mĐường rộng 15mVị trí rất đắc địa nằm giữ 2 KCN vsip và đại...
      KĐ Tân Việt Tiến, Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Cần bán ngay lô góc 2 MT khu đô thị Hà Quang 1Cách đường Thích Quảng Đức chỉ 20mDT 72.5m2Giá bán ngay quá rẻ 3,9 tỉ LH xem đất em An 0348 258 ***Nhận kí...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 207 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 207 m2 31,41 triệu/m2
      207m2 nền thổ cư Nam Hồ 2 MT, bao view.Giá: 6,5 tỉ thỏa thuận.Vị trí: Nam Hồ, P. 11, Đà Lạt.DT: 207m2 nở hậu, 2 MT.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Hiện...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 132 m2 tại Đường Quốc Lộ 29 - Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 460 tr

      460 triệu 132 m2 3,49 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất khu dân cư Phú Lộc 460tr. Full thổ cư.DT 132 mét vuông.Vị trí đắc địa, MT đường 22m (QH), kết nối đường liên xã quy...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Phú Lộc, Krông Năng, Đắk Lắk
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 1080 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1080 m2 1,2 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán miếng đất giá rẻ tại La Ngà, Đồng Nai (gần hồ Trị An). Đất đc san lấp bằng phẳng, vuông vắn, chiều ngang rộng tới 36m, có suối bao...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường Thanh Lương 18- Hướng: hướng Đông Nam- DT: 100m2- Vị trí: Cách trường mẫu giáo Hương Sen và công viên 1 con đường,...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 90 m2 24,23 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư giá F0 - Siêu dự án King Hill Residences.------------------------------------------------* MT đường Nguyễn Hữu Trí (chợ Đệm) di chuyển 10 ph...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      - KĐT Dragon Pearl Đức Hoà, Long An.Trả trước 35 phần trăm, còn lại trả góp 12 tháng không LS.TT nhanh CK cao.--------------------------- Vị trí:- Toạ...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 550 tr

      550 triệu 117 m2 4,71 triệu/m2
      Em có người anh thân gửi miếng đất ở Lộc Đức - Bảo Lâm.Giá trước mua là 905 tr.Nay bán ngộp 550 tr.DT 117 mét vuông có 79 mét vuông thổ cư.Ngay...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Xã Lộc Đức, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Chủ ngộp vốn ra nhanh lô Vịnh An Hòa chỉ 1,3 tỉ. L/H: 0901 967 ***- Ngay gần góc, đường 10m5.- DT: 150m2 - ngang 6m.- Giá chỉ 1,3 tỉ - giá mềm nhất thị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Một lô duy nhất đất đường số 8 Linh Xuân, Tp Thủ Đức, gần chợ Xuân HiệpĐường rộng oto, hai MT hẻm.cư dân đông đúcDT: 54.4 mét vuông ngang 4.5mgiá: 3.2 tỉ
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!