Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 196 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 196 m2 6,5 triệu/m2
      Dự án: khu dân cư Daresco Đã có SHR từng nềnVị trí : MT - Đức HoàDT : 7 x 28 Giá: 6,5tr/mĐường trước nhà 6m vỉa hè 3m chuỗi siêu thị, bách hoá xanh,...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 105 m2 20 triệu/m2
      Giảm ngay 100tr/nền cho 3 KH nhanh tay nhất.* Chính chủ cần bán ngay 5 lô liên kế nhau, đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2.+ DT: 105m/nền (5x21m), sổ hồng,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      - Vị trí Đất bán thuộc P. Cự Khối, Q. Long Biên, đường oto, ở quá sướng.- Đất bán không khí trong lành, sạch đẹp, thông Bát Khối, Xuân Đỗ, Cổ Linh, Giáp...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 110 m2 24,82 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá mềm.B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB sạch 3 tỉ.B254 TB giá 2.85...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 67 m2, hướng Tây tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm Đường 26, P. Linh Đông, TP Thủ Đức, Sài Gòn.Hẻm xi măng rộng hơn 5m.Hỗ trợ tư vấn xin phép xây dựng.DT: 67 mét vuông ngang...
      Đường 26, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp lô kiệt Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn:- DT: 100 mét vuông ngang 5m.- Hướng: Nam lệch Đông.- Đường kiệt bê tông hơn 3m.- Giá bán gấp 1 tỉ.-...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 121 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 8,23 tỷ

      8.23 tỷ 121 m2 68 triệu/m2
      Bán nền đất Nại Nam 8 khu Halla Lotte giá sập hầm.Vị trí: Nơi đây hình thành nên những chung cư, căn biệt thự, hotel đẹp, quán coffee thơ mộng xinh xắn,...
      Dự án Halla Jade Residences, Đường Nại Nam 8, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 60 m2 tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 60 m2 39 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp duy nhất xẻ khe LK11 gần trục 26m - đẹp không lỗi tại tái định cư Áp Tràn.Giá chỉ 2 tỉ xxx.DT: 60 mét vuông - Ngang 4m - Xẻ khe bên...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Án Tràn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 274 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 274 m2 25 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Trãi, đất KKT Bắc Vân Phong. Giá chỉ 25tr/ mét vuông.- DT: 273,8 mét vuông ngang 6m nở hậu - Hiện trạng đường nhựa 13m. Và có...
      Đường Nguyễn Trãi, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ninh Bình - Ninh Bình, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 140 m2 12,79 triệu/m2
      Đất đấu giá Ninh Phong, Ninh Bình, lô B3, vị trí đẹp, cạnh ủy ban nhân dân P. Ninh Phong, gần TTTM, gần QL, gần trường cấp 1, trung học cơ sở, mẫu ...
      Đường 1A, Phường Ninh Phong, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán nền đất 65 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,72 tỷ

      10.73 tỷ 65 m2 165 triệu/m2
      Bán đất nền Bình Minh, P. Bình An.- DT: 4x16.3m (65.2m).- Hướng: hướng Đông Nam.- Giá: 165 tr/m.- Xây dựng ngay.- MT đường lớn cao ráo, thông thoáng,...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      Cam kết đầu tư siêu LN khu dân cư Bình Lợi, MT đường Bình Lợi, P. 13, Q. Bình Thạnh, TP. Thành phố Hồ Chí Minh - Nằm liên kế ngay TTTM, khu dịch vụ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 43 m2 35,24 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh 43m2 đất xóm 1 - Hải Bối - Đông Anh. Cách 100m ra đến chợ Bỏi.* bìa đỏ sạch bao sang tên ngay.- MT: 4,1m nở hậu 4,3m.- Đường Morning đỗ...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 250 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 105 tỷ

      105 tỷ 250 m2 420 triệu/m2
      Bán cặp đất góc nằm trên đường Nguyễn Thị Thập khu dân cư Him Lam P Tân Hưng Q. 7.DT: 12.5x20m.giá: 105 tỉ.Tiện ích khu vực: TTTM Lotte Mart, VivoCity,...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 56 m2 42,86 triệu/m2
      Hạ từ 2tỉ750 còn 2tỉ400.Bán nền đất quá đẹp, đường 9m 56m2. Giá 2,4 tỉ.Vị trí: DA Đảo Thịnh Vượng - Kế bên KDL BCR Q9.- DT: 56 m2, ngang 4m, sổ hồng.-...
      Dự án KDC Đảo Thịnh Vượng, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 20m tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      - Cần bán đất nền đường số 53, khu dân cư Văn Minh, An Phú, Q. 2.- DT: 100 mét vuông.- Giá:3 tỉ/nền- MT đường nội khu Văn Minh, giao thông thuận...
      Đường Số 53, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 3m tại Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 62 m2 60,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất 62m2 MT 3,7m, đất vuông vức, - pháp lí rõ ràng, không có chanh chấp. - đc cấp phép xây đựng 4 tầng - Cách ủy ban nhân dân P....
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 62 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ở khu dân cư Đảo Thịnh Vượng, đường Tam Đa đối diện KDL BCR - khu dân cư Đảo Thịnh Vượng đc ví như chốn an cư của sự thịnh vượng, phồn...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!