Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 73 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất kiệt oto 224/3 Châu thị vĩnh tế. Sau ngôi nhà phố, cách CTVT 10m.Hướng hướng Tây BắcKiệt thông sang Tôn thiệp73m2 ngang...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, hướng Nam tại Đường 38 - Duy Hải - Duy Tiên - Hà Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Vị trí đắc địa, nằm giữa 3 KCN , đồng văn 1,2,3,4CĐT uy tín , pháp lí rõ ràng Giao dịch thuận tiện,nhanh chóng Giá rẻ rất tiềm năng Sinh...
      Đường 38, Xã Duy Hải, Huyện Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 275 m2, mặt tiền 14m tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 275 m2 21,82 triệu/m2
      Nền Góc căn biệt thự A15, Đường Số 5 và Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm kéo dài, khu đô thị hướng Tây Bắc, Chỉ cách Bến Tàu Phú Quốc 360m, P. Vĩnh Thanh, TP...
      Dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán đất nền 300 m2, hướng Tây tại Đường Vành Đai 4 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 8 tỷ

      8 tỷ 300 m2 26,67 triệu/m2
      DJ5 10X30mĐường rộng 26m thông qua nhiều nơi bán kính 1 kilomet: khu công nghiệp MP3,QL13,SIÊU THỊ GO,VÀNH ĐAI 4,LÀNG đại học,đại học VIỆT ĐỨC...
      Đường Vành Đai 4, Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 100 m2 14,2 triệu/m2
      bán gấp TRONG TUẦN nền đất ĐẸP TRỤC CHÍNH KD khu đô thị THANH HÀ- Đã có bìa đỏ- DT: 100m- MT: 5m- Đường: 20,5m- Gần mặt đường vành đai DT494 kết nối...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà, Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 300 m2 6,34 triệu/m2
      "Bán đất tại Phú Cang 2 Nam Xã Vạn phú Dt: 10x30 (80thổ cư)Gần khu Tdc : Tắc Tre Nằm trong KDC đông đúc Thuận tiện KD mua bán Đường hiện trạng petoong ô tô...
      Xã Vạn Phú, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 240 m2 35 triệu/m2
      Lật mở chính sách - đón mưa LN cùng nền dinh thự bên sông Marina Móng Cái.Marina Móng Cái - nền dinh thự kiệt tác đắt giá bên sông Ka Long trao tặng cho chủ...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Hải Yên, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án Khu đô thị River View, 108 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Điện Bàn, giá 16 triệu

      16 triệu 108 m2 0,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất hợp đồngĐường 7m5 Dt 107,5m2B2.13 Dự án rosariver side
      Dự án Rosa Riverside Complex, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường 1 - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      BÁN ĐẤT NỀN KHU VIỆT NHÂN TÍN HƯNG ĐƯỜNG SỐ 1, Q. 9- DT 60, 80, 100, 120, 150m2,...- Đất nền hướng Bắc nên rất thoáng gió, mát mẻ. Có 2 MT đường rộng 10m và...
      Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Do kẹt tiền nên gia đình cần bán ngay nền đất tâm huyết của gia đình nằm ngay MT sát vành đai tây P. Bình An Q. 2- DT: 5x20M- Đông Nam- Khu vực đc cấp...
      Đường Vành Đai Tây, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 2400 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thuận Phú - Đồng Phú - Bình Phước, giá 560 triệu

      560 triệu 2400 m2 0,24 triệu/m2
      sổ hồng riêng sang tên ngay đất cây lâu năm gần KDC
      Đường ĐT 758, Xã Thuận Phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 553 m2, mặt tiền 12m tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 553 m2 3,91 triệu/m2
      Khu bàn cờ, cư dân đông đúc, di chuyển đến khu hành chính UB Diên Đồng chỉ 800m.Vị trí ngay gần dự án KĐT du lịch sinh thái nông nghiệp công nghệ cao của...
      Đường ĐT 2, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 655 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 11,14 tỷ

      11.14 tỷ 655 m2 17 triệu/m2
      Đất MT đường Lê Chí Dân P. Tân An - Thủ Dầu Một.DT: 12x55 thổ cư 121 mét vuông, đường đang làm rộng 22m.Vị trí KD tốt.Giá buôn bán tốt.Gần trường học,...
      Đường Lê Chí Dân, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Đường Hùng Vương - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      bán gấp miếng đất thổ cư đường Hùng Vương, P. 9, Q. 5.Ngay chợ An Đông, BV công an 30/4, co.opmart, trường dự bị ĐH, ktx ĐH y dược, công viên,... Tiện KD...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      - Mặt bằng quy hoạch 650 Đông khê với 322 nền, nằm ở địa phận xã Đông Khê, huyện Đông Sơn, Tỉnh Thanh Hóa. Dự án nằm ngay phía sau công ty giầy da Phú Anh,...
      Dự án Đồng Nam Residence, Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Nhà mình cần bán 100m2 đất tái định cư Nam. Đường 420 thuộc Thôn Vân Lôi, Xã Bình Yên. contact 0943 456 ***.Đất bìa đỏ chính chủ, 100 phần trăm đất ở...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1 m2 13000 triệu/m2
      Bán đất vườn chín chủ trọn bìa đỏ, MT tập đoàn 16. Xã Đa Phước huyện Bình ChánhDT:15x79 nở hậu(1.2230 mét vuông)MT đường ô tôgiá: 13 tỉ thỏa thuận...
      Đường Tập Đoàn 16, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 282 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 22,56 tỷ

      22.56 tỷ 282 m2 80 triệu/m2
      mảnh đất góc 2 MT KQH An Sơn p4 Đà Lạt thích hợp nghỉ dưỡng.DT: 282m2 (14,8m*23m) đất ở đô thị.pháp lí: SHR chính chủ.Lộ giới: 2 MT đường quy hoạch...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!