Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 50 m2 59 triệu/m2
      Bán đất 2 MT đường 5m5, vỉa hè 3m (kẹp kiệt 2m) Xuân Hòa 2, Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng.* Công năng:- DT đất: 50 mét vuông (7.22x6.95m) vuông ...
      Đường Xuân Hòa 2, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Bắc Dương Đông, 123 m2 tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 123 m2 25,61 triệu/m2
      Tôi bán nền 123 mét vuông tại Khu tái định 67ha, Hiện tôi đang có 1 số nền tại đây, giá từ 3.150 tỉ tới 3.5 tỉ. Nằm nhiều vị trí khác nhau. Trục đường...
      Dự án KĐT Bắc Dương Đông, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đẹp, giá cực rẻ khu đường Thanh Lương 32, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.B1.119 lô 39.Đông Nam.DT 100m2 (5m x 20m).Đường 7m5, sạch...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thanh Lương 32, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh đất nền tại Đường Dương Đình Hội - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 0 m2
      Cần bán.Đất 97.5 mét vuông/5.45 tỉ.- Bán nền đất dự án An Thiên Lý, Phước Long B (Q. 9 cũ), trung tâm thành phố Thủ Đức.- DT: 97.5 mét vuông...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      * Sở hữu đất đường Số 57 Phạm Văn Chiêu, đối diện trường Trung học cơ sở Huỳnh Văn Nghệ, sổ riêng.* Ngay đường Số 57 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp. Đối...
      Số 57, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 32m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc Gói 5 Mỹ Gia.- DT 287,5m2 ngang 32m (ôm trọn góc).- Tây Bắc.- Đối diện bồn hoa, nằm song song đường 27.- Gần võ nguyên giáp.Giá 34 tr/m2.gọi ngay...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Cần bán miếng đất cực đẹp sát sông view công viên nhìn lên cầu khuê đông và đường võ chí công. Sát bên khu vui chơi. Vị trí siêu đẹp dành cho khách thích...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 86 m2 tại Xã Hòa Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 86 m2 151,05 triệu/m2
      - BÁN nền đất 5m X 18m = 86 mét vuông - KDC ( Đường 6m Thông )- Đường Sông Lu Hòa Phú Ngay Gần ngã ba TL8,Gần KCN,Gần Chợ,Trường Học.....Vvv Giá...
      Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      - bán gấp nền đất nền bìa đỏ 100m KDC phong phú 4.- Giá: 7 tỉ 200 tr - còn bớt lộc cho khách thiện chí- DT: 5m x 20m. - Hướng: hướng Đông Nam - Hổ trợ...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 200 m2 7 triệu/m2
      Bán đất MT Tỉnh lộ 3 Suối Cát Cam Lâm gần QL 1A.Nằm ngay MT Tỉnh lộ 3 đường hiện trạng rộng 10m, quy hoạch rộng 30m, di chuyển về TP nha trang chỉ hơn...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 237 m2, mặt tiền 11m tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 237 m2 9,9 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư gần Vành đai 4 đây các bác!* Vị trí: Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên.DT 237m2 - MT 11,8m - dài hơn 18m.Đường oto vào tận đất (trong ảnh).Gần đầu...
      Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền dự án 1130 m2, mặt tiền 32m tại Huyện Sa Pa - Lào Cai, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 1130 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất SIÊU ĐẮC ĐỊA, ĐẦY TIỀM NĂNG PHÁT TRIỂN trên đường VIOLET, SAPA VỊ TRÍ: - Tổ 7A, nằm cạnh hotel Paos Sapa Leisure. Cách nhà thờ đá...
      Đường Violet, Xã Mường Hoa, Sa Pa, Lào Cai
      L
      Đỗ Duy Nam - Đức Việt Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 105 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 105 m2 21,91 triệu/m2
      Thanh lý 20 nền đất đường Nguyễn Địa Lô, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- KDC đông đúc sầm uất- Gần siêu thị, chợ, BV, trường học, ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, chi...
      Đường Nguyễn Địa Lô, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 1692 m2, mặt tiền 25m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 279,18 tỷ

      279.18 tỷ 1692 m2 165 triệu/m2
      bán ngay khuôn đất góc 2 MT đường Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. 2- Vị trí siêu đắc địa kế bên nhà của Nguyên thủ Quốc gia và doanh nhân nổi tiếng Việt...
      Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường 3 - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Cần tiền trả bán căn nhà 2 tầng đẹp thôn đản mỗ huyện đông anh nội thật đẹp nhà mới không gian thoáng mát , Đông Nam , ngõ oto vào thoải mái , an ninh ...
      Đường 3, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 125 m2 18 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất dự án Golden Hills thuộc A2 - Q. Liên Chiểu.DT 125m2 (ngang 5m).Hướng: hướng Tây Bắc.Vị trí ưu điểm trục thông nguyễn Tất Thành kéo ...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 150 m2 16,5 triệu/m2
      Bán 3 suất ngoại giao có sổ dự án The Mansion Hội An CK lên đến 9 phần trăm 0919 832 ***.Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, P. Điện Nam...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Chính chủ gia đình sang nhượng thửa đất phân lô giáp QL21A- Gia đình sang nhượng nền đất phân lô quân đội tại đô thị vệ tinh tỉnh xuân mai- DT : 79,5m2...
      Xã Thuỷ Xuân Tiên, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!