Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      Bán miếng đất đường lớn, đường Số 3 khu đô thị Hà Quang 1 kết nối đường Vành đai 2 rộng 43m sát sông Quán Trường.DT: 120m2 (Ngang 8M).Đường oto hiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường A2 VCN Phước Hải - Nha Trang.DT 100 mét vuông ngang 5m.Đất sạch đẹp.Hướng đông.Giảm giá mạnh thiện chí bán: 68tr/ mét ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 10m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 400 m2 6,4 triệu/m2
      ĐẤT YÊN BÀI BA VÌ KHU ĐẤT GIÁO VIÊN DT 400 mét vuông FULL ĐẤT Ở MT 10,6m VIEW NÚI CÁNH ĐỒNG CÁCH UB XÃ GẦN 300m . (Giá rẻ hơn thị trường vài trăm )...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      DT: 81 m full thổ cư đất ở. MT, hậu: 4,5 mét, dài 18 mét như hình bìa đỏ.Đường trước nhà là đường nhựa trục chính ra biển rộng 16 mét, đất cách biển Quất...
      Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      +HƯNG PHÚ 1: - Lô H DT 5x18m, đường 12m, Tây Bắc giá 6.5 tỉ.- Lô J DT 6x20m, đường 12m, Đông Nam giá 7.7 tỉ.- Lô C DT 10x17,5m, đường 12m, Đông ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2 tại Xã Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 150 m2 16,67 triệu/m2
      Cần tiền bán đất 5x30m có 2 MT đường lớn xe tải chạy, KDC đông, KCN gần đây rất nhiều, thích hợp làm nhà trọ, đầu tư hay để ở đều đc, ai cần hotline tôi để...
      Đường 7 Cá 8 Luông, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 1145 m2, mặt tiền 10m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1145 m2 2,45 triệu/m2
      Chủ đất cần bán nền đất làm view thuộc Suối Lúp, Xã Bình Ba, Châu Đức, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu. liên lạc: 0933 003 *** Võ Hương).* DT: 10 x 56m nở hậu 24m....
      Đường Bình Ba, Xã Bình Ba, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Cách ngã 4 Bãi Soi 300m - giao thông thuận tiện - ngõ xóm rộng.
      Đường Bãi Soi, Phường Bắc Sơn, Uông Bí, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 627 m2, mặt tiền 58m tại Đồng Phú - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 627 m2 6,7 triệu/m2
      Cần bán lô đất tại thôn 2, Đông Phương Yên, Chương Mỹ, Thủ đô Hà Nội.- DT 627 mét vuông. Lô góc, MT rộng 58m.- bìa đỏ chính chủ.- Cách đường 6 ~...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Đông Phương Yên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 8m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 130 m2 5,77 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh vườn - - Hiện trạng nền thổ cư 100 phần trăm tại đường 96, xã La Ngà, Huyện Định Quán, tỉnh Đồng Nai. **** Chỉ 1 kilomet...
      Đường 96, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay đất đẹp, Đông Nam gần công viên, đài phun nước, 16tr/ mét vuông. liên hệ ngay: 0963 580 ***- Đông Nam mát mẻ. Lấy vợ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường Phạm Văn Đồng, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Sở hữu nền đất 126 m2, mặt tiền 7m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 126 m2 147,62 triệu/m2
      - Đất trống sạch tiện xây mơ ước.Nằm trong khu vực xây 1 hầm 1 trệt, 1 lửng 2 lầu, sân thượng trước sau gồm 6 phòng ngủ, 7 phòng vệ sinh, Phòng...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 74 m2, mặt tiền 4m tại Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 820 triệu

      820 triệu 74 m2 11,09 triệu/m2
      miếng đất full thổ cư Đường trước đất liên thôn 5mKhu đông dân.Đi 40m ra đường liên tỉnhMua ở ok, đầu tư ok.Đầu tư sinh lời 30%CHƯƠNG MỸ lên TP phía Tây...
      Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 250 m2 1,8 triệu/m2
      đất MT song, mạt tiền sổi, KD, nghĩ dưỡng,nhà yến, tuyệt vời, hotline em, có nhiều bds giá siêu mềm xin lợi cao
      Đường 1, Xã Phước Vinh, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán thửa đất 5x21m full thổ. MT đường bê tông 6m. Đường vườn lài đi vô. Xung quanh tiện ích đầy đủ. giá 6,5 tỉ còn thỏa thuận chính chủ.
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,6 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp 90 mét vuông (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, dự án theo định hướng sống xanh hiện đại, vị trí thuận tiện sát Sài ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 85 m2 21,77 triệu/m2
      Vị trí:Cách MT Nguyễn Văn Tạo 300m.Cách trường quốc tế Mỹ 1.5 kilomet.Gần chợ, siêu thị, NH, trường học,...Di chuyển ra Phú Mỹ Hưng 20p, Q. 1 chỉ 25...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất đường Lê Thị Riêng, Thới An, Q. 12.- Xung quanh cư dân đông đúc, KD buôn bán sầm uất.- Đường trước nhà trải nhựa 16m, thông thoáng thuận...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!