Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất Đường Nguyễn Tư Giản, P. 12, Gò Vấp.- Gần trường đại học Văn Lang, Gò Vấp.- Khu vực đông dân, phát triển sầm uất.- Xung quanh đầy đủ tất...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Khu tái định cư Vsip 2 mở rộng, 75 m2 tại Tân Uyên, giá 720 tr

      720 triệu 75 m2 9,6 triệu/m2
      Chính chủ gồng không nổi LS NH cần bán ngay nền đất để trả nợ.Gần khu nhà ở Suncasa nằm trong khu công nghiệp Vsip2.DT: 5x15 thổ cư full.Giá 720tr cần...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 49 m2, mặt tiền 3m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 49 m2 62 triệu/m2
      Bán đất khu tt bộ quốc phòng tây tựu Q. Bắc Từ Liêm oto vào . + Dt đất là 48,8  mét vuông và 10,m lưu không đc sử dụng . DT đất đc sử dụng là...
      Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      nền đất tuyệt đẹp, ngay khu Tam Đa BCR Trường Thạnh Q. 9, cụm xây tự do.- DT: 5m x 30m = 150 mét vuông. vuông vắn.- nền đất nằm trong khu sinh thái...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 74 m2 99,33 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nằm trên mặt đường quy hoạch mở rộng 30m của Vinhome Ocean Park Gia Lâm.+ DT: 73,8m2, MT và hậu rộng 4,5m, đường hiện trạng trước nhà...
      Đường An Đào D, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,94 tỷ

      5.94 tỷ 180 m2 33 triệu/m2
      mở bán đất biển Hà My sụp hầm.Trục đường xuống biển, sau khu du lịch Thanh Vinh.- DT 6*30=180m2. (ONT).- Tây Bắc. Đường qh 13m.- giá siêu mềm nhất thị...
      Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 116 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 560 tr

      560 triệu 116 m2 4,83 triệu/m2
      Cơ hội mua rẻ không có lần thứ 2 cho anh/chị mua đất tại khu công nghiệp Hiệp Thạnh 2.- Vị Trí đất nằm cổng khu công nghiệp Hiệp Thạnh 2.- Gần Cao Tốc...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 300 m2 9,34 triệu/m2
      Mình cần bán nền đất ở Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình DươngDT 300m²(10x30), thổ cư 100%Giá: 2ty800trĐường 16m , cư dân đã ở đông kín , gần KCN thích hợp xây...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 95 m2 15,27 triệu/m2
      BÁN miếng đất 95 mét vuông TRONG KHU SINH SỐNG CỦA GIỚI NHÀ GIÀU* Mặt đường nhựa lớn mới hiện hữu 20m. *DT: 5X19 full thổ cư . TT trước ~ 400tr. NH...
      Đường Hương Lộ 9, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 60 m2 tại Đường Đồng Kè - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Đất MT đường Đồng Kè - Hoà Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng.- DT 60 mét vuông ngang 5m vuông vắn.- Đông Bắc.- Vị trí sát Âu Cơ, chợ Hoà Khánh,...
      Đường Đồng Kè, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 126 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 126 m2 13,5 triệu/m2
      Cần bán ngay full thổ cư xã Tân Xã Thạch Thất thành phố Hà Nội giá cắt lỗ.+ Cách ĐH FPT chỉ 800m.+ Tổ hợp 3 nhà máy Vinsmart của tập đoàn Vingroup.+...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 102 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 102 m2 25 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp mảnh đất thuộc KĐT FPT Đà Nẵng.- Vị trí: Nằm cạnh lô góc, gần trường đại học FPT Đà Nẵng. Vị trí gần trục đường chính nhà phố ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 400 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh 400 mét vuông full đất ở.- Tại khu Lâm Sơn - Lương Sơn.- Đối diện sân gof Phượng Hoàng, cách ql6 chỉ 200m.- MT rộng 16m đất...
      Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cẩm Giàng - Hải Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 97 m2 20,11 triệu/m2
      Chúng tôi đang cần bán 3 miếng đất đấu giá nhà nước tại thị trấn Cẩm Giang, tỉnh Hải Dương với DT 90m2. Vị trí đất nằm trong KDC đông đúc, giao thông thuận...
      Thị trấn Cẩm Giàng, Cẩm Giàng, Hải Dương
      P
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Chuyển đổi mục đích nên cần bán : Nhà đất tại khu TDC X6 Thạch Bàn Cổ Linh Long Biên Thủ đô Hà Nội+ 1 lô đất TDC X6 - phố Cổ Linh 80m2, mt 5.4m. Vỉa hè...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 225 m2 tại Xã Suối Đá - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 370 tr

      370 triệu 225 m2 1,65 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thổ cư 5x45m, MT đường rộng 7.5m.Tại xã Suối Đá - Dương Minh Châu - Tây Ninh.- Cách nhựa chỉ 200m.- Đường điện ngang qua đất, nhà dân...
      Đường ĐT 781, Xã Suối Đá, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Kim Long City, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất E3 - 40 Kim Long, Liên Chiểu.Đối diện UBND Q..Ngay trục đường Nguyễn Sinh Sắc, Hoàng Thị Loan.Đất trục thông công, gần sát đường...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      D06 Bán đất sổ hồng thổ cư khu dân cư Phú Gia P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai- DT 5 x18 - Bán kính 200m đầy đủ các tiện ích như chợ, trường Tiểu học,...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!