Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 105 m2 31,43 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp nền đất đường Trần Kim Xuyến.Đông Bắc sạch đẹp, đường 7.5m, lề 3m.KDC hiện hữu, đông đúc.DT 100m2.gọi ngay 24/24 để biết thêm thông...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại vị trí vàng vượng lộc - đắc tài nơi Q9, TP. Tp Hồ Chí Minh.Nằm trên 4 MT đường lớn: Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 84 m2 14,29 triệu/m2
      Chính thức chào bán lock N - Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú Nha Trang.+ Nằm trên trục đường chính 2/4 đi lại rất tiện lợi.Giá chào bán: Đường 12m giá khoảng...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 160 m2 65 triệu/m2
      Cần bán lô đất bìa đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái, P. Cát Lái, TP Thủ Đức- Vị trí đường 24 mét nối 2 đầu là trường đại học UMT và trường Trung học ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 2541 m2, mặt tiền 40m tại Xã Mỹ Thạnh Đông - Đức Huệ - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 2541 m2 0,48 triệu/m2
      Bán đất huyện Đức Huệ, đất chính chủ, tại ẤP 6 MỸ THẠNH ĐÔNG🏠 2500m2 Đất trồng cây lâu năm phù hợp đầu tư, xây dựng nhà vườn nghỉ dưỡng...🍀 Vị trí: MT...
      Xã Mỹ Thạnh Đông, Đức Huệ, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Cam Lâm, giá 3,84 tỷ

      3.85 tỷ 126 m2 30,5 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên tại Bắc Bán đảo Cam Ranh, hạ tầng giao thông hoàn thiện. Vùng đất Vàng sở hữu biển Bãi Dài 17 kilomet, với sân...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 16m tại Đường 824 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 85 m2 20 triệu/m2
      Em là nhân viên lâu năm bên An Nông Group, An Nông 7 chào bán em đc 1 suất nội bộ CK 20 phần trăm. Nhưng k đủ điều kiện để đầu tư nên em nhượng lại...
      Đường 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Khu 5: + DT 5 x 20m, lô RD22, Đông Nam, đường 12m, giá 21 tr/ mét vuông. + DT 5 x 20m, lô RD15, Đông Nam, đường 12m, giá 20,8 tr/ mét...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 122 m2, hướng Bắc tại Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 122 m2 29,92 triệu/m2
      XUÂN THỚI ĐÔNG, HÓC MÔN* nền thổ cư, nở hậu, hẻm nhựa 8m, gần trạm y tế xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn+ DT 5m x 22m, nở hậu 6.6m, thổ cư 122m, hướng Bắc,...
      Đường Võ Thị Hồi, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 384 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Tam Tiến - Núi Thành - Quảng Nam, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 384 m2 6,52 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất 2 MT trước sau.Có 150m2 nền thổ cư.Và 234m2 thổ vườn.Tổng DT là 384m2.Giá 2,5 tỉ cho khách.Ngang 5m dài 65m nở hậu...
      Đường Thanh Niên 2, Xã Tam Tiến, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 56 m2, mặt tiền 4m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      - Bán 3 nền đất 4x14m (nở hậu 6,5m), hẻm nhựa 6m 1/ Hồ văn Long, P. Tân tạo.- DT; 4 x 14m- Khu nhà cao tầng, dân trí cao, định cư lâu dài.- pháp lí: sổ ...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 3 m2, mặt tiền 65m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 3 m2 816,67 triệu/m2
      Đất cách nhựa Xuân Tây Bảo Bình 30m. Đất rất gần UB xã và trường THPT xuân tây và chợ tiện ích bảo quanh.MT dài miên man full hồng đất ở. Khu vực quy hoạch...
      Đường ĐT 765, Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai.

      Bán nền đất 84 m2, mặt tiền 5m tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 84 m2 20,6 triệu/m2
      Chủ gửi lô đất thổ cư mặt đường Trịnh Thị Miếng, xã Thới Tam Thôn, Hóc MônGần chợ Thới Tứ, thuận tiện KD mua bánDT 84,7 mét vuông (5 x 16.8)m, nở...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      - MT đường 20m, đường vào khu trường học, Lovera Park, và CC Lovera.- Nằm trong khu phức hợp các dự án Lovera Park và Lovera Vista. (5 block căn hộ căn ...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 655 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 11,14 tỷ

      11.14 tỷ 655 m2 17 triệu/m2
      Đất MT đường Lê Chí Dân P. Tân An - Thủ Dầu Một.DT: 12x55 thổ cư 121 mét vuông, đường đang làm rộng 22m.Vị trí KD tốt.Giá buôn bán tốt.Gần trường học,...
      Đường Lê Chí Dân, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 100 m2 18,61 triệu/m2
      Rổ hàng 511 miếng đất nền Gem Sky World ra sổ đợt 1 các phân khu Garnet, Pearl, Topaz, Diamond, Sapphia, Aquamarine.Đường 13m nội bộ DT 5x20m: Giá 1tỷ860...
      Dự án Gem Sky World, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 101 m2 25,75 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán đất khu đô thị Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh.- pháp lí: bìa đỏ trao tay.- DT: 101m2.- MT 5m.- Vị trí: Gần trường học, chợ,...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nền đất 228 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 228 m2 26,32 triệu/m2
      Bán đất 8x30m full thổ cư MT QL 55 - xã Tân Phước - TX La Gi, điện, nước đầy đủ, cư dân ở kín.Thích hợp: Làm nhà vườn, làm nhà ở, homestay, hotel, hiên...
      Đường Quốc Lộ 55, thôn Phước Linh Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!