Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      pháp lí: Sở hữu lâu dài. NH cho vay 80 phần trăm.- Đã có SHR.- DT: 100 mét vuông.- Đặt cọc công chứng sang nhượng.- hạ tầng giao thông hoàn...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường số 7, P. Linh Trung.Đang cho thuê 7tr/ tháng.DT: 80.7m2.Hướng: hướng Đông Nam.Giá: 8,8 tỉ còn thỏa thuận.hotline: 0967 587 *** Khang làm...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 128 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 128 m2 12,5 triệu/m2
      Mua lời ngay - 10 x 12.8m đất full thổ cư P. Phước Hội, TX LaGi. Nằm ngay trung tâm dân đông, tiện ích đầy đủ,Đến biển chỉ ~ 10 ph di chuyển, gần trường...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Phước Hội, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 125 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 125 m2 75,2 triệu/m2
      - vị trí : nằm trên Trục đường gần biển Nguyễn Tất Thành, Q. thanh khê, Đà Nẵng, - s 125m2, đường 33m, lề 10m- chủ mót bán, giảm sâu 1,6 tỉ ( giá thị...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 280 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,52 tỷ

      23.52 tỷ 280 m2 84 triệu/m2
      -Lô O góc 2MT (14x20) vạt góc Giá 84tr/m2(sát trục chính 659).- Lô R 13x18 gần trục 659 giá 80tr/m2.- Lô C 14x22 trục chính đường 659 giá 130tr/m.- DT Góc...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 78 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Anh chủ bán. Giá giảm Còn 5 tỉ.bán ngay mảnh đất P. Linh Chiểu, Tp Thủ Đức.- Chủ ngộp Giá 5,7 tỉ giảm còn 5 tỉ.- Lô 4x19.5M hẻm ô tô P. Linh Chiểu, đối...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Do Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Hoa hậu mới nhất 2023, dịch vụ Yên Nghĩa, 50 mét vuông, mt 5m, giá 4,5 tỉ.+ Vị trí rất đẹp khách đến là xuống tiền chốt ngay.+ Khu vực gần Trường học,...
      Đường Do Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 66 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Quá ngộp rẻ hơn thị trường 1 tỉ luôn ạ - chủ quá kẹt ạ.- bán ngay lô a16 - 66m2 - khu vip hẻm 68 Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - đường 10m - điện âm - lô sạch...
      Hẻm 68, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Do nhu cầu đổi công việc.Chủ gởi bán lô Lakeside đường 10.5m.Tuyến đường giao thông huyết mạch, KD sầm uất.Gần căn hộ Oriden nên thuận lợi KD buôn bán.Giá...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nền đất 596 m2, mặt tiền 20m tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 596 m2 2,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất đầu tư đón đầu Phú Mỹ lên TP Cảng 2030, cách VĐ4: 1 kilomet, cách Q. 2 (Tp HCM): 55 kilomet, cách Sân bay Long Thành khoảng...
      Thôn Bàu Phượng, Xã Châu Pha, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 104 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 104 m2 34,62 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đẹp nhất dự án Long Thuận Đặng Gia Phát.- Vị trí: 2/ đường Long Thuận.+ Ngay khu trung tâm hành chính P. Long Phước.+ Đường trước đất...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đức Liễu - Bù Đăng - Bình Phước, giá 500 tr

      500 triệu 500 m2 1 triệu/m2
      Chu kì 10 năm mới có 1 lần. Thời điểm BDS giảm giá sâu. Cầm 500 tr là sở hữu cho mình cả 2 miếng đất hơn 500 mét vuông. Có sẵn 200 mét vuông...
      Xã Đức Liễu, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 1830 m2, mặt tiền 56m tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 1830 m2 4,7 triệu/m2
      Bán miếng đất 2 mặt đường đối diện khu công nghiệp Nhuận Trạch, cách trục chính xã 100m- miếng đất có tổng DT 1830 mét vuông trong đó 750 mét...
      Xã Nhuận Trạch, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 160 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      Cần bán khuôn đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán khu C khu đô thị mới An Phú An Khánh Q. 2 TP Thủ Đức Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 976 m2, mặt tiền 9m tại Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 976 m2 1,54 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp nền đất siêu vip MT QL 14 thuộc TX Chơn Thành.Ngay trung tâm, sát chợ, Vincom Chơn Thành, buôn bán KD mọi nghề.Từ 500tr/mN chủ giảm...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 95 m2 34,74 triệu/m2
      + Vỡ nợ, gia chủ bán nhanh miếng đất xã Cổ Bi - Gia Lâm, giảm sốc 200 tr+ khu trung tâm, gần chợ, trường học, khối cơ quan hành chính, tiện ích đầy đủ+...
      đường Cổ Bi, Xã Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị mới Phước Long, 95 m2, mặt tiền 5m , giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Bán đất MT đường Vương Thừa Vũ. KĐT Phước Long A Nha Trang.- DT: 95m2, ngang 5m.- Đông Nam.- MT đường Vương Thừa Vũ rộng 16m, xung quanh đầy đủ các tiện...
      Dự án Phước Long, Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Lợi - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Chủ gửi bán 5 lô bình lợi Giá : 950 tr / lô SHR thổ cư Tl trực tiếp chính chủ——————-//——————-🔰 Đo Đo Land : 0704 143 *** em nguyên 🔰 Hệ sinh thái dịch vụ...
      Đường Long Chiến, Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!