Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 180 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 180 m2 36,12 triệu/m2
      Hoàng lẹ chuyên môi giới mua bán hàng chính chủ tốt nhất cho a/c đầu tư lâu dài khu sát biển Tân Trà và Đông Hải Ngũ Hành Sơn.Bán cặp Lý Văn Phức sát sông...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 190 m2, mặt tiền 10m , giá 8 tỷ

      8 tỷ 190 m2 42,11 triệu/m2
      bán gấp cặp đất MT đường Tuy Lý Vương, thuộc GĐ 2 - khu đô thị Nam Việt Á Đà Nẵng giá mềm:- DT: 190 mét vuông (10x19)- Hướng: hướng Tây Nam-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 231 m2, mặt tiền 11m tại Xã Định Hiệp - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 231 m2 10,83 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán ngay lô đất rất đẹp và tiềm năng.- Vị trí trung tâm cách công an, quân sự, trường học 200m.- Cách UB, chợ, 800m.- DT 11x21, thổ cư...
      Đường DH704, Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Chỉ 1,5 tỉ (30 phần trăm) sở hữu ngay lô đất view sông, khu dân cư cao cấp Q. 9.Sở hữu vị trí vàng - khu dân cư MT, mặt sông Q. 9.Nhất cận thị:...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 64 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      Bán đất gần chợ Thông Dụng, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.DT: 64m2 thổ cư 100 phần trăm (4x16m).Gần đường Kính Nổi.- Cách Vincom Dĩ An 5 ph.-...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 117 m2, hướng Đông-Nam tại Đường B6 - Bắc Lệnh - Lào Cai - Lào Cai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 117 m2 17,1 triệu/m2
      CHỈ 2 tỉ BẠN SỞ LÔ ĐÁT 117m² TẠI TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH LÀO CAIDT: 117m² MT 6-6,5m, đường hai chiều phù hợp cho KD hoặc cho thuê mặt bằngTiện ích: Cách trường...
      Đường B6, Phường Bắc Lệnh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      - Đất Chính Chủ Khu Daireco, 100m, SHR, Gần Sở Thú Safary Mỹ Quỳnh, Giá Bán Lỗ 1 tỉ 1 - Chủ cần bán lô daireco, dự án nằm MT đường 823, đối diện KCN Đức...
      Dự án Sài Gòn Eco Lake, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Rẻ nhất TĐC Áp Tràn đẹp không lỗi tại tái định cư Áp Tràn giá chỉ 2,3x tỉ.- DT: 60 mét vuông - Ngang 4m.- Hướng: Bắc.- hạ tầng giao thông đồng bộ,...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất Khu dân cư Long Hậu, 180 m2 tại Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 180 m2 26 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất liên kế đường D9 khu dân cư Long Hậu Nam HCM.DT mỗi lô 5m x 18m tổng 2 lô 10m x 18m (180 mét vuông), hướng đông, MT đường 12m...
      Dự án KDC Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 55 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      - Vị trí nằm trong KDC hiện hữu đường bàn cờ, thuộc P. Long Thạnh Mỹ, TP Thủ Đức ( Q. 9 cũ).- Cách đường Nguyễn Xiển 20m, cách Vin city Q. 9 chỉ 100m nên có...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Long Hậu, 280 m2, mặt tiền 10m tại Cần Giuộc, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 280 m2 16,97 triệu/m2
      Đất bán trong khu dân cư Nam TP.HCM - thuộc Ấp 3 xã Long Hậu Nằm liên kế khu công nghiệp Long Hậu và khu công nghiệp Hiệp Phước.Khách cần định cư ra...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường N14, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Cần bán nền đất TĐC Hà Quang 2 - Đường 13mDiên tích 70 mét vuông ngang 4mHướng : hướng Đông Nam Giá 3ty1 bớt lộccall ngay : 0907 353 *** E Duy
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy BDS KHÁNH HÒA Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 83 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 83 m2 70,49 triệu/m2
      - Đất 83 m2, ngay đường N2, chỉ 20m tới trường mẫu giáo Á Châu, gần Bus cà phê, ngay sau lưng N1, thuộc khu D2D, p.Thống Nhất, Biên HòaDT: 83 m2 (ngang...
      Đường N2, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất 200m2 tại Thôn Xuân Ngọc - Xã Vĩnh Ngọc - TP. Nha Trang.- DT 200m2 ngang 10m, full thổ cư.- Lô 2 MT đường bê tông 4,3m và 3m.- Hướng đông và...
      Thôn Xuân Ngọc, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 261 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 261 m2 13,41 triệu/m2
      Đất nhà có vị trí rất thuận lợi: Gần trường học, chợ, trạm y tế, sân bay...
      Đường 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp vị trí siêu đẹp:- đc: MT số 21 Hóa Mỹ, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ - Tiếp giáp Q. Hải Châu - giá rẻ hơn nhiều so với khu vực Khuê Trung phía...
      21 Đường Hóa Mỹ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 71 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 71 m2 83,81 triệu/m2
      Cần bán nhanh có giá sỉ 2 lô nguyên cục xây căn biệt thự bao đẹp Hàng mới ra lò 2 Lô Vipđường M1 P.BHH,Q.BÌNH TÂN . đường 10m Gần ngã tư gò mâyLô số 1...
      Đường Phan Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường Đỗ Văn Thi - Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp miếng đất LK trường Trung học cơ sở Hiệp Hòa MTĐ Đỗ Văn Thi, Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng NaiDT: 6x20mgiá chỉ: 868trcư dân sầm uất, đường...
      Đường Đỗ Văn Thi, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!