Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền Khu dân cư The Star Village, 72 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      GĐ F1 dự án Star Village 56ha Ngô Quang Thắm, Long Thới, Nhà Bè.- DT: 72 mét vuông, giá trả trước chỉ 1 tỉ 540tr.+ Nằm ngay MT Ngô Quang Thắm. Ngay UB...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 274 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 4,38 tỷ

      4.39 tỷ 274 m2 16 triệu/m2
      08 - bán ô nền thổ cư xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 16tr/ mét vuông.Hướng: Nam.DT: 274 mét vuông (ngang 10m sâu...
      Đường 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 8839 m2, mặt tiền 70m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 8,84 tỷ

      8.84 tỷ 8839 m2 1 triệu/m2
      Hàng hiếm gần 9 sào MT 19/5 QH rộng 40m.pháp lí: ONT - cam kết lên đc thổ cư ngay (thuế chỉ 850k/m2 thổ cư).Vị trí tiềm năng:- Đất thuộc MT đường 19/5.-...
      Đường 19/5, Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
      N
      Chuyên Đất Biển Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 300 m2 53 triệu/m2
      mở bán đất căn biệt thự khu căn biệt thự biệt lập Euro Village 2, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng, giá sập hầm.* Vị trí: Khu căn biệt thự biệt lập Euro...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 11, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Bán đất tái định cư 30 Ha Nam Rạch Chiếc P. An Phú Q. 2.- DT: 80 mét vuông (ngang 5 x 16m).- Đường rộng 10m.- Hướng Nam.- pháp lí: sổ hồng riêng.-...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 896 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 93 tr

      93 triệu 896 m2 0,11 triệu/m2
      Vị trí: nằm Trên đường An Phú Tây Hưng Long cách ủy ban nhân dân xã An Phú Tây 600m-DT: 93,4m2-Giá: 896 tr, Có bớt tí lộc cho KH thiện chí- Rất mong tìm...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      Cần bán nền 7m x 20m khu dân cư Nam Long đường D3 rộng 16m, KD sầm uất, giá 14 tỉ.contact: 0915 394 *** Vinh.Ngoài ra cón có các nền khác:- Nền...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 360 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 360 m2
      Vị trí ngay Nguyễn Văn Linh và Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8 giáp ranh sông.- DT đất 360m2 _ full thổ cư.- Đã có sổ - pháp lí hoàn chỉnh - check trước mua.- DT...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, 133 m2 tại Quận 2, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 133 m2 180 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán miếng đất dự án Phú Nhuận 1, TML, Q. 2. bìa đỏ cá nhân.1 - MT đường Nguyễn Văn Kỉnh rộng 20m, vị trí đối diện công viên hồ sinh thái....
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 77 m2 31,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường N13 khu TĐC Phú Mỹ - P. Phú Tân - TDM.DT: 5x15.40(77 mét vuông) sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.Vị trí miếng ...
      Đường N13, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 53 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 52,9 mét vuông đất Đào Thục, Thụy Lâm, Đông Anh. Ngay gần trục chính.- MT: 4,48m.- Mặt hậu: 4,48m.- Chiều dài: 11,80m.- Đường trước...
      Xã Thụy Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Phú Mỹ An, 200 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 200 m2 29,5 triệu/m2
      Cần 1 cặp đất KĐT Phú Mỹ An giá đầu tư.- Đường Nguyễn Quý Anh(đường 7m5 lề 5m).- DT: 200m2.- Hướng: Nam.Giá: 5,9 tỉ.contact: 0935 520 ***
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 56 m2 67,86 triệu/m2
      Chính chủ bán nền KDC Nam Khang, đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Q. 9, TP. Thủ Đức.- DT: 4x14m= 56 mét vuông (full Thổ).- KDC hiện hữu.- hạ ...
      Dự án Nam Khang Residence, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 114 m2 12,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN miếng đất THUỘC DỰ ÁN ĐẸP NHẤT TỈNH PHÚ THỌ.-VỊ TRÍ TỰA SƠN HẠ THỦY SÁT PHỐ VÀNG THANH SƠN. - SHR SẴN SÀNG SANG TÊN. - HẠ TẦNG KỸ THUẬT ĐÃ...
      Thanh Sơn Riverside, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Sông Giồng, 162 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,14 tỷ

      18.15 tỷ 162 m2 112 triệu/m2
      * Văn Minh - Cán bộ Công Nhân Viên, P. An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức ngay khu chung cư cao cấp, giá siêu hấp dẫn.- DT: 162 mét vuông.- Đường: 12m, đối...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: khu dân cư Phú Xuân, đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè, TPHồ Chí Minh.DT: 80 mét vuông.- Tiện ích: + hạ tầng giao thông đầy đủ:...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 382 m2 tại Đường Cây Trôm - Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 382 m2 3,15 triệu/m2
      - Đất tọa lạc tại Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, xã Phước Hiệp, Củ Chi- DT 382m2- Vị thế đất cao, vuông vắn, nuôi trồng tốt- Sang tên công chứng ngay- Đường xe...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 115 m2 14,79 triệu/m2
      Hẻm 402 Phan Đình Phùng - Bảo Lộc - Lâm Đồng DT: 5*23 - sẵn 80m TC KDC đông đúc , hẻm 2 ô tô tránh nhau sẵn thổ cư , ngay trung tâm , đất bằng đẹp...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.