Thông tin mô tả
Chính chủ bán đất 1022,7
Khu đất có vị trí thuận lợi, gần
Giá: 10.5
Giá: 10,5 Tỷ
Diện tích: 1023 m2
Giá/m2: 10,26 Triệu/m2
445947
Mua bán
Chính chủ bán đất 1022,7
Khu đất có vị trí thuận lợi, gần
Giá: 10.5
Lâm
Thị xã Sơn Tây, Hà Nội
3 tỷ
100 m2
Thị xã Sơn Tây, Hà Nội
2,8 tỷ
103 m2
Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội
3,069 tỷ
103 m2