Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Sentosa Riverside (Venice Riverside), 200 m2 , giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 200 m2 13,75 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp lô căn biệt thự đẹp tại Sentosa Riverside.Vị trí gần sông ven biển thoáng mát, phía sau là kênh sông nhân tạo.DT: 200 mét ...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 275 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 620 tr

      620 triệu 275 m2 2,26 triệu/m2
      Gia đình có lô đất rất tâm huyết định để lâu dài. Làm của cho con. Nhưng bây giờ phải bán ra để lấy tiền cho con đi du học.Cần bán ngay nền trong tháng...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thạch Bình - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 100 triệu

      100 triệu 100 m2 1 triệu/m2
      + Cạnh hồ sinh thái tự nhiên, bao quanh nhà mái thái, căn biệt thự,...+ Tiện ích dân sinh, chợ trường trong bán kính 1km+ Gần khu di tích lịch sử quốc...
      Đường Tỉnh lộ 516B, Xã Thạch Bình, Huyện Thạch Thành, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nền đất 84 m2, mặt tiền 60m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 84 m2 10,72 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Làng Sen Việt Nam MT đường trục chính của 2 khu công nghiệp Hải Sơn và khu công nghiệp Nam Thuận với lộ giới 60m (đang thi công đạt...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 20098 m2 tại Xã Đặng Lễ - Ân Thi - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 20098 m2
      sang nhượng ngay nền đất vị trí cực đẹp tại Cụm công nghiệp Đặng Lễ, Ân Thi, Hưng Yên.- DT: 20.098 m2.- Bám mặt đường rộng 80m hiện đang thi công nối 2...
      Xã Đặng Lễ, Ân Thi, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền 10345 m2 tại Xã Tú Sơn - Kim Bôi - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 10345 m2
      CẦN THANH KHOẢN NHANH miếng đất NGHỈ DƯỠNG VIEW NÉT CĂNG.- đc: Tú Sơn, Kim Bôi, Hoà Bình.- DT: 10.345m có 1000m ONT.- Mô tả chung: + Thế đất bằng phẳng,...
      Đường ĐT 12B, Xã Tú Sơn, Kim Bôi, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      5*40m*50m2 ODT tại P. Minh Hưng - TX Chơn Thành - Bình Phước giá chỉ hơn 4tr/m2. Phù hợp mua đầu tư, xây nhà để ở, xây bán hoặc xây phòng trọ vì sát KCN của...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 240 m2 tại Xã Tân Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 240 m2
      Chỉ hơn 600 tr bạn đã là chủ của nền đất 239,7 mét vuông pháp lí rõ ràng, đường ôtô tránh, xung quanh toàn căn biệt thự, gần chợ gần trường 1 nơi...
      Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu miếng đất đẹp ngay khu vực phát triển mạnh quanh Khu kinh tế Ninh Cơ – Nam Định, hạ tầng đang đc đầu tư đồng bộ, tiềm năng tăng giá rõ rệt...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nền đất Lago Centro Long An, 85 m2 tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      * giá mềm nhất chỉ từ 1tỷ1 (chỉ 1 lô duy nhất giá mềm hơn thị trường 200tr cơ hội chỉ đến 1 lần).+ DT: 5x17m, đường hiện hữu 12m có lề.+ Vị trí: khu dân ...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 340 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 340 m2 1,47 triệu/m2
      Hiện tại chính chủ Phong cần bán 9 nền đất nền sau:- Vị trí: Thôn Bắc - Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa- DT đất : + Từ 340m đến 440m - pháp lí: SHR chính...
      Xã Ninh Tân, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 520 m2 tại Xã Thanh An - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 520 m2 3,37 triệu/m2
      Đất chính chủ trước mua 2 tỉ 15 tr giờ cần bán giá 1 tỉ 750 tr.Dt 10 x 52 thổ cư 100m2.Vị trí đường đại học 719 xã Thanh An thuộc Dầu Tiếng gần KCN Phú...
      Xã Thanh An, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 140 m2 tại Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 970 triệu

      970 triệu 140 m2 6,93 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền nên cần bán gấp miếng đất sổ hồng cá nhân.Thuộc dự án XDHN xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai.Vị trí nắm trền đường 12m sát đường...
      Dự án KĐTM Phước An, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Bđs Chuyên Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 115 m2 tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội, giá 7,88 tỷ

      7.89 tỷ 115 m2 68,55 triệu/m2
      - Bán đất đẹp tặng ngôi nhà phố - TP Sơn Tây.- DT 115  mét vuông mặt=hậu 6,7m.- Tuyến 2 phố Quang trung, Sơn Tây.- Cách Hud vài trăm mét nhiều tiện...
      Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Bạn có tin chỉ cần là sở hữu mảnh đất ngay đối diện khu công nghiệp tân bình, MT tại Bình Dương?KĐT 5F Orianna.Khu compound khép kín đầu tiên tại Bình...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nền đất hướng Tây tại Phường Đông Lương - Đông Hà - Quảng Trị, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán góc 2 MT Đặng Thí với Phan Đình Giót.- DT: 15,92x26,10m, SĐ 379.7 mét vuông.- Đường nhựa: 35m.- Giá chỉ: 3,1 tỉ.
      Dự án KĐT Nam Đông Hà, Đường Đặng Thí, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất vị trí ngay đối diện ủy ban nhân dân Q. Liên Chiểu.Dự án khu E Kim Long City.Đường 7.5m hàng hiếm Đông Nam đường thông.View...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 70 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 950 triệu

      950 triệu 70 m2 13,58 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất mặt đường ô tô tránh tại Cổ Đông, gần QL21, ngã 3 chợ, trường đông đúc.- giá chỉ tròn 1 tỉ lô góc. Lô 1 MT chỉ:...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!