Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất MT Đông Hải 10 ngay gần bãi tắm Tân Trà, song song đường Trần Hữu Dực.MT Đông Hải 10.Đường 5,5m, DT 90 mét vuông.Vừa ven biển, vừa...
      Đường Đông Hải 10, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 430 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Hội Đông - Châu Thành - Tiền Giang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 430 m2 6,52 triệu/m2
      Bán đất MT DT866 Tân Hội Đông Tiền Giang dt 430m2 chỉ 2 tỉ 800 trMT đường nhựa 7m DT 866 xã Tân Hội Đông, Châu Thành, Tiền GiangCách UB Tân Hội Đông chỉ...
      Đường ĐT 866, Xã Tân Hội Đông, Châu Thành, Tiền Giang

      Sở hữu đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 130 m2 8,47 triệu/m2
      Tỉnh lộ 282b và khu công nghiệp Gia Bình 2 250ha đang triển khai thi công ngày đêm. Hứa hẹn sẽ là bước chuyển mình lớn cho khu vực xã thái bảo . E có 1 lô...
      Đường Tỉnh lộ 282B, Xã Thái Bảo, Gia Bình, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 560 m2, mặt tiền 25m tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 560 m2 47,33 triệu/m2
      nền đất căn biệt thự siêu hiếm tại Sapa - ngay gần chợ và bến xe Sapa - View sang Thiền viện - giá siêu mềm cho các nhà đầu tư.- nền đất BT 560m2...
      Đường N1, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mega City 2, 100 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 920 triệu

      920 triệu 100 m2 9,2 triệu/m2
      Đất nền vị trí đẹp dự án Mega City 2 - Nhơn Trạch, Đồng Nai, cửa ngõ kết nối, giao thương Sài Gòn.MT đường 25C (Nguyễn Ái Quốc) kết nối phà Cát Lái (Đường...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 85 m2 151,77 triệu/m2
      - Đất nằm ngay mặt đường chính to của Khu Quân đội 918 Phúc Đồng, kẹp giữa 2 cầu Vĩnh Tuy và Trần Hưng Đạo (Sắp khởi công).- Mặt phố KD đủ mọi loại hình,...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán đất HĐ C. T. C Q. 9.Vị trí: MT đường Trường Lưu lộ giới 30m đối diện Điền Phúc Thành.1 MT đường 30m:DT đất: 5x20m 100m2.giá 6 tỉ (đã bao gồm móng...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 297 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 297 m2 144,79 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán khuôn đất căn biệt thự vị trí đẹp đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q. 2 (thuộc KDC CBCNV Văn Minh ngay căn hộ The Sun Avenua, gần sông...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán mảnh đất nền căn biệt thự dự án KĐT Thanh Hà Hà Đông.- DT: 200m- MT : 10m - Hướng : hướng Tây Nam.+ KĐT Thanh Hà với DT quý...
      Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 145 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ 100%Bán đất Nha Trang, KĐT ven biển, duy nhất giá chỉ 1 tỉ 957,5 tr tại Nha Trang.- Toạ lạc ở khu vực sát biển, cách bãi tắm Nha Trang...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Tôi cần bán lại miếng đất nằm đối diện uỷ ban phạm văn hai, gần trường học phạm văn hai, BV, chợ, siêu thị,...Gần KCN lê minh xuân 3, Tân Tạo,... Khu vực...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền Khu biệt thự biển Giáng Hương, 282 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang.------------------------------------------- Cần bán nền đất tại khu đô thị Giáng Hương MT Phong Châu thuộc...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Vị trí dự án:- Nằm ngay MT đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q9, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 80 - 100m2.- Giáp ranh tuyến đường cao tốc TPThành ...
      Dự án KDC Tân Cảng Phú Hữu, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 650 m2, mặt tiền 18m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 650 m2 5,85 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay nền đất ngay MT An Phú Tây - Hưng Long, xã An Phú Tây, huyện Bình Chánh. Giá 3 tỉ 800 tr/ 650m2 sổ sẵn, công chứng liền. Gần trung ...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 239 m2, hướng Đông tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,84 tỷ

      1.85 tỷ 239 m2 7,72 triệu/m2
      Vị trí: QL 55, Lộc Thành, Lâm Đồng.sp: căn biệt thự nghỉ dưỡng view săn mây và suối tự nhiên - phong cách Địa Trung Hải Châu Âu.DT: 300m2 - 500m2.Tổng sp...
      Đường Số 15, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 225 m2 tại Xã Phú Riềng - Phú Riềng - Bình Phước, giá 66,38 tỷ

      66.38 tỷ 225 m2 295 triệu/m2
      Đất Phú Riềng MT Đường Nhựa 295tr/nền Đất Phú Riềng MT Đường Nhựa chỉ 295tr/nền - DT 5x45 có 100m2 thổ cư- MT đường nhựa gần chợ, UB, cụm khu công ...
      Xã Phú Riềng, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 104 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 104 m2 26,93 triệu/m2
      KĐT fpt city Đà Nẵng P. Hoà Hải Q. Ngũ Hành Sơn Tp Đà NẵngVị trí miếng đất sát công viên và kênh sinh thái ở hay nghĩ dưỡng rất thoát mát đặc biệt gần sông...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1000 m2 1,6 triệu/m2
      Cấn bán miếng vườn đường Hương Lộ 2 , đoạn Mủi Tàu, xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Đất SHR, Xung quanh cư dân hiện hữu, gần BV Xuyên Á, khu công nghiệp Tân...
      Đường Hương lộ 2, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!