Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 589 m2, mặt tiền 33m, hướng Đông - Bắc tại Hoa Lư - Ninh Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 589 m2 6,8 triệu/m2
      Do gia đình có người ốm cần tiền gấp nên quyết định bán lô đất gần 600m2 DT thực hơn 900m2, địa thế vô cùng đẹp tựa lưng vào núi và bám sông Sào Khê 38m....
      Xã Trường Yên, Hoa Lư, Ninh Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 85 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      Cần bán 2 nền đất trong khu căn biệt thự.- Thuộc khu trung tâm P. Linh Trung, đường Linh Trung Thủ Đức.- Nằm trong khu căn biệt thự dân trí cao, đẳng...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 53 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      🎉🎉 Đất Tôn Quang Phiệt gần trục Võ Nguyên Giáp - P. An Đông._________________________________________- DT: 52,6 mét vuông (ngang 5m).- Đường oto...
      Đường Tôn Quang Phiệt, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế
      Đ
      Nguyễn Đôn Thành Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 300 m2 13 triệu/m2
      13 tr/m2 đất nền đô thị có quá rẻ? hotline ngay 0906 202 *** để sở hữu lô đẹp nhất tại Thanh sơn Riverside - sẵn sổ - bao phí.KĐT đẹp nhất Thanh Sơn - Phú...
      Dự án Thanh Sơn Riverside, Xã Sơn Hùng, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Cần bán ngay nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.9 tỷ 68 m2 72 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất 68m Đông Nam view vườn hoa thoáng mát, đường trước mặt rộng 11m vỉa hè 2.5m nằm trong khu đất DV phân lô vân canh,...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 686 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 686 m2 5,11 triệu/m2
      Đất MT đường nhựa, thế dương, view toàn cảnh thị trấn Nam Ban, cách đường DT725 1 kilomet, cách trung tâm thị trấn 1,5 kilomet.- Cách trường cấp ...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nền đất 119 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 119 m2 61,35 triệu/m2
      Chủ gửi nền đất Ninh giang DT 7x17 (119 mét vuông).giá 62tr/ mét vuông bằng giá 2021.pháp lí hợp đồng mua bán SHR công ty có móng sẵn...
      Dự án KDC Ninh Giang, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 92 m2 14,9 triệu/m2
      - Đất đã có bìa đỏ. Ở, KD, Đầu tư hoặc Cho thuê, tích lũy TS lý tưởng.- DT : 5 x 18,5 - Đông Nam.* giá từ : 1 tỉ 3xx tr. CK tối đa 4 phần trăm.- Cam...
      Dự án Phố chợ Hàng Rượu, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Bán nhanh nền đất 880 m2, mặt tiền 50m tại Phước Hưng - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 880 m2 7,73 triệu/m2
      MT đường 3/2 hơn 50m MT tổng 880 mét vuông thổ cư 197m giá 6.8 tỉDT: 50 x 30m .Thích hợp: làm nhà vườn , nhà xưởng , garage xe ..Giá:6.8 tỉcall ...
      Đường 3/2, Phường Phước Hưng, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền 41 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5,53 tỷ

      5.53 tỷ 41 m2 134,88 triệu/m2
      Chủ cần bán lô góc tuyến 2 phố đi bộ Thế Lữ, Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng.liên hệ mrs tâm: 0796 336 ***.40.97 mét vuông - 5,53 tỉ.DT: 40,97 mét ...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 48 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất nằm tổ 5 quang lãm. P. phú lương hà đôngDT 48m2ngõ tương đối rộng 2m. cách đường oto 100mvị trí nằm gần trường chợ. rất thuận tiện...
      Đường Quang Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:- DT: 100m2 (5x20) - Tiếp giáp đường thông 12m - Hướng Nam chếch Đông- pháp lí: hợp đồng mua bánTiện ích: - Cách đường Võ Nguyên...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      DT 150m2 ( 5mX30m )Đối diện TTTM Thới HoàCách trường cấp 2 Thới Hoà 5p đi bộCách đường chính Kênh K10 3p đi xeCách KDC ấp 3A 3p đi xeCách công viên TP Mới...
      Dự án Becamex City Center, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      CHÍNH CHỦ bán gấp mảnh đất ĐƯỜNG 30M SONG HÀO ĐỐI DIỆN SÔNG VÀ FPT.bìa đỏ SẴN CÔNG CHỨNG NGAY. VỊ TRÍ CỰC ĐẸP THÍCH HỢP a/c MUA ĐẦU TƯ , XÂY căn biệt ...
      Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 81 m2 64,2 triệu/m2
      Do về quê cần bán lại mảnh đất vuông vắn hẻm ô tô cho a/c có nhu cầu ổn định. Thích hợp xây mới an cư.nền đất hẻm 261 Đình Phong Phú, sát bên chợ Tăng...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 90 m2 tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 90 m2 11,67 triệu/m2
      Bán miếng đất 5x18m KĐT Cát Tường Phú Hưng.Đất KĐT cao cấp 92héc ta lớn nhất Bình Phước, đường rộng 14m, đường thông đường Trường Chinh 32m đang làm.Hạ...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 80 m2 17,38 triệu/m2
      Đầu tư bất động sản, điều quan trọng nhất đó là thông tin về bất động sản mà bạn nhắm tới.Đất nền P. Bình Chiểu TP. Thủ Đức.Vị trí: MT Ngô Chí Quốc, P....
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 100 m2 34,8 triệu/m2
      Đất 2 MT đường 7,5m và MT công viên hòa Xuân, cách chợ 50m. Chính chủ, đất sạch
      Đường Trần Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!