Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 1m, hướng Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,77 tỷ

      2.78 tỷ 120 m2 23,11 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán tại Thị Trấn Long Thành Chiếu khấu cao lên tới 100tr Chỉ cần 800tr sẽ sỡ hữu đc Nằm ngay tâm điểm nóng sốt của Thị Trấn Long...
      Đường 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai
      T
      Mua Bán Đất Nền Long Thành - Phạm Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 358 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Mỹ Đức - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 358 m2 4,47 triệu/m2
      Đất tại Nam Hưng ,An Phú ,Mỹ Đức ,HN Dt: 358m : MT = hậu 10mgiá 4,xtr/m Nằm trục chính liên xã hướng đi chùa tiên mẫu đầm đa cách 5 kilomet cư dân...
      Xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 9m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 150 m2 112 triệu/m2
      MT đường Song Hành 22, QL 22, nằm liên kế phòng Giáo Dục và Đào Tạo Huyện Hóc Môn.- DT lô 1: 5m x 16m (giá 8 tỉ 6).- DT lô 2: 4m x 17m (giá 8 tỉ 2).Hướng:...
      Đường Song Hành 22, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      bán nhanh vài mảnh đất Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh, TP.HCM.Giá :2,6tỉ/nền(cho DT 80m2).DT đa dạng 80-120m2.+ Gần bến xe Miền Đông cũ QL13, sân bay Tân...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 100 m2 22,3 triệu/m2
      Trước mặt là công viên đông đúc.Xung quanh công viên có đầy đủ tiện ích: Khu vui chơi trẻ em, nhà hàng tiệc cưới, trò chơi giải trí, cà phê, fitness,...Vị...
      Đường Hắc Dịch, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 780 tr

      780 triệu 100 m2 7,8 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất 100 mét vuông tại dự án New City Phố Nối.Giá 7.8 tr/ mét vuông.Ai quan tâm L/H tôi 0989 862 ***
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Giang - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 90 m2 16 triệu/m2
      Dự án nằm trên đường Tỉnh Lộ 284 liên thông các xã trong huyện, giúp cho việc giao thông, KD hàng hóa thuận tiện.- Cách trường Trung học cơ sở - THPT...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Đường 284, Xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Cần bán ngay nền đất 40000 m2, mặt tiền 300m tại Xã Đắk Nia - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 40000 m2 0,27 triệu/m2
      Kẹt tiền cuối năm chính chủ cần bán 4 hec ta đất. Có sổ sách đầy đủ.Đất có 2MT chạy dài hơn 300m.Đường bê tông 5m, điện nhà nước.Cách TTTP Gia Nghĩa chỉ...
      Xã Đắk Nia, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 75 m2 14,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh lô góc 2 MT đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia 100 phần trăm thổ cư.* Thuộc khu nhà ở cán bộ Giảng Viên Đại học Quốc ...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Thế kỷ 21, 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất trong khu dân cư Thế Kỷ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 TP. Tp HCM ngay Đồng Văn Cống.- Vị trí nằm ngay MT đường Nguyễn Đăng Đạo đối diện Đảo Kim...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 462 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 462 m2
      Đất căn biệt thự Euro Villa 2.Bên cạnh vệt cây xan, view công viên khu thể thao thoáng mát.Tây Bắc.DT 462 mét vuông ngang 18,5 x 25m.0905 788 ***...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 7, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      - diện tích : 60 mét vuông ngang 4.1m- pháp lý : sổ hồng riêng , quy hoạch đất ở , có sẵn nhà tôn trên đất- vị trí : cách đường bùi...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 430 m2, mặt tiền 19m, hướng Tây - Bắc tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 13,76 tỷ

      13.76 tỷ 430 m2 32 triệu/m2
      1. Chính chủ bán nền BT đơn lập, vị trí cạnh góc dãy đường to, tại khu đô thị căn nhà Mới, Thị Trấn Quốc Oai.- DT hơn 400m2.- DT xây dựng 40 phần ...
      Dự án New House City, Đường Đại lộ Thăng Long, Thị trấn Quốc Oai, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,8 triệu/m2
      Siêu phẩm 100 phần trăm đường nhựa liên xã vào đất 60m giá chuẩn 980 tr. Gần QL 21A, gần ngay khu nghỉ dưỡng cao cấp 5* Tomodachi và L'antica Lan'd...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 120 m2 38 triệu/m2
      chào bán 20 nền đẹp nhất KDC Phú Lợi P. 7 Q. 8.- Vị trí: Toạ lạc tại đường Nguyễn Văn Linh và Phạm Thế Hiển Q. 8, cách Phú Mỹ Hưng 7 kilomet.- cơ sở ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 92 triệu

      92 triệu 64 m2 1,44 triệu/m2
      Bán mảnh đất 64m2 khu đồng mới, dịch vụ An Thọ, An Khánh, Hoài đức, thành phố Hà Nội.MT: 5m đường rộng 10m vỉa hè 2m.Vị trí gần chợ, trường học. Cách...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1779 m2 tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 1779 m2 3,1 triệu/m2
      Em cần tiền bán nhanh mảnh đất MT đường Lê Hồng Phong, Thị Trấn Ngãi Giao, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu, sổ hồng, 10x180, toạ lạc ngay vị trí đắc địa,...
      Đường Lê Hồng Phong, Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 5m tại Gia Tân 3 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 87 m2 22,99 triệu/m2
      - Cần bán nhà ở Gia Yên thuộc xã Gia Tân 3.- Cách QL 20 ~ 70m. MT đường Bêtông 5m, đường thông thương các hướng.- DT 5m x 18m.- pháp lí: SHR, thổ cư.- giá:...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Tân 3, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!