Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 9m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,46 tỷ

      8.47 tỷ 90 m2 94 triệu/m2
      Hiếm! Đẹp! bán nhanh đất tái định cư Ngọc Thụy quy hoạch đã xong, hạ tầng ổn định, các dự án xung quanh đã nhìn rõ, tiềm năng phát triển tốt.- DT...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Lô biển 2MT QL đối diện BigC Go TT Bình Định.Dt: 100m2 ngang 5m.Đường 20m5.Giá 1tỉ* (tt).Alo nhanh 0905 534 *** gặp bé hiền.
      Đường Quang Trung, Thị trấn Bồng Sơn, Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 108 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán đất KDC số 3 &TT Thắng Hiệp Hoà view hồ cực đẹp.DT 6 x 18m, hạ tầng đẹp nhất thị trấn Thắng, xung quanh có nhiều tiện ích, hạ tầng đẹp....
      Dự án Khu dân cư số 3 thị trấn Thắng, Đường Quốc Lộ 296, Xã Đức Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang.

      Bán lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Tân Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 650 tr

      650 triệu 200 m2 3,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:Đất Tân Tiến, Đồng Phú, Bình Phước:Cách tuyến 2 chỉ 70m.Cách DT741 1.2 kilomet.Đường trước đất quy hoạch 29m.DT 200m2: 5 * 40m 100m2...
      Xã Tân Tiến, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bán lô đất nền 170 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 960 tr

      960 triệu 170 m2 5,65 triệu/m2
      Cc bán nhanh mảnh đất mặt đường nhựa Tân Hiệp 22, Xã Tân Hiệp, Phú Giáo, Bình Dương.Đường nhựa thông. Cách chợ, UBX, trường Tiểu học,2 600m, cư dân...
      Tân Hiệp 22, Xã Tân Hiệp, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 1469 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1469 m2 17,02 triệu/m2
      + đc: P. Long Phước, TP Thủ Đức, TPTP.HCM.+ DT: 1469m2, có 200m2 ODT còn lại CLN, MT 28m và mặt 52m.+ pháp lí: sổ hồng riêng.+ Hướng: Đông, Bắc.+ Lộ :...
      Phường Long Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Cửa Lò - Nghệ An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 175 m2 16,58 triệu/m2
      * Đất khu quy hoạch đường 21 - 22. - K5 P. Nghi Hòa, tx Cửa Lò, Nghệ An. - Lối 2 đường 535, đường quy hoạch 10m. - Đối diện cáp treo Cửa Hội, 22. Giá...
      Đường 21, Phường Nghi Hòa, Cửa Lò, Nghệ An

      Sở hữu lô đất nền 250 m2, hướng Đông - Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 16,25 tỷ

      16.25 tỷ 250 m2 65 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự MT Bùi Tá Hán, Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà Nẵng.- DT: 10x25m = 250 mét vuông.- Đường: 15m. Vỉa hè: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 126 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 126 m2 15,88 triệu/m2
      DT: 126m2 - 138m2 -150m2Trục chính Đà Nẵng - Hội AnGiá từ 2,x tỉ – CK cực hấp dẫnNằm giữa 3 trục chính: An Dương Vương - Trần Thủ ĐộNGAY CHỢ- Bán kính...
      Xã Điện Nam Đông, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 72 m2 56,5 triệu/m2
      Đất tái định cư Đằng Lâm 2 gần ngay trường FPT (C133) gọi ngay 0917 696 ***DT đất: 72m (ngang 4m) - Hướng: BắcGiá bán: 5x tr/m (giá siêu mềm cho khách...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 198 m2, mặt tiền 9m tại Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 198 m2 32,83 triệu/m2
      --Gửi thông tin đầy đủ và chi tiết dự án đại họcQG 245 P. Phú Hữu Q. 9.-liên lạc em Đôn (zalo-viber). Nhận ký gửi bán gấp-tìm mua đầu tư đất P. Phú Hữu,...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 242 m2, mặt tiền 10m , giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 242 m2 13,85 triệu/m2
      Kẹt NH! Bán lô xây căn biệt thự, đường 34m, lề rộng 8m, giá 3.35 tỉ (SHR).- DT: 10x25m = 242 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Giá 3,35 tỉ (giá ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường D10 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất khu K Mỹ Phước 3,Bến Cát, Bình Dương. thích hợp KDDT 150m2 (5x30m) thổ cư 100 phần trăm, đất sổ hồng mua công chứng sang tên...
      Đường D10, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đường 25m giá siêu rẻ, không bốt điện, không hố ga, đẹp long lanh, KD tốt.Vị trí: B1.1lk9 - 22.DT: 100 mét vuông.Đường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền 150 m2 tại Đường Tỉnh lộ 25B - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 150 m2 633,34 triệu/m2
      Chủ ngộp gửi bán nhanh 2 mảnh đất lớn thuộc DA Huy Hoàng (bìa đỏ cá nhân nhân).Lô 1: DT: 12,5 x 21 = 150 mét vuông.MT đường Nguyễn An đường 60m,...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 81 m2 19,76 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay 5 mảnh đất MT Nguyễn Đình Thi khu dân cư Gia Hòa, Phước Long B, Q9. Vị trí đắc địa trong khu vực để đầu tư và KD, thông tin như sau:-...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 225 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 225 m2 43 triệu/m2
      Hàng hiếm, miếng đất nền căn biệt thự MT 15met siêu đẹp trục đường Số 16, dãy căn biệt thự đơn lập VIP nhất KĐT Hà Quang II.- DT đất: 225m2 (15m x...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 16, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 195 m2, mặt tiền 13m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 195 m2 61,54 triệu/m2
      + Bán đất đường 8m , 13x15m, Tân Quý, Tân Phú, thỏa thuận nhanh+ Vị trí đắc địa thuận tiện di chuyển Tân Quý, Luỹ Bán Bích, Lê Thúc Hoạch, Trường Chinh, Bờ...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!