Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 1400 m2, mặt tiền 43m tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 1400 m2 48,58 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nền quy hoạch căn biệt thự đẹp.- DT thực tế 1400m2 (700m2 thổ cư), MT rộng 43m và sâu 30m.- Đất 2 MT đường rộng ô tô vào đc.- Nằm...
      Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 192 m2, mặt tiền 11m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 192 m2 37,45 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ LÔ GÓC FPT ĐÀ NẴNG KHÔNG THỂ BỎ LỞ LÔ 2 MT VỊ TRÍ VÀNG - GIÁ SIÊU TỐT Chào đón cơ hội đầu tư không thể tin đc! BẠN ĐANG CÓ CƠ HỘI SỞ HỮU nền ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 324 m2, mặt tiền 12m tại Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 324 m2 43,21 triệu/m2
      Bán đất hẻm oto thông đường QL 1K, p. Linh Xuân, tp Thủ Đức.Hẻm 5m oto chạy 1 mạch từ Ql 1K qua đường Truông Tre.DT: 324 mét vuông ngang 12m vuông ...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 90 m2 18 triệu/m2
      Hàng hiếm Cách Hạ, Nam Sơn 90m2 giá 1,6x tỉ.liên hệ ngay 0979 087 ***.mảnh đất nằm Ngay cạnh ủy ban nhân dân xã Nam Sơn, gần trường cấp 1,2,3, gần...
      Đường Cách Hạ, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      500 nền đón đầu khu công nghiệp Vsip3 - tập đoàn Lego.TT 348tr nhận nền.Bidv hỗ trợ vay không LS.Cam kết LN 25 phần trăm/năm.CK lên tới 150tr.DT...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí cực kì tiềm năng:- Cách Ga Metro 8 ph di chuyển.- Cách Bến Xe Miền Đông mới 6 ph di chuyển.- Cách BV Ung Bướu 2 chỉ 2 ph di chuyển.Hạ tầng đẹp, tiềm...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 8200 m2, mặt tiền 13m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 185 tỷ

      185 tỷ 8200 m2 22,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 nền đất 3 MT tại Hóc Môn.KDC hiện hữu.DT 8200m2 trong đó 612,6m2 là đất ở đô thị.Thích hợp xây dựng khu nghỉ dưỡng, dinh thự, viện...
      Đường Tân Thới 3, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      5 lô ngay khu dân cư Bình Chiểu 2. (khu dân cư Bình Chiểu 2 gần chợ đầu mối nông sản Thủ Đức).- Vị trí: P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 285 m2, mặt tiền 15m tại Lý Nhơn - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 285 m2 10,88 triệu/m2
      Ngộp NH, cần bán nhanh miếng đất góc 2 MT Đường Dương Vạn Hạnh, xã Lý Nhơn, huyện Cần GiờGiá 3 tỉ 100 tr DT 285 mét vuông có 156 mét vuông thổ...
      Đường Dương Vạn Hạnh, Xã Lý Nhơn, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 18m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      - Đất MT Chánh Hưng (Phạm Hùng kéo dài): 5x20m, đường 18m- Nền căn biệt thự 10x25m- sổ hồng- Xây dựng 1 trệt 2 lầu– Tên dự án: KDC Đại Phúc Green...
      Đại Phúc Green Villas, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 490 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 490 m2 5,11 triệu/m2
      Bán đất xào giá cực rẻ khu vực thuộc xã Phước Bình huyện Long Thành, đất phủ hồng cư dân ở kín, MT đường nhựa thông, đất nằm sát bên sân bay long thành,...
      Đường Phước Bình, Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Đường An Hòa - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1000 m2 1,3 triệu/m2
      Chính chủ kẹt vốn cần bán ngay miếng đất ngay BV đa khoa Củ Chi DT: 25x40m=1000 mét vuông, sổ hồng, sang tên ngay, hỗ trợ hồ sơ xin 300 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Hoài, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 126 m2 21,99 triệu/m2
      Kẹt tiền bán miếng đất view hồ sinh thái Lộc An.126m2 giá chỉ 2,77 tỉ sổ riêng, đường 32m, xây dựng tự do.Vỉa hè lớn thuận tiện KD buôn bán.cư dân đông...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 340 m2, mặt tiền 20m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 340 m2 220,59 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền gửi bán độc quyền nền đất MT sông Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2- DT: Hơn 300 mét vuông (Hết lộ giới sông)- Giá:...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 72 m2 11,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp ngay ngã 4 lục quân, xã Cổ Đông. Giá chỉ 850tr, sở hữu ngay nền đất full thổ cư gần Đại học Quốc Gia. Xây trọ, KD đều...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 236 m2, mặt tiền 15m tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 236 m2 83,06 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm, gần đường Lê Đức Thọ giao với Nguyễn Hoàng, kết nối các tuyến đường, Phạm Hùng, Đình Thôn, Mỹ Đình. Gần nhiều trường Đại học Thương...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thị xã Long Khánh - Đồng Nai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Giỏ hàng siêu hot đợt 1 phân phối chính thức từ CĐT.mảnh đất góc siêu đẹp tại LK3 lòng đường 13,5m, vỉa hè 4m.- DT 5x20m, xây dựng tự do.- Đối diện công...
      Dự án TNR Long Khánh, Đường Lê A, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Chi Đông, 250 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 250 m2 18 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Chi Đông.* khu đô thị Chi Đông.1. Nền 147 mét vuông bìa đỏ giá 15tr/m.2. Nền 150 mét vuông bìa đỏ giá 17tr/m.3....
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!