Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Him Lam - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 56 m2 140,18 triệu/m2
      Q. 7 Kênh Tẻ.giá: 140tr/ mét vuông.liên hệ ngay: 0938 143 ***.Bán đất DT: 4*14m.Xây dựng tự do.Duy nhất chỉ có ba miếng đất ngay khu dân cư Him...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 231 m2, mặt tiền 11m tại Xã Định Hiệp - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 231 m2 10,83 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán ngay lô đất rất đẹp và tiềm năng.- Vị trí trung tâm cách công an, quân sự, trường học 200m.- Cách UB, chợ, 800m.- DT 11x21, thổ cư...
      Đường DH704, Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Thuận Đạo Residence, 80 m2, mặt tiền 6m , giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 80 m2 13,63 triệu/m2
      Chủ hạ giá bán ngay 1 nền khu dân cư THuận Đạo - Residence.516 mét vuông giá 1 tỉ 090... Rẻ nhất khu vực.Đường nhựa 6m. Xe 16 chỗ vi vu. Thông tứ...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Đường Phan Văn Mãng, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 53 m2, mặt tiền 400m tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 735 tỷ

      735 tỷ 53 m2 13867,93 triệu/m2
      đc TP quy hoạch 1/500 để làm dự án phát triển gof.CĐT đã xin đc GPXD tòa nhà 9 tầng để phát triển gof tại Việt nam.+ Dt 52640/ 100.000  mét vuông. Có...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 100 m2 20,2 triệu/m2
      - Hiện tại chỉ còn 2 lô đường 7.5m giá siêu mềm nhất tại khu đô thị Lakeside Bàu TRàm, ra Biển 5 ph.- Đặc điểm: Đều nằm trục đường thông KD tốt, gần Mê...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      - Hoà Xuân:Liêm Lạc 12 hướng Tây giá 2.00 tỉ.Liêm Lạc 15 hướng Nam giá 2.02 tỉ.Cổ Mân Mai 3 hướng Đông giá 2.05 tỉ.Kiều Phụng hướng Đông giá 2.18 tỉ.Phù...
      Đường Liêm Lạc 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 1308 m2, mặt tiền 10m tại Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 35 tỷ

      35 tỷ 1308 m2 26,76 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất góc 2 MT đường QL 51 Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, vị trí đẹp, full thổ cư, thích hợp KD đa ngành nghề, giá siêu mềm.- DT: 20 x...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 140 m2 55,72 triệu/m2
      Đất cặp góc 2MT KĐT biển Oceans Duns, P. Phú Thủ, Phan Thiết.* Cặp góc A3 - 1 - 3 300 mét vuông hướng biển, giá cả thương lượng.* B4 - 28 - 29 góc...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 501 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 501 m2 12,58 triệu/m2
      mảnh đất ngang 13m dài 35m MT đường nhựa thông.Cách MT Đăng Văn Trơn chỉ tầm 2 kilomet.Quy hoạch gần cầu vừa xây nối qua Vĩ THị Sáu. View sông mát...
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 320 triệu

      320 triệu 115 m2 2,79 triệu/m2
      Đường oto vào tới đất.+ DT: 5x23m thổ cư hết đất.+ Bạn đã xây dc nhà với giá đất cực kì rẻ tại Tây Ninh.+ Đường đá mi.+ Bán kính 1 kilomet có đầy đủ...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 10m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 58 tỷ

      58 tỷ 240 m2 241,67 triệu/m2
      Đường đôi Nguyễn Khuyến, hồ Văn Quán. Vị trí Trung tâm Q. Hà Đông. Khu vực phát triển nhất loại hình KD: coffee, nhà hàng, công ty, mẫu giáo, spa...- bìa ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      - Mua đất đắc địa xây nhà tài lộc.- Cần bán ngay lô dịch vụ khu B Yên Nghĩa, đường phân lô, oto tránh đỗ. Đường 12m cả vỉa hè, sát Vành Đai 4.- DT 50m, MT...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 400 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh 400 mét vuông full đất ở.- Tại khu Lâm Sơn - Lương Sơn.- Đối diện sân gof Phượng Hoàng, cách ql6 chỉ 200m.- MT rộng 16m đất...
      Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 110 m2 16,37 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho mảnh đất KDT Sun gAte Điện Ngọc.DT 110m2.Đường 27m (Văn Tiến Dũng kéo dài).cư dân đông, SHR công chứng.Cách ĐH Phan Châu Trinh, ĐH...
      Dự án Sun Gate City, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 29m, hướng Nam tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 1 m2 700 triệu/m2
      Đất sổ hồng, sang tên ngay.Đường oto 6m vào tận đất.Đất nhà vườn đang trồng xoài đã cho thu hoạch.Ra đường QL 20 chỉ 700 mét.Cách khu công nghiệp Định...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 64 m2 tại Đường Lâm Hoành - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 64 m2 66,41 triệu/m2
      Chính chủ bán đât ngay ủy ban nhân dân Quận Bình TânĐường Lâm Hoành Phương An Lạc Quạn Bình Tân64 mét vuông (4x16) đương 8m Sỏ riêng...
      Đường Lâm Hoành, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 108 m2 11,11 triệu/m2
      👉🏿👉🏿 Chính chủ bán miếng đất trúng đấu giá bách nhẫn - hiệp hoà ✳️✳️ KĐT mới với nhiều tiện ích , công viên , bãi đỗ xe , gần trung tâm hành chính...
      Đường 296, Thị trấn Bách Nhẫn, Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Bán nền đất Khu đô thị Kim Long City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Cần bán nền đất thuộc khu E Kim Long City trục thông ra đường Nguyễn Sinh Sắc , đối diện trung tâm hành chính Q. Liên Chiểu, ĐN.- Tọa lạc vị trí đắc địa,...
      Dự án Kim Long City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!