Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 104 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 104 m2 25 triệu/m2
      Bán nền đất nhìn công viên giá ngộp tại KĐT Hải Quân Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh.MT rộng 6.5m.DT 104 mét vuông.Nhìn công viên xanh lớn tại Hải...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 120 m2 25,42 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất MT đường vành đai Phú Mỹ TP Thủ Dầu Một Bình Dương.DT 5m*24m thổ cư 50 mét vuông.Giá chỉ 3 tỉ 050 tr.cư dân đông đúng, tiện...
      Đường DX 006, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 8m tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 125 m2 88 triệu/m2
      Bán nền đất Đẹp Khu bên sông P. Hiệp Bình Chánh Tp Thủ Đức - Dt: 125m2 ngang 8m - Giá 11 tỉĐường 23 khu bên sông Hiệp Bình Chánh, cách Phạm Văn Đồng 250m,...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 198 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 198 m2 69,7 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất khu bên sông đường số 27 P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- DT: 9x22=198 mét vuông. Tây Bắc, đường 8m thông ô tô quay đầu.- Khu...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh miếng đất trục đường đẹp quy hoạch 7.5m (lề 4m), đường thông ra Mê Linh, bên cạnh đã xây nhà 2 tầng đẹp.Vị trí miếng đất đến khu...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Sở hữu lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 4 tỷ

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      DT: 5*25=125 mét vuông, vuông vắn, không lỗi phong thuỷMT Đường số 23, lòng đường đã thảm nhựa 18m, vỉa hè đã lót gạch 5m, cây xanh, đèn đường chiếu...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán nền đất 111 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      bán ngay gấp đất Hưng Gia - Hưng Phước - PMH - Q. 7 giá siêu rẻ liên lạc E Trúc 0914 631 ***.1/ Góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 DT...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 75 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 75 m2 16 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp miếng đất trong tuần khu A B xây dựng nhà nhiều.Nền cần bán:B4 - 8x.75m2.giá: 1,2 tỉ.Bớt lộc cho khách thiện chí.HĐ.Còn 1 số vị trí khác,...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 92 m2 22,83 triệu/m2
      Sổ riêng, chính chủ, full thổ cư 100%Ngay KDC sầm uất P. Tam PhướcĐường bê tông 5mTrong bán kính 2 kilomet có đầy đủ chợ dân sinh, trường học, ĐHKhách...
      Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 77 m2 71,43 triệu/m2
      Đất mt đường 10m5 TRẦN PHƯỚC THÀNH, Khuê Trung+ DT: 77.5 mét vuông + Ngang 5m, Đông Bắc+ Gần BV Tâm Trí, giao tuyến Trịnh Đình Thảo, Trần Thủ Độ+ giá...
      Đường Trần Phước Thành, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 5m tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      Quá đẹp khách ơi, miếng đất 2 MT trước sau, xe tải vào ok. cư dân đông đúc ngay KDC An Hạ cách chợ và trường học An Hạ vài trăm m thôi. SHR giá chỉ 2.850...
      Đường An Hạ, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 2171 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 270 tr

      270 triệu 2171 m2 0,13 triệu/m2
      Lô xã Sông Lũy, huyện Bắc Bình, Bình Thuận.DT 2171m2 giá 270 tr.Sổ sẵn bao sang tên công chứng ngay trong ngày.Đất đẹp vuông vắn đường lớn ô tô chạy...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền 62 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 62 m2 72,26 triệu/m2
      Cần bán mảnh 62,5 mét vuông đất ĐG Đồng Bo - Phú Lương, Hà Đông.Hàng sạch không vướng hố ga tủ điện.Hướng Nam ở tuyệt vời mát.Đường rộng 7m.Ngay gần...
      Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 222 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đường 10 - Bù Đăng - Bình Phước, giá 260 tr

      260 triệu 222 m2 1,18 triệu/m2
      Gia đình dư một lô đất thổ cư cần bán.DT 222m2: 100m2 thổ cư.Giá 60 tr, NH duyệt vay 130tr.Sổ sẵn, xem đất, xem sổ, bao giấy tờ công chứng sang tên trong...
      Xã Đường 10, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường Số 11, P. Trường Thọ, Thủ Đức, KDC đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ, khu cao ráo, không ngập.- Chỉ cần TT 50 phần trăm số còn lại hỗ...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 1000 m2, mặt tiền 12m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 1000 m2 2,4 triệu/m2
      miếng đất 1000m2 rất thích hợp đầu tư xây nhà nghỉ nhà trọ.Đất nằm bên cạnh khu đô Phúc Hưng đầy đủ tiện ích, sát đường liên tỉnh. Cách KCN Minh Hưng 5 ph...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 4250 m2 tại Đường Trần Phú - Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 39 tỷ

      39 tỷ 4250 m2 9,18 triệu/m2
      Chính Chủ Bán 3 mảnh đất MT QL 20 , 1-3-5 Trần Phú, Xã Lộc Nga, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng- THÔNG TIN CHI TIẾT MỖI LÔ : * Lô 1 : 4250m² ( 400m² Thổ Cư ) giá...
      Đường Trần Phú, Xã Lộc Nga, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 110 m2 74,55 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán.lô đất số 64 ngõ 102 Đường Ngọc Thụy, tổ 7 Trung Hà, P. Ngọc Thụy, Q. Long Biên, TP Hà Nội.https://goo.gl/maps/rrgBL5PN1oVCv5L78bìa đỏ...
      số 64 ngõ 102, tổ 7 Trung Hà, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!