Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 180 m2, mặt tiền 8m tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 180 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất 180m2 view sông tại Hải Bối, Đông Anh gần trà chanh bờ kè.MT đất rộng 8m, hiện trạng đất chưa có sổ. Đất thuộc diện xã cấp giãn...
      Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 184 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,12 tỷ

      10.12 tỷ 184 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán 2 lô liên kế MT Lý Thái Tổ, Hòn Sện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 184m2 (8 x 23).- Hướng Bắc.- Lô sạch, đẹp.- Đường Lý Thái Tổ rộng 20m,...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 50 m2 61 triệu/m2
      Cc gửi bán 50m2, MT 3.7m đường 13m tại Đồng Sậy, TT Phùng, Đan Phượng, Thủ đô Hà Nội. liên hệ: 0965 023 ***.* Thông tin.+ DT: 50m2.+ MT: 3,7 m = hậu.+...
      Đường Đồng Sậy, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội.

      Cần bán đất nền Khu đô thị Dầu Giây Center City 2, 262 m2, mặt tiền 13m tại Thống Nhất, giá rẻ

      Thỏa thuận 262 m2
      - Cần bán cặp góc 262 mét vuông vuông (ngang 13,5m - dài 20m).- KDC văn minh.- Thuận tiện KD ngay. Hạ tầng đạt chuẩn 1/500.- Đường nhựa 18m - 24m....
      Dự án Dầu Giây Center City 2, Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 148 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 148 m2 22,98 triệu/m2
      Bán miếng đất kiệt oto 6m Phan Văn Định, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu- DT: 148  mét vuông- Ngang: 6 m, nở hậu 6.03 m, dài 24.5 m+ Vị trí: Gần...
      Đường Phan Văn Định, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 114 m2 tại Đường Hà Hồi - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Cần bán lô góc bán lô góc 2MT Hà Hồi và Phú Xuân 4, Hoà Minh, Liên Chiểu.Vị trí gần dãy nhà phố thương mại Hoàng Thị Loan.Gần BV, sát biển và các tiện...
      Đường Hà Hồi, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      P
      Trần Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 5m tại Lệ Chi - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 88 m2 28,19 triệu/m2
      Đón tương lai Gia Lâm lên Q. - Đất Kim Hồ - Lệ Chi - DT rộng mênh mông - nở hậu đón tài lộc.DT 88 mét vuông, MT 5.89m, giá 2.48 tỉ.- Nhà mình bán...
      Đường Kim Hồ, Xã Lệ Chi, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 611 m2, mặt tiền 15m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 611 m2 7,7 triệu/m2
      Bán giá chủ, hỗ trợ khách AZ (chuyên viên môi giới Huỳnh Minh).Bán đất ngay Tóc Tiên - gần nhà thờ, chợ, trường học - DT 611 mét vuông - giá 4,7 tỉ -...
      Đường Mỹ Xuân - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 221 m2, mặt tiền 6m tại Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 221 m2 19,91 triệu/m2
      Đất gần Trường học cấp 1, 2, 3. Cách ủy ban nhân dân xã Phú Đông 5pCách Phà Cát Lái 15pHẻm xe oto - Dự kiến mở rộng đường 8mDT 221m2 (100m2 thổ cư)Ngang...
      Hẻm 5 Đường Trần Nam Trung, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 60 m2 17,17 triệu/m2
      Đất vị trí đẹp, bán kính 20m có công viên, trường mẫu giáo, nhà văn hoá vv...Chi tiết liên hệ ngay: 0932 511 *** Hoàng Nam Land.
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hương Sơ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Nam Lê Lợi, 99 m2, mặt tiền 5m tại Vinh - Nghệ An, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 99 m2 23,74 triệu/m2
      Bán đất KĐT Nam Lê Lợi giá cắt lỗ.- DT: 5,5 * 18 m.- Tây Bắc.- Đường hiện trạng rộng 10m, 2 xe oto tránh nhau thoải mái.- Vị trí trung tâm TP, gần trường...
      Dự án Khu đô thị Nam Lê Lợi, Phường Lê Lợi, Vinh, Nghệ An

      Bán lô đất nền 125 m2 tại Đường Bàu Mạc 4 - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 125 m2 26,4 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tại đường Bàu Mạc 4, Q. Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng- DT: 125m2- Đường trước mặt rộng 5,5m- Cách bãi tắm Liên Chiểu, đường Nguyễn Tất Thành...
      Đường Bàu Mạc 4, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 15,94 triệu/m2
      Còn 1 nền 1 tỉ 275 tr- Đường 2 làn ôtô chạy vô tư.- Vỉa hè rất rộng con trẻ chạy nhảy thoải mái.Hàng ngộp a chị nào mua thì đi xem lẹ nha.0901 745 *** : gọi...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Khu phân lô đã ra sổ hồng riêng chính chủ.- Vị trí sát đường Lê Đức Thọ, view sông Vàm Thuật, xây dựng tự do.- Đường nhựa mới, điện âm, đèn đường, hệ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Bán đất chính chủ 100 phần trăm - thông tin thật. contact: Kim Nhàn 0393 525 *** gia đình kẹt tiền cần bán ngay miếng đất tại KĐT MP3 - Thới Hoà -...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 126 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 20 tỷ

      20 tỷ 126 m2 158,74 triệu/m2
      Dự án đc phát triển bởi Hưng Thịnh Corp, Saigon Mystery Villas ngay sát bên dự án Đảo Kim Cương, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Vị...