Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Mới nhận sổ hồng riêng khu dân cư Vườn Lài, An Phú Đông, Q12. DT 80m2, MTĐ trải nhựa.- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông, Q....
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 68 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 68 m2 17 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất 2 MT trước sau tại Tân Xã, MT 5m, gần ĐH fpt, gần công nghệ cao Hoà Lạc, khu vực xây nhà trọ nhiều giá chỉ 1x tỉ (x cấp 1 bé tí ak)
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 102 m2 16,67 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền nên tôi cần bán đất trong khu dân cư Gò Đen giá 1,7tỉ.DT: 5m x 20,4m.Đường nhựa rộng rãi, xe oto vào tới đất.Giao thông lưu thoáng dễ...
      Đường ĐT 835B, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An
      P
      Nguyễn Hữu Đức Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 42 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 42 m2 79 triệu/m2
      42m2 lô góc mặt đường nhựa 6m, sát KĐT KC - DT, KD đỉnh ở Đại Tự, Kim Chung.- MT = hậu 4.5m vuông vức.- Đông Bắc.- bìa đỏ, pháp lí chuẩn.- Giá...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 345 m2, mặt tiền 18m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 32,78 tỷ

      32.78 tỷ 345 m2 95 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần bán lô góc 2 MT Trường Sa.DT 344.7 mét vuông.
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán dự án đất nền ngay tại MT đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình Thạnh. giá mềm nhất khu vực, đường 30- DT đa dạng: 80m²-100m²-120m2- Giá 2 tỉ 200 tr-...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Dương Khánh Hội - 5 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      * Vị trí: Ngay MT Khánh Hội, P. 5, Q. 4.- Ngay CV Q. 4.- Ngay khúc giao Khánh Hội với đường 48 đi vào 50m.* Tiện KD đa ngành nghề - Xây dựng ở và đầu tư.*...
      Đường Khánh Hội, Phường 5, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 592 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 107 tỷ

      107 tỷ 592 m2 180,75 triệu/m2
      Đối diện khu căn biệt thự Victoria Village của Novaland, hưởng lợi trực tiếp từ đường Vành Đai 3 trong tương lai.DT: 592m2 (332m2 + 260m2) liên kế (2 sổ ...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      Bán đất QL 13 kế khu đô thị Vạn Phúc City, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.+ DT: 5m x 12.5m = 62m2.+ Tây Bắc.+ giá: 2 tỉ 200.+ pháp lí bìa đỏ xây dựng hoàn...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 84 m2 33,93 triệu/m2
      * Bán đất cách ngã 3 đường Trương Thị Như, giao đường Nguyễn Thị Thử 100m.- Cách Công Viên Du Lịch Sinh Thái, công viên Hồ cá khôngI, Ủ ban Xã, Trạm y tế,...
      Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 508 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 tr

      800 triệu 508 m2 1,58 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT TX Phú Mỹ, Vũng Tàu.Đất 2 MT trước sau, đường lớn thể hiện trên sổ 2 xe tải né nhau, sát ngay mặt đường QL.Đất vuông vắn đẹp 19m x 27m...
      Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 960 tr

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Cần bán đất 60m2 thổ cư, đường 6m lưu thông.- Giá 960tr.Cách CNC 800m.L/H 0948 707 *** em Mai.
      Đường ĐT 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 186 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 186 m2 6,99 triệu/m2
      Đất nền nghỉ dưỡng Lộc Tân Garden - Bảo Lộc đang trở thành xu hướng đầu tư mới ở tỉnh Lâm Đồng.VỊ TRÍ: thôn 7, xã Lộc Tân, Huyện Bảo LâmQUY MÔ sp: 60 nền...
      Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 48 m2 32,3 triệu/m2
      Em có 48m2 giá chỉ hơn tỉ ở xã Xuân Canh, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.Thông tin:DT: 48m2, MT = hậu = 4m, chiều dài 12m, khổ đất vuông đẹp.Đất ở lâu...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 699 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Nam Định - Nam Định, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 699 m2 28,47 triệu/m2
      Bán đất ven hồ Đầm Bét - Lộc Vượng.Vị trí đẹp, cạnh nhà hàng Làng Cổ Gia Hưng, tiềm năng phát triển, sinh lời cao, phù hợp phân lô, xây căn biệt thự nghỉ...
      Phường Lộc Vượng, Nam Định, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 53 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 53 m2 50,95 triệu/m2
      Bảo Khang Bưng Ông Thoàn.Phú Hữu, Q. 9!- Dt 53m2.- Giá sốc nhiệt 2,7 tỉ bớt lộc anh em ơi.liên lạc: 0961 351 *** Vân Anh nhà đất.
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Văn Linh 5x20m, giá hơn 1 tỉ.liên hệ ngay 0827 931 *** để biết thêm thông tin ạ.
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán đất nền KDC Anh Tuấn Green Riverside Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè (cách PMH 5 ph xe máy).- DT: 5x17m. CN 83.4m2.SHR xây dựng ngay, điện âm, cách Huỳnh Tấn Phát...
      Dự án Green Riverside, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.