Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm naybán ngay đất nền KDC T30, Bình Hưng, Bình Chánh.Nằm gần trung tâm hành chính.- MT đường Phạm Hùng.- Đường nâng cấp và mở rộng, đường trải...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      nền đất tuyệt đẹp, ngay khu Tam Đa BCR Trường Thạnh Q. 9, cụm xây tự do.- DT: 5m x 30m = 150 mét vuông. vuông vắn.- nền đất nằm trong khu sinh thái...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 4829 m2, mặt tiền 33m tại Xã Long Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 15,45 tỷ

      15.46 tỷ 4829 m2 3,21 triệu/m2
      *** CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay - Đất Long Phước, Long Thành, Đồng Nai. DT 4829 mét vuông, có 100 thổ cư, sổ hồng, MT đường nhựa.- Gần các nút giao Cao...
      Xã Long Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 57 m2 44,74 triệu/m2
      Bán đất Q9 Long Phước - TP. Thủ Đức đẹp vuông vức mát mẻ.- Thích hợp xây nhà ở mát mẻ, hoặc xây cho thuê.- DT: 4x14,1m = 56,4m.- Đường trước đất: Rộng 6m.-...
      Đường Cầu Đình, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 40 m2 53,75 triệu/m2
      Tôi có mảnh đất ở Yên Nghĩa, DT 40m, đường oto qua lại- DT: 40m2- Hướng: Tây tứ trạch.- đường oto- Vị trí rất đắc địa, cách QL 6 chỉ hơn 1 kilomet,...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 6902 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 6902 m2 0,19 triệu/m2
      - nền đất THUỘC XÃ HỒNG THÁI HUYỆN BẮC BÌNH BÌNH THUẬN - SÁT ĐƯỜNG QUY HOẠCH ĐI SÂN BAY PHAN THIẾT - nền đất DỄ CHUYỂN ĐỔI LÊN THỔ CƯ- ĐẤT TRỒNG CÂY HÀNG...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất nền 2185 m2, mặt tiền 43m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 174,8 tỷ

      174.8 tỷ 2185 m2 80 triệu/m2
      Bán 2185m2 đất MT Võ Chí Công gần Vòng Xoay Phú Hữu.Ngang: 43.7m.Dài: 50m.Cách vòng xoay Phú Hữu 100m.Phù hợp làm bến xe trung chuyển, kho xưởng, toà...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 8000 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông - Bắc tại 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 250 tỷ

      250 tỷ 8000 m2 31,25 triệu/m2
      DT: 8000m2 (60m* 133m) đất nông nghiệp có thể chuyển 4000m2 thổ cư.pháp lí: Sổ riêng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường nhựa nhựa chính...
      Đường Vạn Hạnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 112 m2 tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,09 tỷ

      5.09 tỷ 112 m2 45,45 triệu/m2
      Bán đất 2 MT Trường Chinh - P. 13 - Tân Bình.* Tiện ích: Sát bên NH SCB, đi vài bước tới trường tiểu trung học cơ sở Trường Chinh, nằm ở vị trí trung ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 125 m2 13,52 triệu/m2
      Khu đất có DT 125m2, với MT 5m.Nằm ở vị trí kết nối các tuyến đường vành đai KCN Tam Dương sau này.Vị trí tập trung cư dân, mặt đường KD hiện hữu.Đã đc phê...
      Đường 309B, Xã Hướng Đạo, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 4m tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 86 m2 15,94 triệu/m2
      Đất ở full thổ cư DT 86m2 (4mx21m). KDC hiện hữu, gần trường học, BV, chợ, đối diện sân golf. Tiện di chuyển đi TPSài Gòn, Bình Dương, Vũng Tàu,...Do kẹt...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 66 m2 83,34 triệu/m2
      Rẻ quá, phân lô vuông vức Bát Khối - oto tránh mà giá chỉ 80tr/m2.Mô tả:lô đất quá đẹp, tiền vuông hậu cũng vuông, mặt tường lý tưởng. Trước nhà oto tránh...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 100 m2 14,9 triệu/m2
      New City Phố Nối - Hưng Yên.Chính chủ gửi bán lô ALK08 view vườn hoa.DT 100m2, MT 5m.Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, nhận đất xây dựng ngay.Không có...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 132 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 132 m2 35,61 triệu/m2
      Bán đất MT đường KD Lê Hồng Phong.Dt 6x 22 tc 100 mét vuông.Đường nhựa lớn thông thoáng.Đông Nam.Giá 4,7 tỉ.gọi ngay 0968 889 *** xem đất.
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      GĐ này bất động sản chỉ có bán rẻ và rất rẻ mới đc khách quan tâm.Chỉ hơn 1 tỉ sở hữu miếng đất đô thị 84m2 khu đô thị khép kín, đầy đủ tiện ích nội...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 860 triệu

      860 triệu 75 m2 11,47 triệu/m2
      Đất Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai, Sổ Riêng, thổ cư giá 860 tr.- DT: 75m2.- pháp lí: Sổ riêng, 55m2 thổ cư.- Tiện ích: Đường bê tông 5m, cách QL 51 50m,...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 174 m2 5,75 triệu/m2
      Bán đất Diên Xuân, Diên Khánh MT DT8 QH 42m , sau lưng giáp sông Chò đẹp- DT :174m2 ngang 7m, DT thực tế rộng 250m2- Hướng ĐB- MT đường chính đường nhựa DT8...
      Đường ĐT 8, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 100 m2 22,9 triệu/m2
      - Vị trí: Bình Chánh còn sở hữu nhiều dự án hạ tầng lớn như cao tốc Trung Lương - Mỹ Thuận, QL 1A, đại lộ Võ Văn Kiệt, đại lộ Nguyễn Văn Linh, giúp việc di...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!