Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền Khu phức hợp Chân Mây-Lăng Cô, 174 m2, mặt tiền 8m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 174 m2 33,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất MT đường Nguyễn Văn (View đầm Lập An), thị trấn Lăng Cô.- Nằm trên trục đường đón khách du lịch nội địa và quốc tế đến tham quan,...
      Dự án Chân Mây Lăng Cô, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 674 triệu

      674 triệu 110 m2 6,13 triệu/m2
      NH thanh lý đất nền cách trung tâm thành phố Cần Thơ ~ 4  kilomet.đc: KV Bình Phó B, P. Long Tuyền, Q. Bình Thủy, TP Cần Thơ.DT: 109,5 mét ...
      Phường Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ
      S
      Ngân Hàng Thanh Lý Tài Sản Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 2541 m2, mặt tiền 40m tại Xã Mỹ Thạnh Đông - Đức Huệ - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 2541 m2 0,48 triệu/m2
      Bán đất huyện Đức Huệ, đất chính chủ, tại ẤP 6 MỸ THẠNH ĐÔNG🏠 2500m2 Đất trồng cây lâu năm phù hợp đầu tư, xây dựng nhà vườn nghỉ dưỡng...🍀 Vị trí: MT...
      Xã Mỹ Thạnh Đông, Đức Huệ, Long An
      P
      Trần Thị Mỹ Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Phường Long Hương - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất có sổ MTVũ Trọng Phụng , cách ủy ban nhân dân Tp.Bà Rịa 300m, Tp. Bà Rịa Vũng Tàu.Đất nằm cách ủy ban nhân dân Tp.Bà Rịa 300m hướng...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 825 triệu

      825 triệu 86 m2 9,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp MT đường Đinh Văn Ước, sổ hồng riêng.- DT: 86,3m2.- Di chuyển tới chợ Hưng Long, chợ Thuận Đạt 5p, ngay bưu điện xã Hưng...
      Đường Đinh Văn Ước, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường 21 - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 130 m2 19 triệu/m2
      Nhà em cần bán ngay mảnh đất 130 ngã 3 hòa lạc. Suất đất đc phân cho cán bộ Đại học Quốc Gia. Đất mặt đường trục chính đối diện cổng trường Đại học...
      Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Yên Bình - Yên Bái, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Bán miếng đất 61, diện 100m dự án Thác Bà Lake View.- Mặt đường lớn 20.5m.- giá: 9xx tr (Bao toàn bộ thuế phí).- Quy hoạch KĐT mới cạnh Hồ Thác Bà.- Tiềm...
      Thị trấn Yên Bình, Huyện Yên Bình, Yên Bái

      Cần bán ngay nền đất 45 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 45 m2 67,78 triệu/m2
      Bán nhà đường Thống Nhất - P.11 - Gò Vấp - Sài Gòn Kết Cấu : 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm nhà để xe oto pk bếp 3  phòng ngủ trong đó 1 phòng master 5...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 4m tại 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 85 m2 108,24 triệu/m2
      *DT :85m2 (4.8x19m) Nở hậu tài lộc - Sổ vuông vắn. *giấy phép XD Hầm 6 Tầng - Phù hợp nhu cầu xây ở hoặc làm căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền....
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 155 m2 tại Quận 2, giá 25,58 tỷ

      25.58 tỷ 155 m2 165 triệu/m2
      bán ngay miếng đất thuộc khu compound Tp Sài Gòn Mystery Q. 2.Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.Khu...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Bán miếng đất Khoang Mái Đồng Trúc, Sát Đại Lộ Thăng Long, Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc giá chỉ hơn 20tr.Tiện ích xung quanh:- Cách khu công nghệ cao 2,...
      Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      Bán đất phân lô quân đội ngõ 267 hoàng hoa thám dt 50M: MT5,3M đường nội bộ 6m có vỉa hè. Đường sau 3m có 3 mặt thoáng. Hướng chính B. Khu dân tri cao an ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 125 m2 11 triệu/m2
      Dự án KĐT Cát Tường Phú HưngVị Trí: gần khu công nghiệp ĐX 3Cách DT741 ~ 500mcư dân hiện hữu, cơ sở giao thông đầy đủTiện ích cho sinh hoạt Duy nhất 1...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      + Vị trí: MT đường 12m ngay công viên Cao Đức Lân.+ DT 4x20m công nhận 80 mét vuông.+ Hiện trạng đất trống vuông vắn.+ Đường trước nhà 12m có vỉa hè...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      Cập nhật bảng hàng mới nhất dự án HUD Lương Sơn Hòa Bình - Lương Sơn Central Point ngay trong tháng 11.CĐT: Công ty TNHH MTV dịch vụ Nhà ở và KĐT HUDS.Vị...
      Dự án HUD Lương Sơn, Đường Phạm Văn Đồng, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 250 m2, mặt tiền 8m tại Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 250 m2 170 triệu/m2
      MT 8m. ô tô đỗ trước cửa cả ngày lẫn đêm cũng đc.Thích hợp để ở hoặc làm nhà hàng, cà phê. Ai có nhu cầu có thể mua để đầu tư.Khu có vị trí đặc địa. Ngay...
      Đường Thạch Sơn, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán lô đất nền 78 m2, mặt tiền 5m tại Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 78 m2
      Hàng ngộp DT tốt anh/chị ơi.Chủ kẹt NH đang vay 2,7 tỉ.Giảm 3,5 tỉ còn từ 2,9 tỉ.Đất hẻm 5 mét oto thông, đường thông.Vào 1/ ngắn đường Huỳnh Thị Hai gần...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 1187 m2 tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,66 tỷ

      8.67 tỷ 1187 m2 7,3 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bân miếng đất sát biển bình châu ngang 18mx60m có 100 mét vuông thổ cư giá ngộp từ 9.5tr/ mét vuông xuống giá 7.3tr/ mét ...
      Đường Ven Biển, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!