Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 730 triệu

      730 triệu 81 m2 9,02 triệu/m2
      - Quỹ đất sát biển, thuộc xóm Liên Phong, xã Giao Phong, huyện Giao Thủy, cách mặt biển 150 m.- Giá còn rẻ so với các vùng biển khác tại miền Bắc. Chỉ 700...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay đất nền dự án 40 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      + Khổ đẹp nhỏ xinh vừa tầm tiền, đường cực thông thoáng, có vỉa hè để oto.+ Phù hợp để ở, cho thuê vừa KD cà phê, tạp hóa, trụ sở vp online.+ Khu dân trí...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 88 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ bán lô LK11 - 84.DT: 87,5 mét vuông.MT: 5 x17,5.giá 36tr/ mét vuông.Đông Nam.Vị trí nằm trục đường lớn 17,5m gần ngay trục đường...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 138 m2 30,08 triệu/m2
      mở bán miếng đất đường 10,5m vỉa hè 5m khu đô thị FPT City - Ngay đầu đường Vành Đai Nam Kỳ Khởi Nghĩa - trục thông căn hộ chung cư - quảng trường...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay mảnh đất ngay Tỉnh Lộ 15 cách chợ Phú Hoà Đông 200 mét.DT: 100 m2.Giá 1 tỉ 2 SHR.Vị trí năm MT đường nhà nước cách Tỉnh Lộ 15...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Châu Long - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 105 m2 476,2 triệu/m2
      miếng đất nằm vị trí trung tâm TP Hà Nội, mặt phố Châu Long, ngay sát Hồ Trúc Bạch,Hồ Tây, Phố Cổ, giá trị lịch sử của thời Pháp. KD sầm uất, không thiếu...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán đất nền 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 62 m2 25,81 triệu/m2
      Đất nền ngay trung tâm hành chính nhiều tiện ích kèm phòng gym, hồ bơi.Hỗ trợ trả góp không lãi xuất chiết khâu.
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 240 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      PLB3101.* Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, Q. 9, gần The Global Đỗ Xuân Hợp.* Khu vực cao ráo, không ngập nước, không triều cường sầm uất.- DT:...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị An Bình Tân, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất khu đô thị An Bình Tân, P. Phước Long, Nha Trang.Vị trí đường T19 gần công viên lớn thoáng mát.- DT: 81,7m2 ngang 4,05m Đông Nam.- Đường...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T19, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 81 m2, hướng Nam tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 81 m2 46,3 triệu/m2
      Cần bán lô đẹp mặt chính nhìn công viên đường C3 KĐT VCN Phước Long. Đường thông thẳng ra đường vành đai sông Quán Trường.Tiện ích nội khu: trường cấp 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 252 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 7,43 tỷ

      7.44 tỷ 252 m2 29,5 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 115 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      - Bán nền đất dt đẹp Lê Đức Thọ, P15 Gò vấp.- dt 5x23m- có nhà Trệt lầu cũ, hd thuê 14tr vừa hết- Đường rộng 6m- Giá chỉ 6ti9 thỏa thuận- liên hệ: 0902...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 84 m2 70,84 triệu/m2
      Vị trí thuộc KĐT Chí Linh (DIC), KĐT đồng bộ cơ sở giao thông, đầy đủ tiện ích: NH, siêu thị, trường học... Vị trí trung tâm, di chuyển thuận tiện, ra...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bình Giã, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      KDC An Nông 6 triển khai GĐ 2 MT đường Nguyễn Văn Dương, sổ sẵn sang tên ngay.DT từ 80 mét vuông - 120 mét vuông.Sổ sẵn.Giá từ 2,1 tỉ.Thích hợp...
      Dự án An Nông 6, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 92 triệu

      92 triệu 64 m2 1,44 triệu/m2
      Bán mảnh đất 64m2 khu đồng mới, dịch vụ An Thọ, An Khánh, Hoài đức, thành phố Hà Nội.MT: 5m đường rộng 10m vỉa hè 2m.Vị trí gần chợ, trường học. Cách...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      - bán ngay 100 mét vuông ngang 5m khu đô thị Lê Hồng Phong 2, cách đường Số 13 chỉ 50m, xung quanh cư dân đông đúc, dân trí cao.- Hiện tại số...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 55 m2, mặt tiền 9m tại Đường 8 - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Thanh lí gấp 5 lô dự án Blue Diamond Riverside. giá siêu mềm đầu tư đón cầu Long Đại hợp long cuối năm 2023.- DT: 55 - 60m2.- SHR.- Đường nhựa sạch đẹp 9m...
      Dự án Blue Diamond riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Vợ chồng chị khách ly dị nên gửi e bán nền đất trong KDC Huỳnh Bá Chánh, do bán gấp để đi nước ngoài nên giá tốt so với thị trường rất nhiều,Khách thiện...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!