Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 0 m2
      Cần bán lô góc căn biệt thự khu dân cư Nam Phan, khu Kikyo Residence, đường Đỗ Xuân Hợp, Q. 9.Lô góc DT 9x18m, vạt góc.DT đất: 149.5m2.sổ hồng, sang...
      Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán 1 miếng đất giá mềm nhất thị trường KĐT Golden Hills City, DT: 125m (5x25m), giá từ 1 tỉ 9, mua lời ngay giá mềm nhất thị trường.Thông...
      Dự án Golden Hills City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 50 m2 59 triệu/m2
      Bán đất 2 MT đường 5m5, vỉa hè 3m (kẹp kiệt 2m) Xuân Hòa 2, Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng.* Công năng:- DT đất: 50 mét vuông (7.22x6.95m) vuông ...
      Đường Xuân Hòa 2, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Buôn Hồ Central Park, 182 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 182 m2 6,87 triệu/m2
      Chính chủ bán 3 lô liên kế Buôn Hồ Palama.Đất đường N7 Buôn Hồ Palama Đắk Lắk.- Vị trí: Giáp khu Công an TX Buôn Hồ.- DT: 6x30.4 = 182m2/lô, thổ cư hoàn...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán ngay đất nền 305 m2, mặt tiền 13m tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 305 m2
      Bán miếng đất vườn lớn có 305m2 nền thổ cư, đường nhựa 10m giáp MT Xuyên Á.- Vị trí: 1 sẹc đường Xuyên Á vào chỉ 15m.- DT vuông vắn siêu đẹp: 13x33m.-...
      Đường Xuyên Á, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 108 m2 31,95 triệu/m2
      Lô 108 mét vuông trục chính Shophoues FPT. Đ. 9m5 V1.Hướng Đông. Dt 108 mét vuông giá 3tỉ450.Lô 104 mét vuông. Đ. 7m5 giá 2tỉ850 hướng Nam...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Nam Long, 192 m2, mặt tiền 8m tại Quận 7, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 192 m2 111,98 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Nam Long Trần Trọng Cung, 8x24, xầy full ngang, xd 1tr. 2lau áp mái.sổ hồng riêng xin phép xây dựng ngay, đường rộng 10m, di chuyển...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 922 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 922 m2 56,4 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Số 11, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh. Đất cách vành đai 2 chỉ hơn 100m.- Sổ vuông đẹp, thích hợp mở VP công ty,...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      khu dân cư NHƠN ĐỨC giá siêu mềm NHẤT T3 2025 ✅️giá siêu mềm đầu tư và mua ở 🏤Nền gần trường đại học Mở + SP thể dục thể thao -...
      Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 8m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 30,6 tỷ

      30.6 tỷ 200 m2 153 triệu/m2
      Bán đất DV Dương Nội, Hà Đông, mặt đường Lê Trọng Tấn.DT 200m2, măt tiền 8m.Vị trí KD mọi lĩnh vực, nhà hàng ăn uống, văn phòng vv. Quỹ đất dọc 2 bên đường...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 143 m2, mặt tiền 5m tại Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 143 m2 9,1 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất MT đường Trung An ngay ngã 4 Tân Quy đi vàoVị trí đường thông thoáng, cuối tuần ra sông SG chơi, cách ngã 4 Tân Quy...
      Đường Trung An, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Bán đất liên kế đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Kiến Hưng, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. liên kế B2.3, DT 100 mét vuông, đường 14m. Chính chủ miễn cò....
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 72 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      Bán đất nền khu công nghiệp Viglacera Đồng Văn, Đông Nam, DT 71,6m, bìa đỏ chính chủ
      Dự án KCN Đồng Văn IV, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 85 m2 22,36 triệu/m2
      - bán ngay lô 85m2 giá 1tỷ9 đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia, đường 9m KD xây trọ. 100 phần trăm thổ cư.- Là khu đất phân cho các thầy cô, cán...
      Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 161 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 161 m2 38,51 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh lô góc 2MT Đông Nam giá siêu mềm.- DT: 161 mét vuông.- Đông Nam mát mẻ.- Giá sập hầm: 6,2 tỉ có thỏa thuận.call ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Hot - cần ra gấp mảnh đất MT Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8.- Chỉ 1 ph kết nối ra Nguyễn Văn Linh.- DT: 5x24 =120 mét vuông.- sổ hồng, TT đủ nhận sổ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,39 tỷ

      4.4 tỷ 61 m2 72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất dịch vụ tại khu dịch vụ Đô thị Kim Chung - Di Trạch.- DT 61 mét vuông, MT 4.15m.- Mặt đường 7.5m, Tây Bắc.- Cách trục...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 8 m2, mặt tiền 179m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,42 tỷ

      6.42 tỷ 8 m2 802,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất vị trí siêu đắc địa tại Thiện Nghiệp - Tp Phan Thiết giá rẻ.- DT: 8025 mét vuông CLN.- nền đất vuông vắn đẹp, đất không vướng...
      Đường 715, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!