Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 61 m2 26,73 triệu/m2
      Mỹ Hào chuẩn bị nên TP rồi.Chỗ trung tâm này làm ji còn đất mà bán đâu ạNhất là không kiếm đâu ra lô nào đẹp như này luôn.Em bán lô hoa hậu tại trung tâm TX...
      Phường Nhân Hòa, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất đường Hoả Sơn 3, TĐC Đông Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT 100m (5x20m), Tây Nam- Vị trí đẹp gần sông, thoáng mát, thích hợp an...
      Đường Hỏa Sơn 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 300 m2 52 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp căn biệt thự đường Giáng Hương 4 thuộc Euro Village 2, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.+ DT đất: 300 mét vuông. Ngang 12m. Tây Nam.+...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 132 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất xã Tân Xã, gần khu CNC Hòa Lạc, đại học FPT, đại học Quốc Gia, Thạch Thất, HN.- đc: Thôn 3, Tân Xã, Thạch Thất, TP Hà Nội.- DT: + 132m2 (MT:...
      Thôn 3, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 3 m2, mặt tiền 65m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 3 m2 816,67 triệu/m2
      Đất cách nhựa Xuân Tây Bảo Bình 30m. Đất rất gần UB xã và trường THPT xuân tây và chợ tiện ích bảo quanh.MT dài miên man full hồng đất ở. Khu vực quy hoạch...
      Đường ĐT 765, Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai.

      Chuyển nhượng đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh miếng đất tâm huyết 130m2 Bình Chánh đường Trần Văn Giàu. Nằm đối diện cổng khu công nghiệp Lê Minh Xuân 3. - DT: 5m x 26m = 130m2....
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 200 m2 22 triệu/m2
      Long Hậu - Cần Giuộc: KDC T&T Thái Sơn:2 nền liên kế, đối diện công viên, sát trung tâm thương mai. Hướng đông, giá 2ty2 một nền dt 100m²(5x20). 2 nền...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường Số 5, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 240 m2, mặt tiền 12m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7,44 tỷ

      7.44 tỷ 240 m2 31 triệu/m2
      Ưu đãi lớn cho KH mua Đất căn biệt thự Không phải xây - Dự án Royal Riverside CityVị trí: Gần cửa khẩu Móng Cái, cạnh và view trực diện sông Ka Long. Bên...
      Phường Hải Yên, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 81 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 81 m2 25,93 triệu/m2
      Ngay trung tâm Phú Mỹ, MT nhựa Lê Văn Lộc sau lưng dãy nhà Đường Trường Chinh.SHR cá nhân mới. Mua bán sang tên ngay.Giá không đâu rẻ hơn 2.1ty bớt lộcDT...
      Đường 81, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 313 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 313 m2 30,36 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự - Phú Gia 1 Trảng Dài.DT 14 x 22 (313 mét vuông).Sổ riêng full thổ cư 100 phần trăm.giá chỉ 9 tỉ xxx.L/H 0929 666 *** làm...
      Dự án KDC Phú Gia, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Mega City Kontum, 170 m2 tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 450 tr

      450 triệu 170 m2 2,65 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán ngay lô Mega city khôngn Tum giá mềm nhất thị trường hiện tại.- DT: 170 mét vuông (6x28).- Đường 12m, hướng Đông.- Giá: 4xxTr hỗ...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Quốc Lộ 14E, Đăk Hà, Kon Tum

      Bán đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 130 m2 3,47 triệu/m2
      Đất nền Tây Ninh giá rẻ 5x26m TC 50 mét vuông + CLN giá 450tr.Vị trí: Xã Lộc Ninh Huyện Dương Minh Châu Tây Ninh.DT: 130 mét vuông có...
      Đường Đồng Lớn, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án Khu dân cư Gia Hòa, 264 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9, giá 14 tỷ

      14 tỷ 264 m2 53,04 triệu/m2
      bán nhanh NỀN căn biệt thự 264 mét vuông DỰ ÁN KHANG ĐIỀN GIA HOÀ. VỊ TRÚ ĐẸP NẰM TRONG KHU BT VIP. Giảm giá mạnh cho khách thiện chí 14 tỉ thỏa thuận
      Dự án Khu dân cư Gia Hòa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Đền Đô Dabaco, 130 m2, mặt tiền 6m , giá 17,55 tỷ

      17.55 tỷ 130 m2 135 triệu/m2
      Bán lô mặt đường Dabaco - Đền Đô.Vị trí: Mặt đường Dabaco (Lý Thái Tổ).Giá: Gặp chủ đất thỏa thuận.DT: 130m2 (MT: 6.5m).Hướng ĐB, view hồ điều hòa.Đường...
      Dự án Đền Đô, Đường Lê Thái Tổ, Phường Đình Bảng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 139 m2, mặt tiền 6m tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 139 m2 134,54 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Đỗ Bá. ven biển Mỹ Khuê và khu phố đi bộ An Thượng. DT 139m2 (ngang 6.12m - dài 26m). Đường 10.5m. Khu KD tốt. Phù hợp buôn bán...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất tại Đường Nguyễn Đăng Đạo - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      - Chủ cần bán ngay để lo công việc gia đình, nên cần bán ngay miếng đất góc 2 MT Nguyễn Đăng Đạo và đường 48 KDC thế kỷ 21.- DT: 8 x 20m DTCN 144,7...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 1000 m2 tại Đường Lý Nam Đế - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1000 m2 25 triệu/m2
      Bán Đất KQH Lý Nam Đế - P.8 TP.Đà LạtDiện tích sổ 451 mét vuông thực tế 1000m2Vị trí ngay trung tâm thành phố, cách ngã 5 chỉ tầm hơn...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 253 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 253 m2 92,89 triệu/m2
      Vị trí: KQH_Phạm Hồng Thái.DT: 253 mét vuông.Kết cấu: Đất trống 2 MT.Quy hoạch: Biệt lập.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Giá: 25 tỉ giảm còn 23 tỉ...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!