Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị mới Linh Đàm, 65 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      Bán 65 m2 đất ở liên kế view mặt hồ khu Bán đảo Hồ Linh Đàm, Q. Hoàng Mai - TP. TP Hà Nội. DT: 65m2 MT: 3,75 m, MĐ: 5 m, xe oto đỗ cửa hướng... bìa đỏ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      - Vị trí.+ lô đất gần ủy ban nhân dân, trường cấp 2 Thạch Bàn, Aeon mall Long Biên tiện ích vui chơi, mua sắm thả ga.+ Chỉ mất 1p lên cầu Vĩnh Tuy,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 84 m2 19,65 triệu/m2
      - DT: 83,6 mét vuông - chiều ngang 6m.- Hướng: Tây.- Vị trí: Xung quanh đã có KDC, thoáng mát, yên tĩnh.- giá: 1 tỉ 650 tr (thỏa thuận).- Vui lòng...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 79 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,29 tỷ

      2.3 tỷ 79 m2 29 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 78.9 mét vuông SĐCC tại ngõ Độc Lập tổ 4 P. Cự Khối Q. Long Biên Hà Nội.- Thửa đất MT rộng 4.58m, nở hậu đẹp, hướng ĐB, cư dân...
      Tổ 4, Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 195 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 195 m2 47,18 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay cặp đất MT đường Phú Lộc 22 (đường 7.5m) nằm ngay sau lưng nhà phố thương mại đường Nguyễn Sinh Sắc, ra Biển vài bước chânNgay Trung...
      Đường Phú Lộc 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 108 m2 11,11 triệu/m2
      👉🏿👉🏿 Chính chủ bán miếng đất trúng đấu giá bách nhẫn - hiệp hoà ✳️✳️ KĐT mới với nhiều tiện ích , công viên , bãi đỗ xe , gần trung tâm hành chính...
      Đường 296, Thị trấn Bách Nhẫn, Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Cần bán nhanh nền đất 235 m2, mặt tiền 12m tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 235 m2 57,03 triệu/m2
      Bán 235 mét vuông nền thổ cư Nam Hồng Đông Anh. Đường Lớn Vỉa Hè KD. Chỉ hơn 13 tỉ.- Vị trí miếng đất rất đẹp nằm tại Thôn Đìa, Xã Nam Hồng. Gần...
      Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư Sông Giồng, 301 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 63 tỷ

      63 tỷ 301 m2 209,31 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự view Sông MT đường Thân Văn Nhiếp, dự án khu dân cư Văn Minh, P An Phú, TP Thủ Đức - DT: 301 mét vuông - Hướng: hướng ...
      Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,63 tỷ

      2.64 tỷ 108 m2 24,39 triệu/m2
      Bán 2 nền liên kế, full thổ cư, mỗi nền ngang 5m. Nằm sau lưng ủy ban nhân dân Xã Qui Đức, cách Cầu Ông Thìn , QL 50 ~ 300m . Đường nhựa 7m , điện, ...
      Đường Hưng Long Quy Đức, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Cp Dv Bds Phú Thị Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 380 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 380 m2 6,85 triệu/m2
      Chính chủ 100 phần trăm cần bán ngay.DT 10x38m.Đất đã có sổ, công chứng liền.Đường nhựa, ô tô tới đất.Vị trí đẹp, không vướng.giá 2,6 tỉ rẻ nhất khu...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường 9712 - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      - DT 125m2 mặt 5,1m, hướng Tây, đất nở hậu phong thủy tốt.- nền đất thuộc đường nhánh Tỉnh lộ 9712, cách đường lớn 20m.- Cách TP Phủ Lý, bênh viện Bạch Mai...
      Đường 9712, Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Bán gấp đất nền 1819 m2, mặt tiền 39m, hướng Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 1819 m2 7,54 triệu/m2
      Đất vườn ngay góc MT đường Bến Đình full thổ cư DT (39x48)1819 mét vuông ngay Bến Đình Củ Chi, TPThành phố Hồ Chí Minh.- Xung quanh tiện ích đầy...
      Đường Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 270 triệu

      270 triệu 150 m2 1,8 triệu/m2
      - Chỉ cần 270 tr sở hữu ngay lô đất thổ cư đường nhựa 10 m, Dương Minh Châu, Tây Ninh.Hàng hiếm đầu tư, giá cực tốt.Vị trí.- Chỉ cách trung tâm thành ...
      Đường Tỉnh lộ 784, Thị trấn Dương Minh Châu, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 173 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,38 tỷ

      10.38 tỷ 173 m2 60 triệu/m2
      Bán đất lô góc căn nhà phố 2 MT khu Đại Phúc Green Villas đường Phạm Hùng, xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.- Dt 173  mét vuông giá 60tr view...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 300 m2 tại Nha Trang, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 300 m2 38 triệu/m2
      Lô cặp căn biệt thự Hà Quang II 600 mét vuông siêu đẹp giá chỉ 38tr/ mét vuông.-Lô cặp đường Số 16 đất nền căn biệt thự đơn lập, xung quanh...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 16, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 668 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 668 m2 68,87 triệu/m2
      Bán nền đất MT Thống Nhất gần Hồ Bơi Đạt Đức P16 GVDt khủng 668m2 công nhận đủKhu vực xây đc Hầm 6 tầngRất thích hợp cho kh xây building.Giá rẻ hơn phân...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 96 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,51 tỷ

      4.52 tỷ 96 m2 47 triệu/m2
      Chủ cắt lỗ sâu bán hoa hậu. Nguyên Khê. Đông Anh. Thủ đô Hà Nội. Đường 2 xe 50 chỗ tránh, giá cực đẹp.- Chủ cắt lỗ sâu bán lô cực đẹp, đường siêu to...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 505 m2 tại Đường DX 02 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 505 m2 7,53 triệu/m2
      Chủ hạ giá bán nhanh đất nhánh DX26 - Phú Mỹ.Sát chợ, trường học - đường bêtong 4m.Cách DX26 chỉ 50m.Dân ở kín.Dt đất 505 mét vuông. Thổ cư 80m.Giá...