Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 456 m2, mặt tiền 22m tại Quận 2, giá 82,08 tỷ

      82.08 tỷ 456 m2 180 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay nền căn biệt thự Q. 2 - cạnh Đảo Kim Cương Q. 2 - cạnh sông Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 950 triệu

      950 triệu 125 m2 7,6 triệu/m2
      Giá thật - sp thật - sổ hồng - thổ cư hết đất.Chính chủ bán nền thổ cư kế khu công nghiệp Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh. DT 5X25m. MT đường nhựa. Giá...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cà Mau - Cà Mau, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay nền đất 100 mét vuông dự án Happy Home Cà Mau gần hồ điều hoà, công viên, đã có bìa đỏ sang tên luôn.Vị trí rất đẹp...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 200 m2 45,5 triệu/m2
      Bán cặp đất đường 10m5 Bùi Trang Chước, P. Hòa Xuân.- Vị trí miếng đất: B1.24 KĐT Hòa Xuân.- Hướng: hướng Đông Bắc.- DT: 200m2.Giá 9.1 tỉhotline: 0934...
      Dự án Dream Home, Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      chào bán 20 nền khu dân cư Cotec Phú Xuân Nhà Bè, đường 16m.* Vị trí sát bên trung tâm huyện Nhà Bè, quy hoạch đồng bộ.* Thời điểm để sở hữu trước khi...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 4626 m2, mặt tiền 50m tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tr

      2 triệu 4626 m2 0,01 triệu/m2
      Xã Diên Phước, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa. Đất trồng cây hàng năm. Quy hoạch đất ở Đô Thị. DT 4626m2. Ngang MT 50mĐường trước đất rộng 4-5m.KDC hiện...
      Đường Thành Hồ, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      khu dân cư NHƠN ĐỨC giá siêu mềm NHẤT T3 2025 ✅️giá siêu mềm đầu tư và mua ở 🏤Nền gần trường đại học Mở + SP thể dục thể thao -...
      Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 39,2 tỷ

      39.21 tỷ 160 m2 245 triệu/m2
      - Bán mảnh đất MT đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi chỉ 230 tr/ mét vuông.- DT: 8x20m CN 160 mét vuông xây dựng mới hầm 7 tầng, đất thuộc...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Biên Hòa New City, 130 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 130 m2 20,77 triệu/m2
      Chính chủ nhượng lại lô góc đẹp khu Vĩnh Quý Biên Hòa New City.Mã nền VQ1 - 7 đường 13m liên kế công viên.DT 130m2 (7,5x20m cắt góc).Không lỗi phong...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 92 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,14 tỷ

      4.14 tỷ 92 m2 45 triệu/m2
      Bán lô đất VỊ TRÍ KD. hot NHẤT Thôn Du Nội- Mai Lâm- Đông Anh- HN.DT: 92 mét vuông. vuông vức.Rộng: 4m. Đường: 5m, Ngõ Thông 2 oto TRÁNH.Vị trí cực...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 774 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 774 m2 96,9 triệu/m2
      Bán đất Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2- DT đất 773.9 mét vuông giá 75 tỉ full thổ, đường vào 6 m, - cam đoan rẻ nhất khu vực, tiện ích xung quanh gần...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Tôi cần sang gấp miếng đất ngay MT Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò VấpNgay trường đại học MởXây dựng tự do Bán kính 500m gần tất cả các cụm tiện ích như:...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Khu hành chính TP Thủ Đức.- Cần bán lô đất khu dân cư Huy Hoàng P. Thạnh Mỹ Lợi.(Gần đường Đặng Như Mai - VPĐK đất đai TP).* Đối diện nhà mẫu Define,...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      Sở hữu vị trí vàng trung tâm thành phố. Thủ Đức.Vị trí: Nằm trên MT đường Số 6 - P. Bình Chiểu - TP. Thủ Đức - sổ hồng - Cam kết lời ngay sau 3 tháng.-...
      Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 16m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 81 m2 27,17 triệu/m2
      7 nền đất nền ngay KDC Hồng Long, Đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Cách QL13 500m, cách Vạn Phúc 200m.- DT: 81m2 (5x16m).- Giá: 2TỶ2- pháp lí rõ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 300 m2 17,5 triệu/m2
      Đất nền phố chợ trung tâm Điện Bàn - liên kế phố cổ Hội An.Phù hợp xây Khách sạn, Villa, Homestay.Giá từ 17,5 tr/m.DT đa dạng: 126m2 - 138m2 - 150m2 -...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 100 m2 17,9 triệu/m2
      Chính chủ cần ra lô 100m2 ngay TP Phú Quốc - sổ hồng - giá 1ty790- Ngay MT đường Trần Phú rộng 25m KD mua bán tấp nập- cư dân đông đúc - đầy đủ tiện ích :...
      Đường ĐT 45, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 108 m2 26,86 triệu/m2
      - Cần gấp tiền bán lỗ sâu mảnh đất nền FPT vị trí kẹp vệt cây xanh giá cực hấp dẫn đầu tư.- Những lô kẹp vệt cây xanh rất hiếm khách bán ra và hiếm có giá ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!