Thông tin mô tả
Hướng Bắc,
Giá đầu tư.
Giá: 2,75 Tỷ
Diện tích: 376 m2
Giá/m2: 7,31 Triệu/m2
444216
Mua bán
Hướng Bắc,
Giá đầu tư.
Huyến
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2