Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất 52 m2 tại Đường 1 - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 52 m2 50 triệu/m2
      Ngộp nặng lắm rồi!D/a Tín Hưng đường Số 1 P. Long Trường.Trục đường rộng 12m.- E24: 52 mét vuông sạch đẹp.- Giá sốc: 2.6tỉ.contact: 0961 351 *** Vân...
      Dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng, Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 4000 m2 tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 30 tỷ

      30 tỷ 4000 m2 7,5 triệu/m2
      - Cần bán 4 sào đất, trong đó có kho, vị trí đẹp, MT đường 81, thuộc xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà rịa.- DT đất gần 4000 mét vuông. DT kho 2000 mét ...
      Đường 81, Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 578 m2, mặt tiền 23m tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 578 m2 9,87 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay miếng đất Vĩnh Phương, Nha Trang.- Đường nhựa 4.5m, thông từ HL45 tới UB xã Vĩnh Phương.- Hiện trạng trên đất đang có 3 nhà mới liên...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 114 m2, mặt tiền 5m tại Buôn Ma Thuột, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 114 m2 15,36 triệu/m2
      Đất Y Moal, Tân Lợi chưa qua vành đai giá mềm.DT: 6m x 19m (thực tế 6,2m).Thổ cư: 40m2.Hướng: hướng Tây Bắc.Vị trí: Hẻm 175 Ymoal chưa qua vành đai Hẻm...
      Hẻm 175, Đường Y Moan, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu lô đất nền 326 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 326 m2 9,05 triệu/m2
      CHỦ NGỘP LẮM RỒI bán gấp nền đất 2 MT LÝ THÁI TỔ BẢO LỘC DT: 14X25 CÓ SẴN 200M THỔ CƯ VỊ TRÍ : Đường Rộng View đẹp...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 132 m2, mặt tiền 6m , giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 132 m2 103 triệu/m2
      Bán miếng đất đường A4 (Thích Quảng Đức) VCN Phước Hải.- DT: 132 mét vuông ngang 6m.- Hướng Tây.- Xung quanh hai bên đã xây dựng kín, gần trường cấp...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 17,85 tỷ

      17.86 tỷ 119 m2 150 triệu/m2
      Cần sang nhượng mảnh đất nhà mặt tiền, căn biệt thự đối diện nhà phố thương mại shophouse The Sun Avenue tại KDC Văn Minh - Đường Mai Chí Thọ, Q....
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 50 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 50 m2 25,8 triệu/m2
      chào bán GĐ1 với 42 nền khu dân cư khép kín Hà Huy Giáp,Q12,cách cầu vượt qua GV 2 kilomet, từ 1,29 tỉ.CĐT chào bán GĐ 1 khu dân cư hiện hữu Hà...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 56 m2 110,72 triệu/m2
      bán nhanh phân lô vip X2A Yên Sở, ô góc 2 thoáng, hàng xóm Gamuda, KD siêu chất.gọi ngay: Mr Tiến.- DT 56 mét vuông đất, MT 4m (Lô góc).- Vị trí...
      Phố Hưng Phúc, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí cực kì tiềm năng:- Cách Ga Metro 8 ph di chuyển.- Cách Bến Xe Miền Đông mới 6 ph di chuyển.- Cách BV Ung Bướu 2 chỉ 2 ph di chuyển.Hạ tầng đẹp, tiềm...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 762 tr

      762 triệu 76 m2 10,03 triệu/m2
      - bán ngay nền giá siêu mềm nhất dự án Cát Tường Western Pearl 2- DT: 4,5x17m (thổ cư 100 phần trăm).- giá: 745 - 900tr/nền - Đường nhựa 14m oto...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Kalong Riverside City, 240 m2 tại Thành phố Móng Cái, giá 7 tỷ

      7 tỷ 240 m2 29,17 triệu/m2
      Cần bán gấp lô căn biệt thự đẳng cấp tại trung tâm Móng Cái- DT 240m2- MT 12m- Tặng quà 500tr- Vị trí đắc địa, view sông- Phân khu Diamond đẳng cấp- Đã...
      Dự án Royal Riverside City, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhanh nền đất 4125 m2, mặt tiền 45m tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 4125 m2 4,61 triệu/m2
      lô đất thổ vườn Xã Nhuận Đức Củ Chi.MT đường bê tông 537, có MT đất lớn có điện 3 pha.Gần Phạm Văn Cuội.Đường bê tông sản trước đường sau kênh thủy lợi rất...
      Đường 537, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp đất nền dự án 503 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 503 m2 5,77 triệu/m2
      MT Tỉnh Lộ 685 đang mở rộng.DT: 15*36m 100 mét vuông TC.Tiện ích: MT KD, KDC ổn định, gần trường học. Tuyến đường thông liên xã. Cách chợ lớn nhất khu...
      Đường ĐT 685, Xã Kiến Thành, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán Lô góc 2 MT đường nhựa 6m, cư dân đông, cách DT741 chỉ 500m, giáp khu công nghiệp Đồng An 2, sát bên khu công nghiệp Vsip2, cách Siêu...
      Đường 741, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương
      D
      Phạm Tuấn_becamex Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 68 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 68 m2 22 triệu/m2
      Đất đẹp Liên Nghĩa đường rộng 5m.Ra mắt 68m2 đất Vĩnh Tuy, Liên Nghĩa.MT rộng 5m, hậu 5,6m.Nằm giữa 2 căn biệt thự, đường rộng 5m.2 oto tránh nhau thoải...
      Đường 379, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án khu đô ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      H
      Hoàng Sơn Kđt Việt Hàn Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 125 m2 tại Đường Bàu Mạc 4 - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 125 m2 26,4 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tại đường Bàu Mạc 4, Q. Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng- DT: 125m2- Đường trước mặt rộng 5,5m- Cách bãi tắm Liên Chiểu, đường Nguyễn Tất Thành...
      Đường Bàu Mạc 4, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!