Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây-Nam tại Bình Minh - Vĩnh Long, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 110 m2 16,37 triệu/m2
      - DT : 5m x 22m.- diện tích xây dựng: 110 mét vuông.- Lộ giới: 24m.- Hướng đất: hướng Tây Nam. - Hiện trạng: có sẵn bê tông đài móng chắc...
      Đường D3, Xã Mỹ Hòa, Huyện Bình Minh, Vĩnh Long

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,51 tỷ

      2.52 tỷ 90 m2 27,9 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 90 mét vuông (5x18m) tại dự án Dragon Pearl, thuộc phân khu Ora Park, khu vực Đức Hòa gần tuyến Vành Đai 3, thuận tiện kết nối...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán nhanh đất nền 1200 m2, mặt tiền 35m tại Xã Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1200 m2 2,67 triệu/m2
      Thông tin về miếng đất.- Đ/c; Đường Cây Me, xã Thanh Phước huyện Gò Dầu Tây Ninh.- Dt; ngang 35 dài 32.86m (tổng 1200 mét vuông).- sổ hồng riêng có...
      Đường Cây Me, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh.

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 125 m2 11,2 triệu/m2
      nền đất nằm ngay trục đường 34m đối diện trường mẫu giáo.DT 125 mét vuông Tây Nam có lưu không 1m sau. Gần chợ, trường học.Giá 1,4 tỉ.liên lạc...
      Xã Đông Thịnh, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu nền đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 160 m2 16,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán thửa đất xã Thạch Phú, huyện Vĩnh Cửa, tỉnh Đồng Nai.DT thửa đất 160m2.MT 8m dài 19m.Đường trước nhà 22m.giá: 2,7 tỉ.liên hệ ngay: Anh...
      Dự án KDC Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 98 m2, mặt tiền 4m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,86 tỷ

      1.87 tỷ 98 m2 19 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp nhất làng tại Bình Yên Thạch Thất, DT 98 m2, lô góc 2 MT: hotline 0964 083 ***.+ DT 98m2, thổ cư 80m2, lô góc 2 MT.+ bìa đỏ đầy đủ, sang...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội
      L
      Phương Thảo Hoà Lạc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Đất nền khu phố mới Đông Hòa em đang nắm chủ vài mảnh đất đẹp full thổ cư tương lai view ngắm máy bay.Gần sân bay Long Thành thuộc xã Đông Hoà, Trảng Bom,...
      Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 128 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 128 m2 10,16 triệu/m2
      Hot! Cần bán nền đất tại Tuần La, Trung Chính, Lương Tài, Bắc Ninh.DT: 128m2.liên hệ 0969 169 ***
      Xã Trung Chính, Lương Tài, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Bán đất thôn Xuân Trạch - Xã Xuân Canh - Đông Anh - thành phố Hà Nội.DT: 49.5 mét vuông.Rộng: 4 m.Khuôn đất đẹp để thiết kế nhà.Hướng: hướng Đông ...
      Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 185 m2, mặt tiền 8m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 185 m2 151,36 triệu/m2
      bán nhanh đất biển đường Nguyễn Khắc Viện, Ngũ Hành Sơn - 185 mét vuông - 28 tỉ.Lô góc - KD mọi hình thức - sát biển - vô vàn tiện ích.Mô tả:+ Vị...
      Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư An Thịnh, 100 m2 tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: khu dân cư An Thịnh cách MT Phan Văn Đối 200m, di chuyển ra Phạm Văn Sáng, Phan Văn Hớn chỉ 5p.- Số lượng: Chỉ có 50 nền GĐ 2.- giá mềm nhất...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Bán đất KQH Phan Đình Phùng - P2 - Đà Lạt. Giá 6 tỉ 5.- DT: 63 mét vuông.- Hướng: TB.- Kết cấu: Đất trống.- Quy hoạch: liền kề phố.- pháp lí:...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 1010 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 1010 m2 15,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất lớn đường thạnh xuân 22,phường thạnh xuân- diện tích đất : 19 x 65m.- tổng : 1010 mét vuông ,thổ cư 400m2- 2...
      đường thạnh xuân 22,Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 189 m2, mặt tiền 9m , giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 189 m2 25,93 triệu/m2
      + căn biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp - Ven sông Cổ Cò - Nhìn qua sân Golf đẳng cấp.+ Tiện ích xung quanh:- trường Đại học FPT chuẩn quốc tế.- Khu phước hợp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 506 m2, hướng Đông tại Xã Ngũ Phụng - Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 550 tr

      550 triệu 506 m2 1,09 triệu/m2
      miếng đất vườn đẹp bằng phẳng, vuông vắn. Bao test giá và vị trí. Mua đầu tư sở hữu đều tốt.
      Phố Tôn Đức Thắng, Xã Ngũ Phụng, Đảo Phú Quý, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Thế kỷ 21 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,83 tỷ

      27.83 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ BÁN nền đất : Vị trí Góc, 2 MT KDC THẾ KỶ 21 Ngay trung tâm thành phố Thủ Đức liên kế khu đô thị SALAđc : đường 49 BTT, P. Thạnh Mỹ Lợi...
      Dự án Khu dân cư Thế kỉ 21, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 147 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 147 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh nền đất KDC Cát Lái Q. 2.---------------------------- DT 8.6x17= 147m2.- Đường 12m thông thoáng.- Đông Nam mát mẻ.- Khu vực xây dựng nhiều, cư ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Cần bán nền đất TĐC Hà Quang 2 - Đường 13mDiên tích 70 mét vuông ngang 4mHướng : hướng Đông Nam Giá 3ty1 bớt lộccall ngay : 0907 353 *** E Duy
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy BDS KHÁNH HÒA Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!