Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 202 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 202 m2 39,61 triệu/m2
      Đất nằm tại vị trí kim cương khi bên cạnh là khu TMDV Ven Đầm Thuỷ Triều và Thủ phủ Resort dọc Biển Bãi Dài.Di chuyển thuận lợi trên Đại Lộ Nguyễn Tất Thành...
      Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 62 m2 38,5 triệu/m2
      Bán 61,5m2 đất đấu giá Khu X2 - Lương Nỗ - Tiên Dương - Đông Anh - Thủ đô Hà Nội. Giá chỉ 3x tr/m2.- S: 61,5m2.- MT: 7m = hậu 7m.- Đường trước đất 4,5m.-...
      Đường 3, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,02 tỷ

      5.02 tỷ 132 m2 38 triệu/m2
      Bán đất nền Thanh Nhựt Giáp GS ZEITGEIST CITY - Phạm Hữu Lầu Phước Kiển Nhà Bè._ Hạ tầng hoàn chỉnh cao ráo , điện, nước âm ._ giấy phép xây dựng dựng...
      The Sun City Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 6 m2, mặt tiền 95m tại Xã Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tr

      18 triệu 6 m2 3 triệu/m2
      DT : 95 x 70 = 6.000 mét vuông ( đất lúa ) đã cải tạo xây tường rào và trồng cây ăn trái ( giá 3 tr đồng /  mét vuông ) Hiện trạng đất có vườn...
      Đường 1, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 620 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 620 m2 33,07 triệu/m2
      * Cần bán nhanh mảnh đất MT buôn bán, sổ hồng riêng đầy đủ, bán hỗ trợ sang tên và vay qua NH!* DTSD 14m x 45m, thổ cư 558m2, sổ hồng.* giá: 20 tỉ...
      Đường Nguyễn Thị Ngâu, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất 200m2 tại Thôn Xuân Ngọc - Xã Vĩnh Ngọc - TP. Nha Trang.- DT 200m2 ngang 10m, full thổ cư.- Lô 2 MT đường bê tông 4,3m và 3m.- Hướng đông và...
      Thôn Xuân Ngọc, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 104 m2, mặt tiền 5m tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 104 m2 8,66 triệu/m2
      Cần bán 1 lô dất đường Bình Mỹ, Xã Bình MỹDT: 104.3m²(5x21)Giá 900 tr còn bớt lộcSHR Đất thổ cưĐường nhựaKhu cư dânXem đất gọi chính chủ 0938 173 ***
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 430 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Hội Đông - Châu Thành - Tiền Giang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 430 m2 6,52 triệu/m2
      Bán đất MT DT866 Tân Hội Đông Tiền Giang dt 430m2 chỉ 2 tỉ 800 trMT đường nhựa 7m DT 866 xã Tân Hội Đông, Châu Thành, Tiền GiangCách UB Tân Hội Đông chỉ...
      Đường ĐT 866, Xã Tân Hội Đông, Châu Thành, Tiền Giang

      Bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 120 m2 15,75 triệu/m2
      nền thổ cư 120 mét vuông tại đường Huỳnh Văn Cọ, Thị Trấn Củ Chi, huyện Củ Chi, TPHCMVị trí: nằm MT đường Huỳnh Văn Cọ, Thị Trấn Củ Chi, Củ Chi,...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường 767 - Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 90 m2 10,89 triệu/m2
      Ngay sau lưng bưu cục Vĩnh Tân 3, Cách DT767 200mCách trường cấp 1 Vĩnh Tân 600mcư dân sinh sống hiện hữu, gần Chợ và trung tâm hành chính. Thích hợp ở...
      Đường 767, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      mảnh đất vuông vức, nằm trong KDC đông đúc dân trí cao, đa số cán bộ công chức, cực kì đang sống.Tiện ích rất gần, mấy bước chân là chợ, trường học, khu...
      Đường Hồ Đá, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán đất nền 20000 m2, mặt tiền 100m tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 60 tỷ

      60 tỷ 20000 m2 3 triệu/m2
      - Cần bán đất thuộc KCN Phú Mỹ 2, Phú Mỹ 3, Mỹ Xuân B1, BRVT.- DT từ 10000 mét vuông - 20000 mét vuông - 40000 mét vuông - 7ha.- Đất KCN...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền 160 m2, hướng Tây - Nam tại Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,68 tỷ

      27.68 tỷ 160 m2 173 triệu/m2
      Bán nền MT đường 68 sau đường Trương Văn Bang dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.Lô T.DT: 8mx20m.Hướng: hướng Tây Nam.Đường: 68.pháp lí: bìa ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường 68, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 64 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      Bán đất gần chợ Thông Dụng, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.DT: 64m2 thổ cư 100 phần trăm (4x16m).Gần đường Kính Nổi.- Cách Vincom Dĩ An 5 ph.-...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 62 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 62 m2 48,39 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán đất ở Đại Cát, Liên Mạc. Chi tiết:+ MT 3.5m, nở hậu 3.8m.+ Nhà 3 MT.+ DT 61.9 mét vuông.+ Giá 3 tỉ có TL cho khách thiện...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 104 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 104 m2 25 triệu/m2
      Bán nền đất nhìn công viên giá ngộp tại KĐT Hải Quân Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh.MT rộng 6.5m.DT 104 mét vuông.Nhìn công viên xanh lớn tại Hải...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền 432 m2, mặt tiền 23m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 432 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ em cần tiền bán ngay nền đất xây căn biệt thự siêu đẹp tiềm năng X2X3.Giáp KĐT vệ tinh Hoà Lạc.Giáp sân golf Phú Mãn.Giáp các trường đại ...
      Đường Đồng Vỡ, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất KDC Phong Phú 4, Đường Tân Liêm, Bình Chánh.- Có 4 trường học gồm 4 cấp học chuẩn quốc gia: Trường mần non Hướng Dương, trường cấp 1...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.